100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Hii Video Imenitia Nyege Sana. Yaani Hata Sijui kwa Nini. Hapa Nilipo Kuma Yote Wet Balaa. Yaani Kutombwa Namna Hii Mara Moja Moja Siyo Mbaya Halafu Unarudia Vibamia as Usual. Binti Anafaudu Kweli. Namwonea Wivu Balaa !!!

13 comments:

  1. Anonymous00:53

    njoo nikutombe na mm nina mboo kuliko hiooo nitakutomba uzury kabisa nyege zote nitakutowa utajiona mwepesi kabisaa

    ReplyDelete
  2. Anonymous04:58

    km imekutia nyege kwely njoo kwangu maana nina mboo kuliko hioo tena hioo cha mtoto tu na nitakupeleka moto hadi uko chini kwako utatamani uweke AC

    ReplyDelete
  3. Anonymous06:43

    Una nyege umezifuga muda tu nakutamani sana sana Mitisa,

    ReplyDelete
    Replies
    1. Karibu Johannesburg mkuu. Siku ukikwea Fast Jet kuja mitaa hii nitonye japo nikuunganishe na jimama limoja uhangaike na mitako ya huku. Ukilowea usinilaumu !!!

      Delete
    2. MITISA NAOMBA EMAIL YAKO TUWE TUNAWASLIANA

      Delete
  4. Anonymous23:45

    mmh sio bure huko south africa wamekuharibu nancy. yani haipiti bila kusifia mboro kubwa. njoo uchukue dear, una umri gani? vipi binti wa singapore yuko wapi?

    ReplyDelete
  5. That is my Kirungu....

    Sina cha kuongezea. Ukiandika hiyo mada itasaidia watu wengi sana kwa sababu vijana wengi wanaangalia porn wanadhani hiyo ni real kumbe watu wapo wanaigiza wamelipwa. That will be wonderful MY KIRUNGU !!!

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:02

    nancy nna kaushauri kidogo ili kuboresha muonekano wa blog iwe nzuri na ya kupendeza.. unaonaje kama ukiweka template ambayo itafanya post zionekano kwa urahis na kule juu kuwe na menu inayoonyesha label zote.. mfano mimi napenda show za kibabe nakua cna haja ya kutafuta post yenye tag ya label show za kibabe but simply tu naclick juu kwenye menu naenda kucheki mavituz.. na pia itasaidia post kufunguka maandish machache ya mwanzo then read more so kutakua hakuna shda ya kuscroll down kama sasa... ni ushaur tu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mpenzi mdau. Asante sana kwa ushauri wako. Lakini ndiyo nimefika ugenini na bado najaribu kukaa sawa. Na sina ujuzi sana na html. Nikihamishia kwenye template nyingine kila kitu kinaweza kuwa vurugu na nikawa sina muda wa kuhangaikia. Kama unaona hata sasa naweka tu mambo halafu napotea.

      Unaonaje ukinipa jina la hiyo template unayoisema nijaribu kuichezea kidogo na kuona inavyokuwa?

      Hata sasa nenda chini kwenye LABELS na utaona kitu unachokitafuta. Thanks !!!

      Delete
    2. By the way nimekuwekea labels zote juu kabisa ya blog ili usiwe unapata shida ya kuzitafuta. Mpaka tutakapobadilisha na kuweka hiyo dynamic template...

      Delete
    3. Anonymous23:44

      ouk kwa sasa label naziona kwa juu... ila kama unataka hizo templates ili blog inoge zaidi na iwe na muonekano wa kisasa na wakuvutia cheki link hii https://gooyaabitemplates.com/ zipo kibao na una uwezo wa kupreview kwanza then ndo udownload na kuiupload but ucshau kufanya backup ya template yako ili kama hiyo mpya itakuzngua unarudisha ya zaman chap kwa haraka.. Ingekua inaezekana ungenipa access ya kuingia blog yako na kukudesignia vzuri tena for free coz nina ujuzi huo but I know hautoeza kuniamin so km utapata mtu anaejua kucheza na html vizuri mwambie akuelekeze kdogo tu...
      For sure yaani kama utaeza kutumia 1 ya template kati ya hizo ktk blog yako aaaah we mwenyewe utaona blog imekua ya kisasa zaidi kama website hizi kubwa zinazojulikana.. pitia kwanza hiyo link ucheki

      Delete
  7. Mwana mke is all about kumfikisha anapo taka kimapenzi uwenalo kubwa kama mchi , kibamia kama unajua kulitumia vizuri its gud mambo yatakua epic kirungu as asante sana ua comment imefunga mjadala its ova

    ReplyDelete
    Replies
    1. Thanks mkuu, pamoja sana

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!