100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Friday

Dunia Imebadilika Aisee. Watu Wanalamba Mikundu Bila Shida Yoyote. Kazi Kweli Kweli !!!

15 comments:

  1. Anonymous06:42

    Duh

    ReplyDelete
  2. Kulamba,kunyonya na kuufira mkundu kwa ulimi ni mbinu mpya za dunia ya leo,za kufanya ngono.Kila mtu anajua kuwa mkundu unetengenezwa kwa kazi ta kutolea uchafu na ulimi umetengenezwa kwa kazi ya kusaidia kutafuna chakula.Haya matumizi mapya ni ubunifu wa ngulumbili.Raha na utamu wa kufira kilamtu ana maoni yake,lakini mwanaume ana pata raha take na mwanamke anapata raha yake
    Sasa kwangu mimi huwa nauchezea mkundu wa demu kwa mbinu nyingi mno ikiwemo hii ya kulamba na kunyonya.Wadau nalamba na kuunyonya mkundu ili kwanza nipate ile chumvichumvi ya mkundu ambayo ni tofauti kabisa na chumvichumvi ya kuma,pili huwa naenjoy sana wakati nalamba mkundu,kuutazama jinsi ile mishipa ya mkundu inavyosinyaa na kuvimba na tatu huwa naulamba mkundu ili kumlegeza mwanamke ili anipe mkundu nimfire,kwani mwanamke ukushamlamba mkundu na kumfira kwa ulimi ujanja wa kukunyima mkundu ufire anakuwa hana

    ReplyDelete
    Replies
    1. umeongea kweli, ukimlamba demu mkundu kuna percent kubwa ya yeye kukupa mkundu

      Delete
  3. Anonymous08:50

    Mkundu msafi huo, hata kuutafuna waweza ukautafuna, mkundu mingine michafu hata kuingiza uboo wako unsita, raha ya mkundu uwe msafi , utafira mpaka USEME poo,

    ReplyDelete
  4. jamani kuna vitu vingine kwanza unahitaji ue na moyo kwa kweli...

    ReplyDelete
  5. Anonymous20:59

    Ooooh again my sweet Nancy,fantasy ya kulamba jicho,can i call you "my butt fuck friend?"

    ReplyDelete
    Replies
    1. Potezea!!!

      Butt fuck friend my foot !!!

      Delete
  6. Anonymous21:38

    Kweli kabisa binafsi siwez hata demu awe mkali vp

    ReplyDelete
  7. This is terrible but Ni maujanja mapya hayo its all about kuridhishAna

    ReplyDelete
  8. Anonymous21:34

    Napenda tukumbushane wadau wote.Mkundu SI mahala pazuri kujipa Moyo kwamba Ni sehemu nzuri ya kulamba,kunyonya.tuchukue tahadhari na hiki kitundu.mdau orijinali

    ReplyDelete
  9. Anonymous22:11

    Kweli mkundu kulamba cyo poa

    ReplyDelete
  10. Anonymous11:11

    ,kwenye mapenzi usikubali mwanaume akunyonye pussy coz anapokunyonya anakuwa anakuaribu wewe na kuipoteza mishipa yako ambayo hukufanya wewe kujiskia raha wakati mnafanya tendo la ndoa,namaana hutokuwa unaskia raha pale anapokuingiza dyu dyu na pia yeye unakuwa unamtafutia magonjwa makubwa endapo maji maji yako yakiingia kwenye fizi zake ambapo yale maji maji yako huchanganyika bacteria ambao wapo kwenye fiz zake hivyo basi baade kule kansa za koo au kuleta kansa ya maini,Na kunyonywa matako pia hiyo sio sahihi kabisa kama una utango tango kwenye matako yako bado unaendelea kumuambukiza bacteria na kumpa magonjwa kama hayo na pia anakuwa bado anakuafect wewe kuto pata ham ya mapenz mpaka unyonywe, Pussy huchezewa na Penis peke yake nasio vidole au mdomo,ukiona mwanaume anakupiga vidole au anakunyonya kataa kabisa hio hali au akucbinue style mbbuz kagoma kwenda kataa kabisa maana upepo utakuwa unaingia ndani na kusababisha kuma kujamba jamba na kuawa ngozi ya ndani na kuipoteza mishipa ya utam wakati wa mapenzi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:44

      Ushauri wako utawapata wachache sana kwa maisha ya mapenzi ya sasa, ni addiction sasa imeuwa kunyonyana ndio fore play kubwa zaidi wanawake wananyonya na wanaume pia, doggy ndio style ya mjini na hata wanakwenda zaidi hapo wananyonyana Mkundu na kufirana pia......watoto na viana wa siku hizi wana midoli yao wanajitania njia mapema wala usije ukawadharau ni hatari huko college na boarding wanajitanua kwa kila size, ni ushauri mzuri sana ila sio kwa kizazi hiki,

      Delete
    2. Anonymous06:51

      Wewe mzee ni wazi UNATOMBEWA SANA mkeo. Yaani una mawazo ya kizamani halafu ya kijinga kweli tena hayana ukweli wo wote wa kisayansi. Umesikia tu watu wanazungumza huko kijijini kwenu Usukumani basi umeyabeba kama yalivyo. Mf. Tangu lini kuma ikaogopa upepo? UMENITIBUA !!!

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!