100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

Hi Nancy na Wadau Wengine: Ni Mwaka wa Nne Sasa Demu Wangu Ananinyonya Mkundu na Kunitia Vidole Wakati wa Kutombana. Je Kuna Madhara Yo yote Nitakayopata Huko Mbele ya Safari?

==> Nijuavyo mimi ni kwamba hakuna madhara yo yote...
May be siku utakapoamua kutest zali kwa kutaka kuonja uboo mkunduni...
Na ukikosea tu ukapigwa bao la ndani baaasi...
Tutakuwa tumekutoa katika kundi la marijali...
Kula raha zako na huyo demu wako bana...
May be kama kuna mdau mwenye experience tofauti atuambie...
(Video hii siyo 100% Bongo Certified)


(Huyu binti siyo Mbongo)

15 comments:

  1. Anonymous06:47

    Pole sana umeshakuwa na ilema chako, ukipata demu mwingine asiyeku ramba mundu huta enjoy, yaani pole sana umeshakuwa addicted na unapoelekea sio kuzuri kabisa, utakuja kuliwa soon, angalia sana kama unaweza kutoka huko jipange sana kisaikolojia uache kuchezewa Mkundu ni hatari, wadada wengi wanaonyonywa huwa hawaachi na wanaishia kufirana na huwa wanaharibikiwa akili bila huko haezi acha naamini ni kwa jinsia zote,hizi raha hizi@Mitisa......

    ReplyDelete
  2. Fatuma wa Mwananyamala06:47

    Ha ha haaaa. Huyu jamaa tayari punga. Binti anajitahidi kunyonya lakini wapi kibamia hakisimami. Hata anapolambwa mkundu hakuna kitu. Nadhani mpaka atiwe dole la mkundu ndo kidogo kibamia kitashtuka. Mimi naamini ukianza huu mchezo mwisho wake ni kupigwa midori na hatimaye ni kufirwa tu. Na huyu binti naye masikini duh! Hata kama ninampenda mwanaume aisee siwezi kulamba mkundu wake. Tunaelekea wapi lakini sisi binadamu? Halafu tukipata magonjwa ya ajabu ajabu tunaanza kulalamika. Shenzi kabisa!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:33

      Fatuma Mkundu wa Mwananyamala

      Delete
    2. Fatuma wa Mwananyamala19:48

      Sema anony mkundu. Unataka kuma mnato iliyofichwa katika mapaja manene meupe?

      Nitafute. Nipo hapa Koma Koma Mwananyamala. Sitoi mkundu wala kulamba mkundu wa mwanaume though...

      Au we ni shoga umezoea kupakuliwa? Naona unawaza mkundu tu....Kafie mbali huko!

      Delete
    3. Anonymous01:45

      Nakupataje fatuma

      Delete
  3. Anonymous06:56

    wewe unaeramwa mkundu ndugu yangu amini nakuambia uafirwa kwenye maka wa tano au sita

    ReplyDelete
  4. Anonymous06:57

    Hata mm napenda kunyonywa mkundu mpaka siwez kumsaliti huyu demu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:04

      Senge jingine hili hapa. Aibu ukoo mzima !!!

      Delete
  5. Anonymous07:04

    We tayari ni msenge. It's only a matter of time. Utafirwa tu wala usiwe na wasiwasi. Siku ukikosea ukalala na mwanaume mwenzio haijalishi kama ni rafiki au baba mkwe basi utajisogeza kwake na kujisigina huku ukisingizia eti umelala na utajiingizia uboo mwenyewe. Mimi tupo jamaa mume wa mtu tumelala tumekunywa bia mbili nakuja kushtuka tayari keshajiingizia limuhogo langu mkunduni mwake. Basi nami nikauchuna tu nikamfira yaani jamaa anakata mauno kama feni. Jamaa tumesoma naye kumbe ndo mchezo wake. Kuja kumuuliza ulianza lini haya mambo anasema girlfriend wake ndiye alikuwa ananyonya na kumtia vidole na midori ndo akazoea. Yaani uboo wangu mnene lakini unapita tu bila matatizo yaani unapiga bao la mkunduni halafu huyoo anajiwekea tu toilet paper na kuingia kwenye V8 lake na kwenda zake.

    Fala kabisa wewe. Mboo inakataa kusimama mpaka mtu utiwe dole la mkundu ndo nini sasa. Shenzi kabisa wewe. Kama unaweza acha huu mchezo wakati hujatumbukia kwenye ushoga 100%. JIOKOE !!!

    ReplyDelete
  6. Anonymous12:40

    POLE SANA.NIJUAVYO MIMI NI KWAMBA UKIWA UNAMTOMBA DEMU HARAFU ANAKUINGIZIA VIDOLE MKUNDUNI.THEN ANATAKA KUPIMA KAMA WEWE NI SHOGA.USIPOMZUIA ATAKUCHUKULIA HIVYO.NA USIPOANGALIA ANAWEZA KUWA ANAKUTANGAZA HIVYO HUKO NJE.KUWA MAKINI MZEE LASIVYO ANAKUANDAA KUFIRWA.

    ReplyDelete
  7. Anonymous18:22

    Natafuta demu wa kuninyonya mkundu kama yupo please reply my coment,huu mchezo ni mtamu balaa,kuhusu kufirwa ni mtu mwenyewe kunyonywa mkundu hakuhusiani na kufirwa,mimi nimeanza kunyonywa mkundu kuanzia mwaka 2001 mpaka leo Mbona Sina hisia za kufirwa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:27

      Kaanze kwanza na dada zako kwanza hasa yule mkubwa mwenye matako yaliyotepeta kwa sababu ya kufirwa....

      Delete
  8. Anonymous23:14

    wadau nami naomba msaada nimekuwa muathirika wa kupiga nyeto ni mwaka wa saba sasa kuanzia nimebaleghe mwaka mmoja uliopita ni kama miezi miwili imepita sijafanya ngono na mwanamke yeyote lakini jana nilikutana na mwanamke nilimwaga wakati na muandaa, chakushangaza sikuweza kufanya nae ngono kwa kutumia uume wangu kwani ulikuwa umelala na haukuweza kuamka/Kusimama ili niweze kufanya yangu. nimeaibika na najutia sasa natamani kuacha kujichua na niweze kurudisha umairi wangu kama zamani kwani kipindi cha miezi mitatu nyuma nilikuwa naweza kwenda hata Raundi tatu mpaka nne na nakuwa bado nipo fiti naombeni msaada wenu japo kwa ushauri

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:36

      Ilo c tatizo chakufanya NI 1.kuacha ngero 2.kufAnya mazoezi hata mwez I 3 usifanye mapenzi mwezi Jaribu utajionea

      Delete
    2. nimekusoma ndugu nitafanyia kazi ushauri wako

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!