100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

100% Bongo Certified Kesho Mchana...A Lot.....

45 comments:

  1. Anonymous23:48

    Dah jamani kimodo saaaaaafiiiiii kbs mpakabasi yani mwe��

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:15

    Weka basi hizo bongo certified....twasubiri

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:56

      Hata miye nasubiri. Tunasubiriana....Tuendelee kusubiri...teh teh teh....

      Delete
  3. Anonymous10:57

    Aiseeeeh Noma sana

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:16

    mashavu ya kuma hatari

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:17

    Hi ni safi sana,Kitu kama hiki hupenda kumuramba mrembo kuanzia mdomo na ulimi,matiti,kitovu,kuma kumalizia na mkundu kisha namtomba nikifunga mabao kama matatu ya ndani kwa ndani bila kupumuzika,hapo dem anakugandama,hakuachi daima na ju ni mrembo tena msafi itakua ni raha telee....juniah boy +254.

    ReplyDelete
  6. Anonymous14:56

    Noma sana

    ReplyDelete
  7. Anonymous14:58

    Iko saf sana

    ReplyDelete
  8. Anonymous15:17

    Noma sAna

    ReplyDelete
  9. Anonymous17:23

    Mwl,maziwa,kuma ni Grace mtupuuuu,Ahsante mdau kwa kunigongea demu wangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau pole. Masela wamekutombwa Grace wako duh....

      Muulize Grace uone anasemaje. Hata hivyo nakuhakikishia huyu siyo Grace. Huyu jina lake linaanza na J. Tuliza boli uendelee kufaudu tunda la Grace wako bila wasiwasi...

      Delete
  10. Anonymous17:24

    Nice Crit


    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:54

      What is a crit faggot?

      Delete
    2. Anonymous11:17

      Kuna raha gani kumtukana husiyemjua?Crit/Critoris.

      Wewe ukiwa shoga husihisi kila mtu shoga

      Delete
    3. Naona mnagombania spelling. Mdau wa mwisho. Spelling sahihi naamini ni Clitoris na siyo Critoris. Huyo pwagu naye badala ya kukusahihisha vizuri anakuporomoshea matusi na kukuita faggot wakati lugha yenyewe hii ilikuwa na meli na akina David Livingstone na Mungo Park...Tujifunze kuvumiliana bana !!!

      Delete
  11. Anonymous12:04

    Nimeipenda hyo kuma

    ReplyDelete
  12. Anonymous16:46

    mhhhhhh, Nancy huyu mbona kama Johariii

    ReplyDelete
  13. Anonymous00:03

    Hivi humu hakuna mademu wachangiaji

    ReplyDelete
  14. Anonymous00:04

    Oyooooo

    ReplyDelete
  15. Anonymous05:35

    Hivi Mitisa imekuwaje? Tangu Friday hadi leo hujapandisha vitu vipya? Au ndio u busy? Watutesa sana bana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:19

      Duh jamani wala hatumlipi anahangaika mwenyewe tu,basi tumpe muda tu

      Delete
  16. Kwa matumizi mbalimbali anafaa huyo

    ReplyDelete
  17. Anonymous15:42

    hii noma

    ReplyDelete
  18. Anonymous18:28

    Nancy kumanina hujatupia mavitu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Yeah. Nancy kumanina hujatupia mavitu. Kumanina kabisaaa !!!

      Delete
    2. Anonymous00:11

      Ha ha ha ha Nancy nakupendaga bure tu we mwanamke, laiti ningelikuwa mtu WA maana ningefanya juu chini mpaka niishi na ww maisha yangu yote lkn ndo hivyo tena ya Mungu mengi, sina A wala B ntaishia tu kukuona humu rahatupu. Nancy uko very transparent huumi maneno, and you educated. Kusoma si kukaa darasani miaka 26 na kuwa na PhD tu, bali ni uwezo mkubwa wa kupambunua mambo na kukabiliana na changamoto za maisha bila kuteteleka. Nancy ww ni miongoni mwa Watanzania wangu wachache ambao nimewa-classify as CLASS - A BRAINS.

      Yaani hata basi japo ningebahatika tu kuwa mwalimu wako ningekuwa nakufundisha vzr sana ili uzidi kuwa best brain, then baadaye nakutia mboo weeeeeeeeee ili ukitoka hapo ni kulala tu kurareki. Lkn uhohehahe huuu msewe!!!

      Haya Nancy, wacha mi nilale sasa na joto letu hili la dsm. Nakutakia masomo mema

      Delete
    3. Asante sana anony. Kupitia blog hii yaani nimejifunza mambo mengi mno na hasa kuhusu changamoto maishani.

      Kwa sasa kwani wewe uko wapi? Kazana bwana kwani katika maisha hakuna kukata tamaa. Siku moja utatoboa tu. Watu wavumilie - hata wasiokupenda (hawa ndiyo wengi), epuka kujenga maadui bila sababu za msingi, chapa kazi kwa bidii bila kujali maneno ya watu, tumia muda wako vizuri na kila unapopata nafasi jaribu sana kusaidia masikini na wasiojiweza. Baada ya miaka kumi rudi unipe mrejesho. ASANTE SANA MDAU...

      Delete
    4. Anonymous13:30

      Mi nipo Ubungo Msewe, we nitambue tu kama MDAU KUTOKA MSEWE

      Delete
  19. Hv jamani wanapatikana wapi warembo kama hao au hm hakuna hm kweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:11

      Hata dada zako hapo home huwaoni?

      Anza na kale kadogo kanakosoma Mwenge Sekondari. Nilishawahi kukafira mpaka kakalia kama mtoto mdogo.

      Delete
  20. Anonymous17:29

    Hii blog ya kijanja aise

    ReplyDelete
    Replies
    1. SanaπŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€πŸ˜€

      Delete
  21. Anonymous07:59

    Mambo Nancy!!!! Nimekutumia video za utamu kwa email yako anagalia kwanza

    ReplyDelete
  22. Anonymous09:44

    Mitisa haiwezekani kutafuta msaidizi wako awe ana access zote na kukusaidia kazi za blog hii? Wasalaam

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hata wewe mkuu kama una muda sema nikupe uwe author....

      Haya mambo kwa sasa hayana moto kivile....

      Kama una muda sema. Mi shule kwa kweli imenibana sana. Sasa hivi leo tunaenda vijijini huko kuangalia mashamba ya wenzetu hawa wa Sauzi. Wakulima wadogo wadogo wa vijijini na matatizo wanayokumbana nayo. Tuvumiliane lakini kana kuma mdau ana muda aseme tu nimpe usukani....

      Delete
    2. Anonymous22:45

      Kana Kuma Mdau

      Delete
  23. Anonymous13:52

    nice

    ReplyDelete
  24. Anonymous20:15

    nataka kufilwa mimi shooga namba zangu 0757555555555555555555555555555555

    ReplyDelete
    Replies
    1. Bado hujafilwa tu☝

      Delete
  25. Nataka mtu wa kugombea nae

    ReplyDelete
  26. Nancy nipe email address yako nikurushie vitu adimu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hii hapa: NancyMitikisiko@gmail.com

      Lete hayo mambo adimu tuone....

      Delete
    2. Hawa wanakuzuga tu hawana lolote

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!