100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Ushauri wa Haraka Wapendwa: Binti Alizoea Tigo Kabla ya Kuolewa. Mumewe Hajui Mambo ya Tigo. Ndoa Iko Matatani. Afanyeje?

Mimi ni mtoto wa kike na nina umri wa miaka 23. Nina tatizo naomba msaada. Ni hivi: Hapo kipindi cha nyuma kama miaka mi4 hivi nyumbani kwetu alikuja mkaka jamaa yake na baba kutoka zanzibar. Sasa akawa ananitaka kimapenzi. Mimi mwanzo nikawa mgumu ila mwisho siku nikakubali. Alikuwa akija chumbani kwangu saa 8 za usiku na kunambia tufanye mapenzi sasa kwa kuwa nilikuwa bado bikra akanambia niwe nampa kinyume na maumbile. Kwa kweli sikuleta ubishi hadi nikazoweya hiyo tabia ya kunibanjuwa kwa nyuma.


Nilifanya hivyo kama miaka miwili ila tatizo limekuja kwamba mie nimeolewa na yeye kaowa mtu mwingine sasa huku nyuma nimekuwa nawashwa sana yaani natamani nimwambie huyu mume wangu ila siwezi naogopa na akinifanya mbele sioni raha kabisaa. Sasa nifanye nini hii hali iniondoke maana nimekuwa najitia madole nyuma kwangu na pia hadi midori ila bado natamani muhogo unikojolee? Ah najuta kuolewa na huyu kaka wa watu maana bora hata tungeweka wazi mapenzi yetu kwa wazazi wetu na yule rafiki wa baba ila me nikawa mwoga tu ila yule boy alikuwa tayari kwa lolote hata kunioa. Sifurahii ndoa kabisa !!! 

28 comments:

  1. Msema Ukweli (Mshua Mjanja)21:20

    Jamani hivi ni kwa nini mtu ukifirwa na kumwagiwa shahawa mkunduni inakuwa vigumu sana kuacha? Mimi ni mwanaume na nilifirwa na kiranja wa bweni bafuni nikiwa form one boarding school mpaka leo nina mke na watoto watatu lakini nimeshindwa kabisa kuacha. Kiranja yule yule bado ananitwanga yaani hata akiwa Kigoma huko kikazi mi nitafuga safari kutoka Dar kumfuata tena kwa gari. Wakati mwingine naingia gharama kubwa sana kwa safari hizi lakini hakuna namna. Yaani nikifirwa sawasawa naweza kukaa hata miezi mitatu hivi halafu tena naanza kumtafuta jamaa kwa dozi nyingine. Wakati mwingine namlipia nauli ya ndege anakuja Dar nampangishia hoteli basi nafirwa balaa halafu jamaa anarudi zake. Hali hii itakuja kuisha lini jamani? Hii ni addiction mbaya sana yaani mkundu unaanza kuwasha basi utajitia vidole lakini dawa ni mpaka umwagiwe shahawa za moto hewalla yaani hapo raaaha mwili mzima. Kuna sababu zo zote za kisayansi?

    Wenye watoto wadogo boarding school jamani angalieni sana. Mtoto huko akimwagiwa shahawa mkunduni basi huyo ndo tayari tena japo mi nafanya kwa siri sana kwa ajili tu sheria na jamii kuniona vibaya japo mke wangu namtomba vizuri sana na hajawahi kunilalamikia.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:49

      duuuuh, umewahi kutamani kuacha?

      Delete
    2. Anonymous03:45

      Haya mambo ni magumu sana. Mimi nina jamaa yangu yuko Netherlands aliwahi kunialika akalipa na nauli ya ndege kabisa kisa tu niende nikamfire. Ilikuwa mara yangu ya kwanza kupanda ndege. Alikuwa ameoa mke mzuri kweli na walikuwa na katoto kamoja. Mbaya zaidi nikajikuta namtomba hata mkewe. Miezi mitatu nakula mkundu wa jamaa na akiondoka tu kwenda kazini naanza kumtomba mkewe. Yaani nilirudi Bongo nikiwa nimepungua sana mpaka watu wakawa wananishangaa. Yaani mtu akishafirwa wanakuwa kama vile akili yao haiko sawa. Yaani jamaa namtomba analia kama mtoto mdogo wakati baba zima kabisa. Aibu sana !!!

      Delete
    3. Anonymous07:44

      We bwana inakulazimu ukaoshwe huo utumbo/mkunduni usuguliwe haswa na dawa maalumu ili hao bakteria wafe. yani hao wadudu wapo huko mkunduni kwa sababu shahawa huwa zinaganda humu na hata ukinya mavi hayawezi toka nazo hivo asi zikikaa hapo mda mrefu zinaoza na hatimae vijidudu vinazaliana hapo, Sasa vikikomba nyege zote huko mkunduni zikiisha unaanza kusikia utamu na raha balaa unakuwa unatamani dushe.kwa hiyo hao wadudu huwa wanakwangua huo utumbo ndio maana waskia raha ila ukifirwa tena basi hao wadudu wanafaidi nyege mpya. Zikipelea wanaanza kuukwangua utumbo tena hapo huwa unaskiaga utamu wa raha kinoma.
      Nipe namba yako nikuunganishe na dokta wangu wa siri maana ni ishu sana.
      Pole baba mzazi

      Delete
    4. Anonymous07:48

      Ndo mkundu bana huo, hatari sana. Sijui kwa nini waarabu waliugundua na kwa kweli umpate demu ambae kinyeo chake hakijapwaya hata kidogo sidhani labda awe kichanga kilichozaliwa jana.

      Delete
    5. Anonymous08:24

      Dah, mshua mjanja..pole sana. Usipate sana tabu ya kwenda mbali kote huko kigoma wakati tupo wenye kiu ya hayo mapenzi na hatuyapati. Nicheki kwa lazaromichael23@gmail.com tuwasiliane zaidi.

      Delete
  2. Anonymous21:46

    Anayeingiliwa kinyume na maumbile ili aweze kuacha inabidi aende hospitalini ili akatolewe hizo shahawa alizomwagiwa nyuma. Pia anatakiwa aonane na mwanasaikolojia ili saikolojia yake ikae sawa.

    ReplyDelete
  3. Anonymous22:15

    Mueleweshe mumeo taratibu unavohisi huenda akakuelewa na kukupa muhogo wa huko nyuma mambo yakaenda sawa

    ReplyDelete
  4. Anonymous23:01

    Nancy bhana you really enjoy kuona mikundu ebony,ss huko sauzi ulipo full minyege

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ni mtu kaleta hii ishu. Ulitaka nifanyeje mpenzi?

      Toa mawazo ya kumsaidia katika ndoa yake....

      Delete
  5. Anonymous04:26

    Hivi huyu kwenye pix amevua jeans na matiti ya nguvu ni wewe Nancy? matiti mazuri na kuma safii imetulia big up!!

    ReplyDelete
  6. Anonymous07:33

    sijawahi kufira ila natamani sana siku hizi naangalia porno za mikundu tu Mike Adriano amekuwa favorite wangu vile anavyofumua mikundu naona raha sana, ngoja nitafute demu anayependwa kufirwa lazima nimpe mambo hadi nione gape.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:20

      Baada ya muda lazima na ww utake na ufirwe hadi nawe wakuone gape. Shenzy

      Delete
  7. Anonymous08:59

    Dada nitafute mm tu ntakua nakufira bila matatizo na utaenjoy ndoa yako itasalimika franklyn4576@gmail.com

    ReplyDelete
  8. Anonymous09:52

    Hapo dawa ni kupigwa bomba kuondoa huo uchafu na kuonana na wanasaikolojia labda inaweza kusaidia

    ReplyDelete
  9. Anonymous22:39

    Na mimi natamani kufirwa nshawafira wengi.nami natamaninifirwe mkundu upo tait sana.mkunwaji

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:26

      Unataka kufurwa basi nitafute de-nis@lycos.com..nitakubikiri taratiibu wala hutojuta kufirwa

      Delete
  10. Nansi je tunaqezaje kukutumia mabituzi

    ReplyDelete
  11. Chifu09:05

    Nancy mwambie uyo binti anipatie number zke mm nko taari kumfira na hata km atatakaa nimeowe bc me nko taari dah jamany mkundu mtamu sanaaa

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:27

    Huyo demu asiachane na hiyo jamaa chakufanya tafuta men mwingine ambaye kazi yake awe anakufira tu mkundu unapowasha ,au uende hospital ukasafishwe .huo mkundu.au nitafute nikusaidie ishu ,britokange99@gmail.com

    ReplyDelete
  13. Mstaarabu15:22

    Me nafikiri ajaribu kwanza kumchunguza mumewe ana tabia gani yaani akimwambia jambo hilo anaweza msikiliza? Anaweza mtekelezea au ndo ataharibu ndoa? lakini kama awezi kumuambia kwa kua anaogopa ataharibu ndoa basi atafute njia mbadala.

    follow page hii insta nafira_girl_tu

    ReplyDelete
  14. RicoStrongJR00:59

    Ongea na mmeo mueleze suala zima na jaribu kushauriana nae muende hospitali ukasafishwe na upate ushauri wa kisaikolojia.

    ReplyDelete
  15. Dah haya mambo ni mzito

    ReplyDelete
  16. Haya mambo ni hatari kabisa

    ReplyDelete
  17. Anonymous00:12

    Uyo dada anitafute mm nitampa anachotaka anicheki humu tiliarafael56 @gmail.com

    ReplyDelete
  18. Anonymous17:01

    Huyo dada ajaribu kuhamisha hisia zake za utamu kutoka mkunduni kuzipeleka kumani. Hamna bakteria wowote wanaozaliana mkunduni kwasababu ya kumwagiwa shahawa, hilo ni tatizo la kisaikolojia zaidi.


    Atafute sex therapist au mwanasaikolojia tabibu apate msaada wa kiakili.


    #DaktariWaMapenzi

    ReplyDelete
  19. Anonymous17:23

    jamani kuna shoha moja niliwahi kuona pic zake raha tupu ila hakuweka communication , naomaba tuwasliane gadnadiusloningo@yahoo.com

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!