100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Thursday

Binti Hoiii Bin Taaaban. Wazungu Wana Fantasy za Ajabu Sana !!!

31 comments:

  1. Chifu07:30

    Dah ni kwely bana kuchezewa mkundu raha sanaa na lazma uwe hoi me ni Mwanaume ila demu ananinyonya mkundu kwa ustadi wa juu alafu karibu na kukojowa huwa ananitia dole lake la katy bc dah mboo yangu hapo hapo inamwaga kwa utamu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Atakupa element za uchoko boya wee

      Delete
    2. Utakuw shoga wewe

      Delete
    3. Anonymous11:51

      Wewe bila shaka utakua tobo. matobo huwa hawakojoi mpaka wasokomezwe dole la mkund*ni

      Delete
    4. Anonymous08:09

      duuh..! baada ya dole la kati mwisho utahitaji kichwa cha uboo tyuu..!
      na uboo hauna mabega tayari ushakua tobo wewe ..!

      Delete
  2. Ni kweli wazungu watata mno sasa hapo anampachika anal butt

    ReplyDelete
  3. Anonymous15:28

    Mitisa you like butt fucking a lot

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:48

      You like watching anal porn basi,hata mm napendaga kuangalia mkundu sana lkn naogopa kufira

      Delete
  4. Anonymous09:58

    hatarriiiii

    ReplyDelete
  5. Enter your comment...mmmmmmmmmm

    ReplyDelete
  6. Chif12:27

    Hakuna uchoko wewe kwani kufirwa kutaka sawa acha uboya ww kunyonywa mkundu kawaida sanaaa sawa kwani we unapomfira binti wa wa watu uliskia ndo anakuwa choko? acha ushamba km huwezi kujihusisha na hizi mada zetu bc achana nayo maana hata hii bolg inakwambia mwanzo kuwa mastaarabu km huwezi bc usijihusishe na mada za watu sawa mm na demu tunafanya ayo mambo takriban mwaka wa 4 sasa na cjawahai hata siku moja kuwa natamani labda mboo au kuwa shoga sawa demu wko kuumpa mkundu kawaida tu tena me nakwambia rasta me yani huwa nanyonya hadi na kutiwa madole na demu wangu sawa na yeye namtomba namsuguwa uzury hadi anakojowa na anakuwa hoii bin taaban na nikijiskia kumfira namfira bila ya wasi sawa kwaiyo acha kuwa ww na tabia za ushoga sawa

    ReplyDelete
  7. Chif12:29

    na pengine ndo nyie munajifanya wajuwaji kumbe nyie ndo mnafirwa kisiri siri kuma wee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous07:15

      Kweli hao ndo wanafirwa Upowapii chif hata mm napenda kunyana mk Nigee email yako

      Delete
  8. Chif12:32

    Nipe demu wko nimfire siku moja au nimtombe uwone km atakutaka tena wewe mtoto mdogo tu hujajuwa mapenz bdo sawa ujuwaki wote pengine hata kumfikisha demu kileleni hujui kuma we

    ReplyDelete
  9. Rahim Tamim15:18

    Habary yko Nancy i hope ni mzima wa afya!! nilikuwa nina jambo naomba kuuliza ni hivi mimi nina mwanamke wangu naishi nae karibia mwaka wa tatu sasa ila huyu binti yuko hivi yani napotia mboo yangu tu kwenye kuma yake Yani nikaanza kupiga ila in out dah anazaa kutoka maji maji yanaruka kitu mkojo ivi tena meupee alafu mengi ya sanaa km mkojo wa kawaida asaa na anakuwa anapiga kelele sanaa!! sasa sijui ni tatizo hilo au ndo maumbile yake kwa kwely sielewi yani hata nikimtia mboo mkunduni nikawa namfira bc na ule mkojo unatoka non stop kwa spidi kwenye kuma yake yani km mfereji tena unaruka asaa hali ya kuwa mboo ipo mkunduni mwake nimeaza kumfira km mwaka alinambia mwenyewe nimfire coz ananionea huruma yani kuma yake nikitia ile mboo tu nikaaxa kuszungusha kiuno bc mikojo pwaaaa pwaaaa ila pia nimeanza kumfira kula tigo lkn mambo vili vile mm nafira huku kwenye mkundu yeye anakojowa kwenye kuma!! kwa kwely nampenda sanaa na tunategemea kuowana mwezi wa kumi na moja maana maandalizi taari kila kitu!! nikimtomba kwenye kuma mara inachomoka coz maji yanamtoka mengi so nikiwa namla tigo huwa nafanya haja yangu hadi namaliza kiwi yangu namkojoleya umo umo ila pia stell kuma yake inakojowa vibaya sanaa!! sasa naomba ushari nifanyeje au ndo maumbile yake Nancy nisaidie dada angu..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous04:58

      Unahitaji shule kali sana kwa kweli,inaonekana wewe mgeni humu hiyo mada ilishajadiliwa sana humu, subiri utapewa ushauri mzuri tu na wajuzi, ila kiswahili chako nimekipenda bure tu

      Delete
    2. yaani mdau umeishi nae karibia mwaka wa tatu and unatarajia kumuoa? Au unamaanisha kufunga ndoa? Mimi kwa uzoefu wangu huyo binti hana tatizo lolote ni aina yake tu kua anakojoa kwa style hio hasa akitombwa vzuri, mwenyewe nimewahi kua na mtu wa hivo, yaani exactly the same...yaani nilkua namkojolesha mpk anaomba maji ya kunywa maana anapata kiu haswa.Kwahio wewe endelea kumtomba vzuri japo hio ya kufira sio nzuri japo ni makubaliano yeno, na kama hamuwezi acha basi isiwe mara kwa mara sana ili usimtanue sana mkundu akashindwa ku push mtoto.Hongera kukojolesha sana mdau Rahim Tamim

      Delete
    3. Huyo ndo alivyo kk ondoa shaka

      Delete
  10. huyo dem anaitwa Sarah Banks

    ReplyDelete
  11. Ndo alivyo umbwa bn..sema we mwenyew ujui kumchunguza

    ReplyDelete
  12. Mambo ya mautamu hayo fuatilia post za zamani utaona hanashida Huyo bidada.

    ReplyDelete
  13. Anonymous17:16

    Jeeez… can't believe it!
    Leo nilikua najaribu kucheki kumbe rahatupu yetu imerudi!
    Thanks Nancy 4 fighting 4 it

    ReplyDelete
  14. Laila19:30

    Mimi ni mtoto wa kike na nina umri wa miaka 23 nina tatizo naomba msaada ni hivi hapo kipindi cha nyuma km miaka mi 4 nyumbani kwetu alikuja mkaka jamaa yake na baba kutoka zanzibar sasa akawa ananitaka ki mapenz me mwanzo nikawa mgumu ila mwisho siku nikakubaly alikuwa akija chumbani kwangu saa 8 za usiku na kunambia tufanye mapenz kwakuwa nilikuwa bdo bikra akanambie niimpe kwa kwely sikuleta ubishi hadi nikazoweya iyo tabia ya kunibanjuwa kwa nyuma nilifanya hivo km miaka miwili ila tatizo limekuja kwmba mie nimeolewa na yeye kaowa mtu mwengine sasa huku nyuma nimekuwa nawashwa sanaa yani natamani nimwambie huyu mume wangu ila siwezi naogopa na akinifanya mbele sioni raha kabisaa sasa nifanye nini hii hali iniyondoke maana nimekuwa najitia madole nyuma kwangu na pia hadi midori ila bdo natamani muhogo unikojolee ah najuta kuolewa na huyu kaka wa watu maana bora hata tungeweka wazii mapenz yetu kwa wazazi wetu ila me nikawa moga tu ila yule boy alikuwa taari kwa lolote na alinibembeleza sanaa kuwa tusiachane ila mie sikutaka kumuelewa ah sasa hata sijui nifanye maana nimemtafuta anisaidie anikune japo nitulie ila ananambia anaogopa asije akanogewa tena akawa hawezi kunikosa maana anasema nyuma kwangu kutam balaa sasa me nataka dawa ya kuwacha hichi kitu km ipo nambieni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:42

      Nitafute hapa ekaaris514@yahoo.com kuna dawa ya kukuflash. Utapona kabisa. Nitakusaidia bure madam wewe ni mdada.

      Delete
  15. Laila19:31

    naombeni msinitukane jamany

    ReplyDelete
  16. Anonymous21:06

    Ahahaha

    ReplyDelete
  17. Anonymous01:21

    Nipeni huo mkundu

    ReplyDelete
  18. Muna tengeneza porn film?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous17:06

      Maswali mengine muulizage na mama zenu kumamaezenu....

      Delete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!