100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Ukiona Manyoya....


Laila ana kuma nzuri sana...
Lakini jamaa hapo juu kaamua kuiacha na kushughulikia tigo...


13 comments:

  1. Anonymous14:30

    Nancy hii kitu ni bongo certified au manake mtu kapewa kifiro cha maana big up humu ndani ni raha tupuuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hapana mdau.

      Huyu ni Laila. Ni Mmarekani mweusi. Ni mzuri lakini ndo hivyo alijaribu porn scene chache hivi jamaa wakamfira halafu kapotea. Life ya porn stars wa kike ni miezi minne na nadhani alidumu kama miezi sita hivi kwishnei. Ana mtako safi sana na sasa kama uko USA unaweza kupanga naye mechi ya lisaa limoja mkakutana ukala unachotaka kwa dola 100-150. Yupo huko Craiglist anajiuza....

      Delete
  2. Hivi ndivyo kinyama cha mkundu kinavyotolewa nje, mkundu tia uboo slow sio kurarua kama unatomba kuma hahahhaha

    ReplyDelete
  3. Yaani jamaa kafira mpk kuma imejifungua kabisa, huu mchezo ukishikiwa tako fasta tu wazungu hawa hapa, mie hua nadata nikiona upink ule ndani ya mkundu au hata ule wa kuma dahhhh

    ReplyDelete
  4. Replies
    1. Anonymous02:30

      Kama sikosei ni mwenyewe LT huyu - black version ya Mike Adriano and vice versa. Hawa ni maprofesheno wa kufira siyo kama wewe Fimbo unatiwa madole na demu uboo wala hausimami...😂😂😂

      Delete
    2. Wewe hebu jaribu kunipa mkundu siku moja ndipo utakapojua,ujuzi na utaalamu wangu

      Delete
  5. Anonymous12:12

    Duu huyu mshenzi kakamua mkundu sijapata ona. Hivi mwanamke kama huyu anaweza kweli kuzuia mavi yasitoke? Na je wanafanyaje ili kukwepa aibu kwenye public?

    ReplyDelete
  6. Anonymous11:45

    Mm mwanamke mzuri kama huyo akinivulia tu nguo namnyonya tuu mpaka akojoe huo mkundu nalamba kama ice cream, duuuh mamae huyo sister mkali isee sjui dada nancy na wewe ni mzur hvyo?

    ReplyDelete
  7. Anonymous11:10

    daah

    ReplyDelete
  8. Anonymous13:58

    jaman Nancy wengine unatutenga, kwan. ukutane na member wachache sisi hata hatukutani, andaa party tumutane wana raha tupu tuenjoy

    ReplyDelete
  9. Anonymous19:47

    Jamani wadau mimi ninataka tu kuwaelimisha kuhusu tigo uyo dada anavyofirwa ivo haimaanishi kwamba huo mkundu wake hautarudi kama ulivokua mwanzo na atakuwa wa kuvaa pampers kama wengi wanavodhani naomba niwaambie iyo notion haiapply kwa staili hiyo. Kabla ya kuamua kufirwa au kumfira mpenzi wako unatakiwa the number one rule u get to relax,relaxation is the key na ndio inayomsaidia ata binadam akienda kujisaidia hata akitoa kimba kubwa asiumie as long as choo sio cha kujikamua meaning constipation ukirelax ndo unaweza kupitisha uo mzigo vizuri the same applies to anal sex,akishaget kurelax mchezee kwa either ulimi na kuanza kupitisha kidole na lubricant ya kutosha usimfanyie kavu coz ukiwa mkavu hata kidole cha mtoto mdogo kitauma so anavoendelea kukizoea kidole unampelekea na mboo taratibu kichwa kwanza unatakiwa uwe na subira and then akizoea unamfira vizuri not rough mpaka unapoona kazoea ndo unaweza kuongeza speed na haina madhara mkumbuke tu lube na condom . Nije kwa upande wa wale wanaosema kuwa utavaa pampers ukifirwa haiko hivo coz after the act kama vile ulivotoka kunya mkundu ulirudi baada ya kumaliza ile shughuli ndivo utakavorudi ukimaliza kufirwa HAUKAI WAZI ishu ya kuvaa pampers inatokea kwa watu wanaofanya extreme penetration of big objects and in a rough way tena frequently for instance fisting ya mara kwa mara ,kuwekewa huge dildos alafu mtu anakuwekea kama anaponda kokoto alafu anafanya mate tu ndo lube lazima atakuharibu mkundu coz anakua kama anafosi ivyo ukifosi ndo inaleta shida kurudi kwenye hali yake ya kawaida, lakini other than that izo claim za pampers au sijui mtoto anatokea matakoni siku ya kuzaa ni stori they are not Clinically,biologically proven facts

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!