100% Bongo Certified (152) 100% Kampala Certified (1) 100% Nairobi Certified (25) AGNES MASOGANGE (1) Ajali (2) ANGER (1) ARABS (1) AUDIO (7) BETTY WA TABORA (5) BILA CHUPI (1) BIZZARE (2) CHACHANDUZ (1) CHEATERS (1) DA_BEAUTIFUL_ONES (2) DUH !!! (1) EXs (1) EXTREME BBWs (3) FOURSOMES (1) GARINI (1) GHETTO (1) GIF (24) GIFS (9) GOSSIP (1) HERI YA SIKUKUU 2016 (4) HIV/AIDS (1) INSPIRATION (1) INSTAGRAM (3) JACINTA ADHIAMBO (2) JIMAMA (1) JINSI YA KUMKOJOLESHA MWANAMKE (2) JUST FOR FUN (26) KATERERO (2) KILIMANJARO (1) KIPIGO CHA KUFA MTU (1) KITANDANI (1) KUFUNGWA KWA BLOG (1) KUMA (27) KUMA NENE (14) KUNYONYA (8) KUTOKA SWAZILAND (1) KUTOMBWA (16) MABINTI WAZURI (17) MACHANGUDOA (5) MADHARA YA TIGO (13) MADOLE (6) MAGAIDI (1) MAJIKE DUME (5) MAJIMAMA (48) MAKALA (1) MAMA G. WA MASAKI (1) MANDE (1) MAPUMBU SIYO MZIGO (1) MAPUNYETO (7) MASHOGA (3) MASTAA WA BONGO (3) MATAKO (26) MATANGAZO (15) MATITI (1) MATUSI (1) MAUJANJA YA KUTOMBANA (14) MAVI (3) MAVUZI (2) MBONJI (2) MICHEPUKO (2) MIDOMO (1) MIDORI (17) MIHOGO YA JANG'OMBE (13) MIJADALA (1) MITISA (7) MOMBASA (1) Mtako Kwenye Kanga (3) MWANZO WA USHOGA (1) NATURAL BEAUTY (2) NEW YEAR 2017 (7) NINA SANTOS (2) NYEGE (11) ORAL SEX (5) PICHA (1) RAHATUPU VIDEOS (142) REMEMBRANCE (KUMBUKUMBU) (1) REVERSE COWGIRL (1) SAFE SEX PRACTICES (2) SANCHOKA (1) SAUZI (8) SHAHAWA (5) SHOW ZA KIBABE (7) SINGLE MAZAS (1) SLOW MOTION (4) SQUIRTERS (3) STICKY POSTS (1) STRICTLY UGANDAN (3) TATIZO LA USHOGA (1) THREESOMES (2) TIGO (73) TWERKERS (2) UNAFIKI (1) USHAURI (3) VIBAMIA (2) VINEMBE (5) VISIWANI (2) VITUKO VYA WALIMWENGU (1) WAARABU (1) WADOSI (1) WAITING (1) WAJUE MASTAA WA PORN (8) WAKE ZA WATU (15) WAKENYA (46) WAKONGO (1) WALAMBA KUMA NA MIKUNDU (8) WALATINO (1) WALEVI (1) WANAOOMBA USHAURI (4) WANAOTAFUTA VISERENGETI BOYZ (1) WANAOTAFUTA WANAWAKE (2) WANASIASA WA MAJUU (2) WANAWAKE WAZURI (19) WANUKA MIDOMO (1) WASAGAJI (1) WATALII (1) WATINGISHA MATAKO (7) WATU WAZIMA (11) WAUME ZA WATU (1) WAZAZI (1) WAZUNGU (2) WIKIENDI (1)

Wednesday

100% Bongo Certified: Haya Sasa. Kaka Zangu Wenye Vibamia (Team Kibamia) Njooni Hapa Niwanong'oneze Kitu: Mnamuona Huyu Mwenzenu Hapa Anavyofanya?

Huyu kaka kwenye hii video ana kibamia...
Lakini anamkojolesha binti non stop...
Na binti mwenyewe anamwambia nikojoleshe bebi, nikojoleshe...
Hata hao wenye mamihogo ya jang'ombe ni wachache waliowahi kumkojolesha mwanamke. 
Na kwa binti kama huyu wenye mamihogo watakuwa wanahangaika weee...
Yeye katulia na mwenye kibamia chake anakopata ridhiko la kweli. 

Hata kama una kibamia kidogo namna gani...
Hakikisha unamwelewa mpenzi wako vizuri...
Elewa jinsi ya kumkojolesha...
Na ukifanikiwa kulijua hili basi kazi umemaliza...
Na kwake utakuwa shujaa daima...


Na mabinti wengine hata kibamia chako hakihitajiki...
Ulimi tu binti kwishnei kama huyu mama hapa chini...
Please, zijue ziri za mpenzi wako....

21 comments:

  1. Anonymous07:02

    Baby nitoe maji....nitombe nitoe maji...hadi raha, yaonekana huyu mdada maji bwerereee..akikutana na kitombo cha haja anaweza kuzimia huyu, hongera kibamia kwa ufundi wako,.....salaam @Mitisa mai mai

    ReplyDelete
  2. Tunazijua siri zao ndio maana wametuganda hatariii

    ReplyDelete
  3. Replies
    1. Wawekee ile clip watakujibu wenyew
      Mi sina jibu hapo

      Delete
  4. Hii klipu mie nimejifunza mambo makuu mawili
    1.hawa ni wapenzi ambao wanajuana,wanapendana na kila mmoja anaujua uzuri na udhaifu wa mwenzie.Yaani hawafichani kitu:hili ni jambo jema sana
    2.mwanamke ametumia sana ngono ya maneno kitu bacho ni muhimu sana katika kumchochea patina wako ama akutombe,akufire au akunyonye vizuri.Klipu nzuri nzuri na kwa watombaji kama mimi,I salute this kapo

    ReplyDelete
  5. Anonymous16:53

    Kama huyo jamaa hiyo mbolo yake ndio inamaanisha kibamia basi mimi nadhani nina kipilipili au kibamia kidogo. Ila kinafanya kazi

    ReplyDelete
  6. Anonymous16:56

    Kama huyo jamaa hiyo mbolo yake ndio inamaanisha kibamia basi mimi nadhani nina kipilipili au kibamia kidogo. Ila kinafanya kazi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:16

      Kama upo arusha nahitaji hicho kipilipili mkunduni mwangu please

      Delete
    2. Anonymous11:46

      I don't do tigo pls

      Delete
    3. Anonymous06:52

      wewe wa arusha unaetaka dick kpilpili ya tygo nichek hapa sifuri sita sita sita sita tisa sita sita sita sita tisa tisa tisa....

      Delete
  7. Anonymous23:59

    Hahahaaa mdau una kipilipili sio

    ReplyDelete
  8. Anonymous12:51

    NANCY ULIKARIBISHWA SEGEREA HUKOO UNGEENDA UKAPAMBANE NA KIBAMIA

    ReplyDelete
  9. Hhahahahha this is fantastic, futa kwa wingi hakuna kuchubuka, safi sana maana katerero hua sio nzuri sana kwenye kuma iliyonyolewa vuzi the day before bora ukute vuzi msitu vile vinavyoota ni hatari vinakata mboo kimya kimya.Kwa watombaji wote make sure ukitaka kupiga katerero kuma iwe imeloa sana either kwa ute wa kuma au mafuta kama KY etc vinginevyo utakua na mboo yenye mabaka mabaka kama chui hahahhahaha...Mapenzi umjue mwenzio anataka nini au anakunika wapi ni rahisi yaani kama kumsukuma mlevi na shuka zinaloa utamu tu

    ReplyDelete
  10. Anonymous23:10

    Nenda peperonity natumia Jina, Msenge13,tuwasiliane kama una kipilipili kweli

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:31

      Sio msenge 13 ni napenda 13

      Delete
    2. Anonymous11:42

      Tatizo sifiri wanaume. Ungekuwa demu pilipili ungeipata

      Delete
  11. natomba na nyonya nipo mwanza ....natumia FB mnyonya kuma mwanza

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:54

    huyo mama anatoa maji kisenge

    ReplyDelete
  13. safi sana kibamia oyeeeeeeeeeeeeeeeeeee

    ReplyDelete
  14. Anonymous01:07

    mara ya kwanza nampga mwanamke kterelo nliogopa sana mana alimwaga maji mpaka godolo likaloana naipenda sana kiterelo

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!