100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Maumivu Yakizidi Muone...Kirungu, Ze Dudu na....Ongezea Jina Lako......

10 comments:

  1. Anonymous00:42

    dah hiooo mboo asaa kubwa natamani ingekuwa yangu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:42

      Nimekusoma Binti Mitisa, nimeunganisha dots una nyege sana na hujapata mboo kuzipunguza pole sana dear wangu, sijui tutakusaidiaje labda Kamata midoli mipya hapo jburg....wish....binti amepata kichapo cha haja atakuwa anamtafuta huyo baba kila mara akitaka deep and far reaching bolo, kwa wale vibamia wajikite ufundi tu hakuna namna,......nakutamani sana Mitisa acha tu

      Delete
  2. Anonymous04:51

    Yeah ndo ivo dada Nancy ukiwa na mboo kubwa km hiyo heshma inakuwa ipoo kwa dada zetu ndo maana hata nikasema kuwa naitamani ingekuwa yangu!! ila pia hata hii nilokuwa nayo ni tamu sanaa maana kila ninae mchapa huwa anasifu na anakubaly kazi yangu dada Nancy!! thn naweza kukutumia picha za mboo yangu km hutojali???

    ReplyDelete
  3. Mi sijawahi jutia kua na mboo niliyokua nayo na sijawahi tamani mboo fulani, najiamini nayo na inapendwa haswa ningekua malaya ningetomba mtaa mzima hapa home kama sio kijiji kizima, sema ndio hivo sio sifa pia najali afya.Yaani mboo utundu tu ukimtomba huku unamuongelesha mfano bby nakupenda kuliko vita ya sudan kusini yaani atacheka na kujambia kuma, mara atasema nasikia mkojo unamwambia tu darling mwaga tu nitazoa, hata mavi we mwaga tu bby nakupenda kuliko matako yangu atacheka tena mara anakojoa. mapenzi ubunifu tu kama ndio kigezo mboo basi wenye mihogo wasingetombewa hata mara moja na chaa ajabu wanatombewa kama kawa so what is the difference? tuweni wabunifu tu na kufunguka pale unapokunika unasema.Msiaidizi wa mugabe aka Kirungu

    ReplyDelete
  4. Anonymous21:53

    Eti nakupenda kama vita ya SUDAN ha ha haaaa uwiiiiiiii

    ReplyDelete
  5. Ukubwa wa pilipili hoho sio ndo itakuwa Kali sana hapana pilipili kichaa ndogo lakini shuhuri yake kubwa

    Mwanaume wa kweli hujisufu kwa uboo wake haijalishi iwekibamia au LA
    Kama hujui kukitumia kuwamiwazi tu utasidiwa

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:46

    Ila kweli utundu unachangia. Mimi nina kibamia changu nahisi hata wakiitisha mashindano ntakuwa wameisho. Lakini kinamkojolesha jimama langu 50+ yrs na anaomba poo. Na bado kila siku anataka niwe namtia

    ReplyDelete
  7. Idris08:37

    ivi naomba kuuliza swali muhimu sanaa na hasa kwangu kwani unapo taka kumkojoza mwanamke unakuwa unamfanya vp au unafanyaje?? jamany kuuliza sio ujinga Nancy hem nisaidie kwa hili

    ReplyDelete
  8. Naona umeamua kutengeneza njia ya watu kuwa malaya OFFICIAL

    ReplyDelete
  9. joseph gang14:29

    ofcos uko sahihi Mr kirungu,ukimjali na ukajua kutumia ulichojaaliwa ni shida,yaan demu analoa ata hujamvua chupi mpk anaona aibu,ile ukimuita ukianza mchezea tu chupi imelowa.

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!