100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Uwiiii! Kaja Baba Mmoja Toka Safari ya Mbali. Kakaribishwa Vizuri...Anyway Wadau Wangu. Alikuja Tangu Juzi Kuja Kunikaribisha Rasmi Hapa Sauzi. Nami Nikamkaribisha Vizuri Sana. Imagine Mkaribishaji Anapogeuka Mkaribishwaji...Anyway - Sitakuwa Mtandaoni Kuanzia Leo Mpaka Ijumaa Ijayo Tarehe 7/10/2016. Muwe na Wiki Njema na Tutaonana Next Week Tukijaliwa. Msinywe Viroba na Kuendesha na Msifirane Bila Kondomu....

66 comments:

  1. Anonymous14:36

    Hiyo cream uboo umenidindaa nancy upunguze utundu aseee

    ReplyDelete
  2. Mwanamke kajaaliwa aisee

    ReplyDelete
  3. Nancy utatuua kwa utamu jamani dahhh, maana nipo mbali nae, nimemiss kumtoa utamu huo yaani ikifika stage hio nikutomba slow slow huku nabembeleza mara vimaji vinaruka au nachanganyia na katerero au nachomoa kidogo nakula kisimi hafu nachomeka tena hapo ndio shuka hua linaloa hapa yani nimetamani uboo upo kama kimti umekaza yaani nikisimama hapa nilipokaa kila mtu atajua nimedinda utadhani sijavaa boksa lol.Hii kuma tbs ya kutosha, muonekano usafi wa kutosha, na uboo kama ni upele nahisi umepata mkunaji..Nancy huyo ndio Baba mwenye anamkaribisha mwenyeji au?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kirungu bwana. Yaani unachora picha kabisa hapo tayari nakuona jinsi unavyotomba. Yeah, kutombana bwana umpate mtu mnayeelewana na mnashibana. Kila mtu ana uhuru wa kutoa dozi yake bila wasiwasi wo wote na anajua wapi pa kuchochea zaidi ili moto uendelee kuwaka. Mapenziiii...Uko safarini kiasi kwamba uo mbali na wife? Siku utakaporudi nadhani maji atayaita mma !!!

      Delete
    2. yaani atajuuta maana mzigo umejaa kwahio full kuunganisha mabao mumo kwa mumo mpk nilio itokee fokocho fokocho chubwiiiii fwakacha pwaaaa pwaaaa yani mpk aniombe msamaha kwa vita inayoendelea syria hahahahha

      Delete
    3. hey nancy naomba namba zako simu nin hamu na ww

      Delete
  4. Sasa we nancy ina maana umeenda ku????????????????na huyu jamaaaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapana. Huyu amesafiri kutoka UK kuja "kunikaribisha" Sauzi. Ana kikampuni chake kina tawi Sauzi pia....

      Kuna kipindi alijaribu kunihamishia Masaki eti anitoe Uswahilini Sinza kwa Remi nikamkubalia lakini nikapashindwa huko magetini nikarudi zangu Uswahilini Sinza. He is my everything katika shida na raha....

      Delete
  5. Replies
    1. Bae wangu wa miaka na miaka huyu wewe. Waulizie waliokuja kwenye ile part yetu Sinza wanamfahamu. Mr Polite ha ha haaaa !!!

      Delete
    2. mmhhh wakubwa wanafaidi

      Delete
    3. Kondomu inapunguza ladha aisee

      Delete
    4. Baby kinda....................

      Delete
    5. Baby Kinda umeona eeh? ni nikweli,,,lkn bila ndom nzuri kwa mnaoaminiana hutojuta baada ya kitombo.Lkn pia inabd maandalzi mazuri ute ujae kuteleze msichubuane hapo walahi ni milio tu pwaachaaa pwaaaa pwaaaaa fokocho fokocho yaani kitu breki pumbu mbona lazima utaomba samahani kwa Vita ya Benn kule Congo hehhehehe @Kirungu6.7@gmail.com

      Delete
  6. Anonymous19:27

    Kuna watu wana bahati duniani hapa acha tu!! Nalia wivu! Jamaa amezikuta zimejaaa teleee!@Kirungu

    ReplyDelete
  7. Anonymous06:17

    Umefaudu na yeye adhalika! K inaita zile nyege ulizofuga ndio zatolewa hapo, acha kabisa, naona umeenda vacation kabisa ukaliwe vizuri zaidi na zaidi!

    ReplyDelete
  8. Ila Nancy msafi jamani Khaaaaa how i wish..... Hongera mamy nakupa salut

    ReplyDelete
  9. dahhh nancy, unataka wengine tushindwe kufanya kazi zetu vizuri... imagine sasa mm nimefungua page ndi nakutana na kitu nancy, peachy n creamy.. kazi hazitoenda vizuri kabisa leo... ngoja tule tu kwa macho...

    ReplyDelete
  10. Anonymous13:03

    Sawa Nancy endelea kula utamu ni kawaida kutombana ni raha ya kila mtu bora upate mpenzi umupendae kwa dhati,Lakni tutakumiss sana wiki nzima ni ndefu but ukirudi naamini utatupa mambo moto moto,good weekend,juniah from +254.

    ReplyDelete
  11. Anonymous14:08

    Ila hata hivyo inaonekana una bonge la mtoro!!!khaaaa!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Sie wengine ndio ugonjwa wetu huo utoko
      Kama mwanamke wangu hana sijui namuonaje

      Delete
  12. Mr anafaidi saaaana!!!

    ReplyDelete
  13. Anonymous01:41

    Tigo kwnn usimpe sasa na ni bae wako wa miaka..? Tigo si unapenda sana wee Nancy

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nikualike uje umpe?

      Nimemwonyesha sasa hivi hii comment yako amecheka sana. Anasema kama tigo yako inakuwasha ilete tu. Mi ntakaa pembeni nikishuhudia jinsi unavyotolewa mavi na jasho likikutoka. Kondomu special zitatumika...

      Delete
  14. Nancy huyo ni wewe...dah! wakaa vizuri sana

    ReplyDelete
  15. Aisee hata mimi nataka kumtomba mtu hivyo

    ReplyDelete
  16. Anonymous10:32

    Naomba kuuliza jambo ivi punyteto inaweza kurudisha mboo kutokuwa kubwa????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Swali lako halieleweki. Mbona umetumia double negatives? Kurudisha mboo kutokuwa kubwa?

      Nyoosha lugha ili usaidiwe. Kaa tu ukitambia kuwa punyeto la muda mrefu ni kweli hufanya mboo ipoteze stamina na kuwa inasimama kwa shida au kuwa legelege (kutosimama imara kabisa na kuwa ngumu) na hivyo kuonekana kama vile imesinyaa na kupunguza unene. Pia ni kawaida kuzimika katikati ya gemu. Kama unapiga punyeto punguza. Wataalamu wanashauri mara mbili kwa wiki haina madhara yo yote. Kama unajiripua kila siku mara mbili au tatu, utakuwa na matatizo huko mbele ya safari....

      Delete
    2. Nancy yuko kilogic logic tu mhhh.... double negation.. sijui alisomaga PCM

      Delete
    3. Anonymous05:26

      sawa nimekuelewa dada nancy!!! ila pia ningependea kuwa muwazi ukwely kwamba ni hivi mwanzo nilikuwa nadinda mwanzo mwsisho hadi mchezo unakoleya ila now npo hivo km unavosema ki ukwely mboo yangu imekuwa tofouti na zamani nahisi imepunguwa unene hata urefu pia!! sasa me naomba unifahamishe dawa ili mboo yangu irudi km mwanzo plzzz

      Delete
    4. Dawa bila shaka unaijua japo pengine itakushinda. Jaribu kuacha punyeto kabisa na pia anza kufanya mazoezi ya Kegel. Nenda Youtube halafu search Kegel exercises for men. Ili uboo urudie katika hali yake ya kawaida itachukua muda na pia inategemea na chakula unachokula. Utaanza kuona mabadiliko kuanzia miezi mitano na kuendelea.

      Good luck lakini kumbuka kuwa hakuna short cut na usije ukadanganyika kufakamia madawa. Hapo ndiyo utakuwa umejimaliza moja kwa moja na hutaweza kutomba tena bila kufakamia hayo madawa. Madawa haya inasemekana yana madhara kwenye moyo na wapo ambao mioyo yao imewahi kuzima ghafla baada ya kufakamia madawa haya na kufa mara moja. Kwa vile huufanya moto usukume dawa kwa kasi ya ajabu, kuna athari kubwa katika mifupa inayosafirisha damu na hii inafanya uwezekano wa kupata stroke uwe mkubwa zaidi.

      Delete
  17. Anonymous16:20

    Siku nikiuona Mkundu wako ntapiga punyeto pale makumbusho kumamae hakyanani tena unayo kuma laini kinyama

    Gyan

    ReplyDelete
    Replies
    1. My man Gyan. Tena siku nyingi hujanitumia materials. Why?

      Mkundu ni mkundu tu na unaweza kuungalia hata huo wa kwako halafu ukaliungurumisha punyeto hapo Makumbusho. HAKUNA ATAKAYEKULAUMU !!!

      Delete
    2. Anonymous00:05

      Ona sasa unazingua

      Gyan

      Delete
  18. Anonymous09:46

    Nancy kuma yako safi sema inaonekana una bonge la mtaro,na hiyo style uliyotumia kidogo imekustili

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau bwana. Unafikiri mamako na dada zako hawana mabonge ya mamitaro? Teh teh teh !!!

      Delete
    2. Anonymous23:48

      Nancy Yaani nimekuwa nikifuatilia unavyoendesha blog. kanzi nzuri sana. Nimeona hii post yako aisee una kuma nzurii aisee wish nikutafute nije unipe utamu. naapa kukutafta. asante

      Delete
  19. Safiiiii sana majibu ya hivi yanafaaaaa sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:11

      Kuma la mamaako

      Delete
  20. Anonymous16:51

    Nancy miutamu .
    apo ukikata inakatikia ndani

    ReplyDelete
  21. Anonymous00:39

    hahaha

    ReplyDelete
  22. Nance nawezaje kukutumia video maana ata email yako siioni

    ReplyDelete
  23. Nataka Ku upload video nifanyeje

    ReplyDelete
  24. Anonymous14:55

    Kumamae.

    ReplyDelete
  25. Anonymous07:10

    Iko vzr

    ReplyDelete
  26. Add katika group kama lipo 0719613982

    ReplyDelete
    Replies
    1. Just like that kijana wa Tanzania na si ajabu msomi kabisa na digrii yake ya chuo kikuu uchwara kaacha namba yake ya simu laivu katika mtandao wa ngono. Usishangae. Ndiyo elimu yetu hiyoooo

      Delete
    2. Anonymous01:52

      Halafu hata kufuta hawez baada ya kugundua kuwa amekosea

      Delete
  27. Anonymous11:53

    Humu ndani bila Nancy wala hapakaliki kabisaaa Nancy rudi kiu kimenishikaaa hatariii halafu me nataka sikumoja nikuone kwa sura tuu hata ukinishika mkono nitarizika kwa dau lolote me nataka nikuone tuuu Mimi ninaishi mbezi beach please please just to see you only

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau. Asante. We mwenyewe ulishawahi kuleta materials au we unalilia mambo ya watu wengine tu? Unfortunately hakuna mtu aliyeleta materials yo yote Bongo Certified. Vuta subira mdau tuendelee kusubiri...

      Delete
    2. Kuhusu kuniona siku ukija J'burg nitonye ha ha haaaa !!!

      Delete
    3. Anonymous06:38

      Huko sauzi tutakuja tuu

      Delete
  28. Anonymous17:56

    Kwa sasa kazi zimenibana sana ila we najua utarudi coz ndo homu ukirudi jua una ahadi ya kuona na kijana flan hivi note that kwa dau lolote aseee sijui umezaliwa siku gani wewe mtoto

    ReplyDelete
  29. Napenda Kuma16:02

    mikemtombaji@gmail.com. Natafuta mwanamke wa kufanya naye mapenzi ili mradi awe Arusha. Napenda kunyonya kuma na kukichezea kisimi kwa ulimi wangu taratibu huku mikono ikipapasa na kutomasa matiti yako mazuri na laini yalioumbwa yakaumbika hadi ukojoe. Pia nanyonya na kufira mkundu kama unapenda. Kwa aliye tayari anicheki kupitia mikemtombaji@gmail.com

    ReplyDelete
  30. Anonymous18:25

    Nancy una kuma nzuri waliokutomba wamefaidi sana daah utuonjeshe na picha zingine tuone ulivyokula bata na Mr wako.

    ReplyDelete
  31. Anonymous15:32

    Nancy juzi katika pita pita zangu nimekutana na kuma inatoa cream mwanzo mwisho ila cjui nikutumie vipi materiak aseee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mwanaume wewe. Ehe, ukaifanyeje hiyo kuma inayozidi kuma ya Nancy kwa kutoa cream? Hebu ilete tuliganishe aisee. Ikiwa ni kweli basi itabidi niandae mechi nyingine nipige picha upya tuone nani bingwa...Mweh!

      Please zilete hizo picha kama attachment kupitia Nancymitikisiko@gmail.com

      NAZISUBIRISHA KWA HAMU KUBWA....

      Delete
    2. Anonymous00:13

      Ila hiyo cream yako kiboko

      Delete
    3. Anonymous11:03

      Nakuletelea Nancy usijali nilionaga clip moja ulitupia ya yule jamaa aliyeshinda kesi I was very exsaiting niipate kuma ya namna hiyo unfortunaty nimeipata nikapiga goli zangu tano....tatu non..stop mbili nlipumzika kidogo kitu ambacho sijawahi toka nimeanza kutomba naishiaga goli nne tuu nakuahidi nancy utaipata tuu usijali mimi ni yule mdau nliotuma ombi la kutaka kuonana na wewe mamaa wa mautamuuu tuko pamoja...

      Delete
  32. Anonymous14:35

    BAO LILISHAPIGWA LA NDANI HAPO!!!

    ReplyDelete
  33. Aaah kuma we tundu.la ajabu sana but hii kuma n8 nzuri mno maana inajilubricate mafuta mazito meupe,sasa raha ya kuma kama hizi ni pale unapoinyonya iteme mafuta hayo mafuta maxito uyalambe na hasa kama ylikuwa unainyonya kuma hyo na asali,ndizi iliyoiva au pipi kifua

    ReplyDelete
  34. Anonymous12:17

    Nancy uko poa sana unatushaur vyema sema tu wengne wanakuchukulia poa

    ReplyDelete
  35. Anonymous01:32

    Enter your comment...kirungu.nitafute unitombe 0752921652

    ReplyDelete
  36. Anonymous01:35

    Enter your comment...kirungu nitafute unitombe 0752921652

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!