100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

Wafanyakazi wa Supermarket Wameacha Kazi na Kwenda Chemba Kutandikana Tigo. Hivi Wakifukuzwa Kazi Hawa Watamlaumu Nani?

12 comments:

  1. Anonymous16:44

    ...kupanga n kuchagua Mitisa wanafaidi maisha yao ya shift huko kwa supermarket, tigo ndio habari ya mujini jamani kizazi hiki balaaa sanaa

    ReplyDelete
  2. Duh uboo kama wangu ila huu naona goi goi sijui aliunganisha bao mmmhhh, hafu tigo kavu hivo bila lube hatari sana

    ReplyDelete
  3. Anonymous17:07

    IKO TIGHT SANA INAONEKANA SIO USED!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau inaelekea wewe nimgeni na mikundu, mkundu uso used huwezi kula bila lube ngumu sana labda kama mnataka kutoana damu, cheki demu anavosukumia demu mzoefu huyo na mkundu used kabisa huo

      Delete
  4. Anonymous22:50

    Mimi huyo nakula kunduz ndani ya Nakumat

    ReplyDelete
  5. Anonymous09:59

    Mkundu mtam askwambie MTU, we ambae hujawah kula usiombe ukaonja, Mara ya 1 nilipewa mkundu na MTT wakimarangu alikua anatako balaa, Mara tukiwa tunatombana aliniambia nifire kidogo bby, akapaka condom mafuta akaikalia, wakahi utam wake usiombe, muhim usifire kavu, mafuta mengi, na condom yako mbele, waswahil wanasema hatuachi jembe nyuma

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:24

      Acha uongo, hakuna Mmarangu anatoa tigo naona alikuongopea.

      Delete
    2. Anonymous00:03

      mbona wengi tu wanatoa. tena kuna mmoja hata mkono unaingia na ukimwona huwezi kuamini anavyojificha kwenye mistari ya dini

      Delete
  6. Anonymous09:59

    BIDHAA ZOTE ZINANUKA MAVI TU HAKUNA ABARAKA HAPO! TUNATOMBA TU NI DHAMBI NA MIKOSI JUU IWE KULA TIGO MMH

    ReplyDelete
  7. Wameshindwa kupaka hata blueband aisee

    ReplyDelete
  8. Anonymous14:06

    Wadau msaada mm video haziplay cjajua ni cm au vp

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!