100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Monday

100% Bongo Certified: Nancy; Ni Lile Jimama Langu. Hizi ni Nyongeza Ila Sijatoa Sura Sababu ya Ubize. Sasa Hivi Kaondoa Mavuzi. Nitakuongezea za Mademu Wengine Baadaye

Asante sana mdau...
Wewe endelea kula raha zako tu...
Jimama acha likulee....
Picha zaidi za jimama hili ziko HAPA

5 comments:

  1. Anonymous22:30

    Ivi wanawake watu wazma wanatongozwaje waungwana.Mi mbona iyo confidence sinaga

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous13:27

      jichanganye tu mwanangu kwenye ma bar ma disko nn wanatombeka sana tu mi nshamtombaga maza mmoja kule dodoma

      Delete
  2. Sasa fanya hivi hebu vita bangi siku moja uone utakavyowavamia majimama

    ReplyDelete
  3. Ukienda sehemu za starehe jibane kimya na kinywaji chako walahi utashangaa jimama hili hapa, wanapenda kuona mtu ukiwa mle ndani umetulia hivi yaani utashangaa unachekewa kazi yako kukonyeza tu anahamia ulipo na hivi mshakolea kinywaji kushney... Watu hawa noma sana unaweza enda na wife wako sehemu hafu ukakuta mizigo ya uhakika mpk unajilaumu kutoka na mamsapu chezea mijimama.Mie kuna siku nilikaa sehemu nachat tu wassap na serengeti yangu mara jimama likakaa meza yangu upande wapili, tukasalimiana ikawa no story.Nikiinua macho linaniangalia balaa hio siku nilivaa bode fulani kifua kimejichora vzuri.. basi kilevi kilipokolea nikashangaa nanunuliwa pombe, mara we kaka mbona mnyonge sana, mara nina hamu na club hahahhaha yaani nilitamani kucheka.Msiniulize nini kiliendelea huo utakua unafiki hahahha

    ReplyDelete
  4. Ukienda sehemu za starehe jibane kimya na kinywaji chako walahi utashangaa jimama hili hapa, wanapenda kuona mtu ukiwa mle ndani umetulia hivi yaani utashangaa unachekewa kazi yako kukonyeza tu anahamia ulipo na hivi mshakolea kinywaji kushney... Watu hawa noma sana unaweza enda na wife wako sehemu hafu ukakuta mizigo ya uhakika mpk unajilaumu kutoka na mamsapu chezea mijimama.Mie kuna siku nilikaa sehemu nachat tu wassap na serengeti yangu mara jimama likakaa meza yangu upande wapili, tukasalimiana ikawa no story.Nikiinua macho linaniangalia balaa hio siku nilivaa bode fulani kifua kimejichora vzuri.. basi kilevi kilipokolea nikashangaa nanunuliwa pombe, mara we kaka mbona mnyonge sana, mara nina hamu na club hahahhaha yaani nilitamani kucheka.Msiniulize nini kiliendelea huo utakua unafiki hahahha

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!