100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Tuesday

Jamani, Jamaniiii. Wapenda Majimama Njooni Sauzi Muone Mambo Yalivyo. Haya ni Majimama Profesheno Yana Kazi na Pesa. Uwiiiii !!!

21 comments:

  1. Anonymous05:47

    Duuuu inaonekana south ni balaa hayo majimama na kufirana huko na baridi ya huko balaa tupu ndio maana wanapukutika sana kwa ukimwi utamu umewekwa sehemu mbaya sana au nzuri sana! Tupia zaidi tupate raha ya kuja huko! Ingawa mimi nimeshakuambia mara kadhaa nitakuja ajili yako Mitisa

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:51

    Duh bonge la mkundu. Inabidi ufanye calculations mamna ya kuufumua mkundu huyu otherwise unaadhirika. Nancy wee ni kiboko kweli!!!

    ReplyDelete
  3. bender08:55

    hilo jimama linanifaa

    ReplyDelete
  4. bender09:02

    hilo linanifaa kbs

    ReplyDelete
  5. Anonymous23:25

    Bonge la kundu! Duuuu hope yanafirana haya madude

    ReplyDelete
  6. Ndizikisukari00:27

    Huu mzigo ni shida. Lazma utombe huku umetundikiwa drip ya glucose.

    ReplyDelete
  7. Anonymous17:27

    Kama kuna jimama humu na linataka mboo ya haja anicheki 0656 33 74 39 nipo Dar sehemu ya kujiachia ipo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Msenge ukome kuacha namba yako ya simu mtandaoni. Arusha huko umekosa mashoga wenzio?

      Delete
  8. apo na drip ya vroba pemben

    ReplyDelete
  9. Anonymous02:13

    Duh

    ReplyDelete
  10. Hapa mie kudinda ni ishu

    ReplyDelete
  11. Hapo unakula ugali wa dona...dagaa wa kigoma na asali ya kutosha...ukianza kutomba adi mboo inapinda maninaa hz kuma

    ReplyDelete
  12. Anonymous22:48

    Sasa Nancy wetu pamoja na kwamba we are getting the free stuff over here and 100% Bongo Certiified materials ni adimu, umezidi kutusahau bana, hebu check na bank yako unaturahatupuisha rahatupuisha!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sina mzuka tena kama zamani. Isitoshe darasa moja ni gumu balaa kwa sababu ni practical. Tunatembelea maviwanda mbalimbali hapa South Africa na kujifunza jinsi ya kusindika vyakula hasa matunda. Materials menyewe ya Bongo Certified hakuna and nobody cares bana. Rahatupu ilikuwa enzi zile bana....

      Delete
    2. Anonymous04:34

      Pole na hongera with your courses. His Excellence wants Tanzania ya Viwanda. You are inline with the country mission with what you are studying. Kweli aisee Rahatupu ya enzi zile.., yaani wacha.., ilikuwa motoooo....., I was thinking of Version 2 of Rahatupu.., a paid version, I understand the new law thing, but I will write to you to get your opinions..,

      Delete
    3. That will be nice Mr. Anonymous.

      Mimi idea yangu hasa kuhusu hii ishu ya viwanda ni kuwaokoa wakulima. Huwa inaniuma sana kumwona mama amelima eka yake ya nyanya kwa shida halafu masikini nyanya hizo zinakosa soko na zinamuozea. Kwa nini tusiwe na tuviwanda - small scale - katika sehemu mbalimbali vikaweza kusindika matunda haya. Mbona nyanya hizi zisitengenezwa tomato sauce, ketchup au kuzikata kata na kuzisindika? That's my dream. Kuokoa wakulima wadogo. Wanna join me?

      Delete
  13. Anonymous21:29

    Nope, not in wakulima. I was thinking of paid version of rahatupu, with smart updates am sure it's will peak up. I wanna join you on that. I will mail you. Just let me know what you think.

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!