100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Sunday

Idadi ya Vifo vya Ukimwi Nchini Vinaongezeka. Naamini Kabisa Pengine Haya Mambo ya Kupigana Tigo Yaliyotamalaki Kila Kona Yanachangia. Chukua Tahadhari !!!

Mkundu haukuumbwa kwa ajili ya kufirwa.
Hauna vilainishi vya asili kama ilivyo kuma kwa hivyo michubuko ni rahisi.
Kuta zake ni laini sana na ni rahisi kuchubuka.
Hata ukivaa kondomu ni rahisi sana kupasuka. 

KAMWE usimle tigo mwanamke/mwanaume ambaye huijui afya yake vizuri. 
Kama ana UKIMWI aisee utaupata tu hata kama ukivaa kondomu.
UKIMWI UPO NA UNAENDELEA KUUA TENA KWA MWENDOKASI.
Tuchukue tahadhari! 

2 comments:

  1. Ndizikisukari00:00

    Sio ukimwi tu. Sasa hivi kunaongezeko kubwa la kansa ya mkundu (anorectal/ colorectal carcinoma) hasa kwa wanawake na wanaume wanaolisha tigo. Takribani asilimia 15 ya wanawake wenye kansa ya mkundu huwa wanaingiliwa mkunduni. Na karibia asilimia 80 ya wanaume wenye kansa ya mkundu wamekuwa wakishiriki kufirwa. Kwa hiyo wale tunaopenda kufira, mbali na kupata ukimwi bali tujue kuwa tunawasababishia kansa ya mkundu wanawake zetu na dada za wenzio. Na wewe mwanaume unaependa kufirwa subiri kufanyiwa upasuaji hapo baadae kwa maana mkundu utakuwa na kansa na haunyi bali mavi yanatoka tu. Hivyo fikiria mara mbili.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante sana Ndizi Kisukari kwa maoni yako haya. Huko tunakoelekea kwa kweli ni hatari sana. Nasikia huko boarding school hali ndiyo mbaya zaidi kwa kufirana na mabinti sasa wanaanza midori mapema kujifanyia mazoezi. Wazazi jamani hangaikeni na watoto wenu hata kama mko bize kiasi gani. Please.....

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!