DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Saturday

100% Certified: Hebu Tujikumbushe: Ati; Hawa Wapenzi Waliishia Wapi Hawa?

Post Orijino ilisema hivi:
(Sticky): Blogger Wamebana Mwishowe Wameachia na Kama Nilivyowaahidi Hii Hapa Video Kamili ya Wale Wasomi Wetu Kutoka Chuo cha CBE Dodoma....Kwa Maoni Yangu Hii Ndiyo Scene Nzima ya Kwanza ya Porn Iliyokamilika Kabisa Hapa Bongo ...Tunapiga Hatua Eeeh !!!
********

Wadau - Sehemu ya Mwisho hiyo hapo ndo nimeiweka laivu. 
Zingine bado zinakataa kwa sababu ni kubwa. 
Bado naendelea kuzishughulikia kwa kujaribu formats mbalimbali...
Nitafanikiwa tu !!!


Huyu binti kwa kweli kutombana anajua na braza naye mambo yake si haba....Inasemekana huyu kaka kwa sasa mademu wanamfagilia sana kutokana na kile alichokionyesha hapa...Wote wanaonekana wana furaha na wa nainjoi maisha...


Kwa vile video na picha hizi zimeshaenea mtandaoni, hatuoni haja ya kuwaziba uso hawa warahatupuishaji...Kazi ipo eeh !!!


Here We Go !!!

(1) Sehemu ya Kwanza Gonga HAPA (395 MB)

(Sample kidogo hii hapa imeletwa na mdau)
video

(2) Sehemu ya Pili Hii Hapa Laivu (80 MB)

video

(3) Sehemu ya Tatu Gonga HAPA (217 MB)

(4) Sehemu ya Nne (Tazama Laivu Hapa Laivu) 

video

Kudownload High Quality Video Gonga HAPA (203 MB)

Asante sana mdau uliyeturushia hii kitu adimu laivu...!!!

180 comments:

  1. aYayayayayaya ni
    ndeefuuuu kinomaaa huyu jamaa
    alijipanga sana inaonekana upande wa
    fundi mitambo ipo clear... jamaa alijipanga kiukweli tuache utani dah

    ReplyDelete
  2. Duuh bongo kama New York tuuuu. haaaaaaaaaaahhhhhhh. Lol. Hii movie ni nzuri sanaaa ingekuwa ulaya hawa wotee washakuwa majiri na maisha safiiii lakini sasa kwa mambo ya bongo magazeti ndo yatakayopa hela na umaalufu wao wataishia kugombana na raia na familia zao. MDAU WA NYC-USA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeona eeeh! Tayari wadosi wameshai-mass produce hii video na inapatikana pale Ubungo kwa 30,000 - 60,000. Dodoma inauzwa 25,000 na quality yake ni nzuri. Sijui kama ma-staa wenyewe wanapata cho chote ...

      Clips za Ultramegabit ni kubwa kwa sababu zina quality nzuri. Yaani utafikiri porn kabisa kutoka Fernando Valley ...

      Huyu binti anayaweza huyu na kama anataka kujitosa kwenu porn atafute visa ahamie California. Wenyeji mpo na bila shaka mtamwonyesha njia ....

      What happened to them? Wamefukuzwa chuoni kama akina Nsia Swai ama? Kuna anayejua?

      Delete
    2. Daaah Sister Nancy hao wadosi kweli noma lakini am sure wenyewe hawapati chochote si unajua hapo bongo mambo ya hati miliki ni issue na isitoshe pengine wenyewe now wanaona noma kufuatilia. Ingekuwa mimi ningefuatilia tuu bcoz kama issue kuvuja isha vuja hamna cha kuficha. Ni kweli Nancy Ultramegabit quality safi sanaa halafu si unajua hapa NYC net ya kumwaga so haikuchukua muda ni kala part I, II, IV na sasa nimeshatia all the parts in my Galaxy S3 nakuziunganisha kutengezeza kitu kizima. lol. Hawa lazima watafukuzwa tuu na hata kama hawakufukuzwa hawataweza kusoma hapo chuo itakuwa ina wa affect kisaikolojia wakiwepo hapo chuo. MDAU WA NYC-USA

      Delete
    3. Hata marekani wacheza porn siyo watu matajiri. Wanapata hela za kula tu, na wengi wao wanaishia kwenye drugs na hufa wakiwa masikini. Hii ni biashara iliyo laanika. Piracy pia ni kubwa sana na huchangia kuwa didimiza.

      Hawa vijana wamewapa watu mchongo. Hata mimi hapa nadownload ni burn copy kadhaa jioni nitaanza kuzunguka kwenye mabaa na kuziuzi. Mimi nitauza tsh 5000 tu kwa cd. Kesho nitawaletea feedback. Asante sana vijana, siku mbili hizi najua hela ya kula haitanipiga chenga

      Delete
    4. Nancy ebu fuatilia vizuri...hawa sio madent wa cbe ila wanakaa karibu na chuo cha cbe pale maeneo yanaitwa makole ambapo wanafunzi wa cbe ndio wengi wamepanga na ni just opposite na chuo cha cbe...so fuatulia ujue ni kina nani hawa na kama ni madent je wa chuo gani...wanafunzi wa cbe wanawajua ila wamesema ni vijana wa pale mtaani...nafuatilia ntarudi..jina la dem na mshkaji nshapata ..ngoja nidhibitishe mambo kadhaa then nakutumia email

      COX

      Delete
    5. Karibu dada nancy mi nlijua unayo ila nikashangaa kimya kingi, huyo bi dada alifeli masomo ya certificate semister yake ya kwanza,huyo brother kasimamishwa kwa muda matokeo yake yakuingilia CBE yanafanyiwa uchunguzi na utawala wa chuo jamaa anatoka arusha, demu anatoka moshi,huyo demu baada ya kufeli amefanya kazi za bar na hoteli na alikuwa anatembea na jamaa mmoja anayemiliki club maarifu hspo dodoma, na ndiye aliyesambaza hii video, brian alirekodi hii video ili amtambie huyo kibopa kuwa demu ni wakwake na anamtomba vizuri,ndipo na kibopa akatuma watu waitafute mpaka waipate ilipopatika ndo ikatufikia wadau wengine,SHARING IS CARING
      #MPINIWAUKOO

      Delete
    6. mmh mdau hapo kama una information sio sahihi na ni kama wewe ni third part umesimuliwa kwa juu juu pia..chunguza tena..

      cox

      Delete
    7. I am a student @ cbe dom, hao si wanafunzi wa chuo huyo kijana alikua ni muhangaikaji wa mtaa uliopo karibu ns chuo unaitwa makole na huyo dada ni bar maid na club tendr wa la aziz club moja ya sehem za kujiachia zenye wahudumu bomba sana hapa mjini so msiwapotoshe watu

      Delete
  3. tatizo link zilipo zingine ni kumeo kushuka...ultramegabit

    ReplyDelete
    Replies
    1. Unaongelea NINI? Sentensi moja na bado huwezi kueleweka duh! Ndo kushuka kwa kiwango cha Elimu ama?

      Delete
    2. Usitake ncheke Nancy. Eti sentence moja haeleweki. Hata mie sijamsoma kbs!! Sijui akiandika paragraph itakuwa vp! Ha ha ha ha teh! Kweli mitaala ni tatizo!!!

      Delete
    3. Duuuh huyu atakuwa ni wale form four wa mwaka jana. maana hata mimi napata wakati mgumu kumuelewa. Kama unazumgumzia Ultramegabit, hiyo iko safi tuu kama unamatatizo nayo itakuwa computer yako hiyo.

      MDAU WA NYC-USA

      Delete
    4. Ha ha ha ha! Anamaanisha, wengine tulipo link kimeo hizo mb atuwezi kudownload. Kwa marekani yes link ipo powa sana lakini ukiwa bongo ni bora kucheki hiyo ya ku stream manake kudownload ni ngumu sana, slow net is all over.

      Delete
    5. Sasa si aseme kitu kiekeweke? Kuna ugumu gani? Hawa ndo wanaochora picha za akina Mesi kwenye mitihani!!!!!

      Delete
    6. Typo ...kieleweke

      Delete
    7. aisee sister nancy unaweza kuziweka katika link zinazoeleweka coz huko ulipoziweka kuzidownload mpaka uji upgrade which means u have to pay

      Delete
    8. Kumanina msenge umezoea vya bure. Janaume zima unalilia vya bure? Kumamayo kama huwezi kulipia basi tuachie sisi wajanja tunaojua jinsi ya ku-download bure. Kulialia na umasikini wako hapa mtandaoni unajiaibisha bure kumamake. Nancy kawazoesha vibaya kwa kuwapa vya bure kumamaezenu. Shut up MAZAFAKA na kama huwezi ku-download bure basi usitupigie makelele sisi. Nenda kamkope hela mamako uje u-join !!!

      Delete
    9. kuamamako na we unajifanya unahela msenge!!!wakati unakopa hadi kuma licheki jianaume hilo aibu huna!!

      Delete
  4. nimeshindwa ku-download,,,,,labda msaada aliye download anitupie kwa e-mail
    Mwanaizaya2013@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. We kweli ni Mwanaizaya!!!!

      Delete
    2. mbona rahisi mdau kinakushinda nini

      Delete
  5. Mimi naona hawa watu wanastahili kulipwa tena hela mingi. Hizi video sasa zisiwe bure.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hela mingi....Wakenya nanyi Kiswahili kilishawashinda nyie. PAMBAFU!!!!

      Delete
  6. Sijui motivation yao kufanya hivi ilikuwa nini hasa. Pesa au funny. Lakini any way asanteni kwa kuturahatupuisha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. ni pesa hujasikia demu anasema namnukuu" babu si tutalipwa". mwisho wa kunukuu

      Delete
  7. Nancy demu analiwa tgo. Mboo iliteleza ikaingia bila pingamizi duh. Kweli nimeamin mi nilijua stor tuu. Kumbe kweli kuusu tgo hapa bongo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeona eeh! Uboo umekosea njia kidogo na wote umezama bila problem. Utafikiri ni kisa cha yule mlokole hapo chini. Angekuwa haliwi tigo angeruka vibaya sana lakini yote imetokomeamo akaitoa tu na kuirudisha tena kwenye kuma as if nothing happened!

      Delete
    2. Hii video niliitia mkononi kwa rafiki yangu ambaye alimsaidi kibopa mmoja kuigawanya ili aitume kwenye blog za udaku dsm,kibopa huyo ambaye alikuwa anammiliki bi dada hapo ambaye jina lake sijalipata, mimi na wenzangu tukaifanyia manjonjo na kumuuzia mdosi mmoja pale kkoo,baada ya hapo nikawagawaia na masela ukiwamo bi nancy ambaye nlijua unayo ila nikashangaa hujairusha ndo ikabidi nikutupie
      MPINIWAUKOO

      Delete
    3. Asante sana Mpini wa Ukoo. You did it man. What can I say? Mimi nilikuwa sijaiona. Kuna jamaa nilimwomba akataka kunitwanga eti laki nne. Nikamwambia kwamba blog yangu mimi ni free kabisa na ndiyo maana huwa sinunui vitu basi akanipotezea. And then you showed up...

      Thanks a million dear

      Delete
    4. nimeona uboo umeingia kweny tigo kweli demu changu kwan kidogo tu imeingia bila kipingamizi alafu mchizi kauza team kavu kavu duu ila wote wakali wanajua mechi

      Delete
    5. Kosa la marehemu hakuvaa condom. Ilipaswa avae condom kuonyesha anajali sasa watu wataiga hivyohivyo Dada Nancy naomba usisitize kwa kosa alilolifanya without condom don't do

      Delete
    6. Made - Najua kuwa ww ni shoga lakini siyo ustaarabu kumwita mtu aliye hai Marehemu. Huwezi jua. Unaweza kutangulia ww ukamwacha huyu mdau.

      Ni nini kinachokufanya umwite Marehemu? Umenishangaza!!!!

      Delete
    7. Sijamwita yeye marehemu wala siwezi fanya hivyo hata siku moja ila nimekumbukia tuu wimbo huo"kosa la marehemu" ndio maana niliweka nukta. nikasisitizia kuwa inapaswa tuvae condom ili tusipate ukimwi. Kama kukumbushia suala la ukimwi kwa kuvaa condom ni kosa nisamehee dada yangu.

      Ila siku hizi nimeacha kabisaaa kuwa shoga nimepata mchumba if mambo yakiwa mazuri tunaweza kuja kuoana. Nimebadilika Dada Nancy.

      Delete
  8. Hahaha nancy ucheleweshi. Kakosea kdogo2

    ReplyDelete
  9. nancy nielekeze nashindwa kuzipata vizuri

    ReplyDelete
  10. Ultramegabit sijui wamezidiwa,, naona zinashindwa kushuka hapa kwangu!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tumia kompyuta. Angalia mtandao wako pia ....Ultramegabit haiwezi kuzidiwa. Baada ya kufungwa kwa Megaupload, Ultramegabit na Depositfiles ndo wako reliable kidogo kwa sasa. Kuna Rapidgator na Filefactory pia. Hawa wa mwisho wako fasta sana. Ngoja nizitupie hizi link huko pia ili muwe na alternative. Pia nazirusha kwenye tube site ili mziangalie moja kwa moja ....

      Delete
    2. Yeah zipo mama ila ukisha download moja, unaambiwa ujiunge ama usubiri one hour uweze download zingine, ila zinapatikana asante :)

      Delete
  11. Mbna hizo zingine hazichez jamaniii

    ReplyDelete
    Replies
    1. Duh kazi ipo! Hazipaswi kucheza. Inabidi u-download kwenye kompyuta yako kwanza. Blogger wanaruhusu maximum 100MB tu ndo maana ikabidi kuziweka mahala ...Umeelewa?

      Delete
    2. Hawa noma kama marekan

      Delete
  12. ipo powa mno huyo binti atakayeoa atapata presha akifikiria utamu wake

    ReplyDelete
  13. Hiyo sehemu ya pili mwanzoni kabisa mboo ilipochomoka jamaa akaingiza mashine 0713 ikaingia bila shida mwanawane...ila demu akaichomoa. demu ana bonge la tundu kama flower tucci au darlene amaro

    ReplyDelete
    Replies
    1. Acha umbea na wewe. Umejuaje kuwa demu ana tundu kama la Flower Tucci na Darlene Amaro? Ila 0713 anatoa for sure ...

      Delete
    2. Flower tucci huwa analiwa tigo bila mate wala mafuta, na darlene amaro pia.

      Delete
    3. Umejuaje? Huwa wanajiandaa mapema hawa. Mkundu unalainishwa off camera kwanza halafu mambulula kama nyie mnaiga na kuishia kuchana mikundu Mabinti za watu. Shenzi taipu kabisa!!!

      Delete
  14. Dah.. dem anajua kutombana kinoma.. big up rahatupuu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeona eeeh! Cheki anavyozungusha. Ni Rahatupu unaambiwa!!!

      Delete
    2. wa-tz mambo yenu yako mzuri. huyo mazaa akikuja huku tamtafutia wajanja wampe mapesa mingi kwani ajua kuringisa kiuno mzuri

      Delete
    3. -> Mambo yenu mzuri...
      -> Akikuja huku...
      -> Mapesa mingi...
      -> Kuringisa kiuno mzuri...

      Fuck Kenyan Swahili man, FUCK IT !!!

      Delete
    4. kiswahili mrefuuuu

      Delete
  15. huyu demu anajua kutombwa na kutombana

    ReplyDelete
  16. tuliwahi kuwa na mipango ya kufungua biashara ya porno movie hapa bongo, tatizo lilikuwa ni haki miliki, bado ni haramu, tukaishia kufanya scene kadhaa, tulizokuwa tukiziangalia wenyewe geto, lkn hatukuzitoa nje.. Bado zipo, tunaangali jinsi ya kujiunga na site za ulaya, za kulipia. Kitaani mademu kibao wapo tayari kufanya kazi hii, taratibu inaweza kuwa powa hata hapa kwetu bongo. Big up kwa wadau hapo juu kwa movie na ujasiri wa kuirusha.. mdau, bongo, daslama

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tuwasiliane nikupe maelekezo ya kitaalamu kuhusu hii ishu. Mnatafuta site za Ulaya za nini? Kama kweli mna material original ya kutosha na mnaweza kuwa na continuous supply wala hakuna haja ya kuhangaika na site za Ulaya...Tuwasiliane tu !!!

      Delete
    2. Nancy, kama kweli unahitaji au kuna mtu anahitaji local porn za kibongo, msumbiji na malawi sisi wadau tupo tunaweza kusupply mzigo wa kutosha. Sema tu jinsi tunavyoweza kufaidika. Watu wanajituma kutombana, wanatombana vizuri, hii ni sanaa na ni vizuri wakafaidika na sanaa yao.Unaweza kunipata kupitia email ya mashinemashine@gmail.com

      Mdau.

      Delete
  17. gecha1111@yahoo.com12 June 2013 14:31

    Da! Tumerahatupuika vya kutosha hapa. Safi sana. Ila Nawasikitikia tu hawa vijana kwani wameishia kufurahatupuisha sisi lakini wao wanabaki bila chochote.
    Wajameni nisaidieni nataka ni download hiyo video yenye MB 80 iliyowekwa hapa rahatupu. Nifanyeje? Hizo nyingine nimeweza.

    ReplyDelete
  18. Mbona hiyo ya tatu inadownload lkn ukiifungua ni fupi sana MB 28??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ume-download kipisi tu cha faili. Hata kama umedindisha kuwa na subira. Subiri faili lote li-download. Angalia pia connection yako. Probably umezimika katikati ya gemu...

      Delete
    2. Dah Nancy! ndugu yangu kila nikijaribu kudowload hizi zilizoko kwenye Ultra megabit, ma Pc yangu inakataa. Kiufupi natumia IDM down-loader lakn inagoma kucache link yao.
      Ile ya tatu nimefanikiwa kuipata, So naomba kama uwezekano upo nitumiye kwenye ma email
      r_kingsley10@yahoo.com
      Kama ni ushamba nielekeze labda ni-Istall software gani niweze kuipata????? au nitumiye setup ya hiyo software then ni-Install kwenye Pc yangu nami niwenaweza kudowload ma muvi yote utakayo TURAHAPUISHA, najua siyo mimi niliyofail kudowload maana nitapata wenzangu tuu walioshindwa nao hivyo kwa pamoja naweza kusema TUSAIDIYE NASI TURAPUTUKA.
      Naskia furaha sana unavyoturapuisha, usiniangushe bhana miye Mdau wako wa Blog yako long time......... NASUBIRIA FEEDBACK YAKO........

      Delete
  19. huyo manzi iko wapi nimpatie contact akafanye filamu mombasa? matz mnajuaga kutombana vizuri

    ReplyDelete
    Replies
    1. Love Kenyan Swahili man. Na hawa ndo wamejaa duniani eti wanafundisha Kiswahili na sisi Wabongo tumezubaa tu. Pambafu kabisa !!!

      Delete
  20. demu anasema sitaki huku anakatika........... siku ukija kumtongoza anakuzungusha miezi 3 as if ni bikra

    ReplyDelete
  21. Niweijaribu kudownload kwenye simu imegoma,mdau wa USA naomba email yako nikutext unitumie samahani lakini kwa usumbufu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Watu wengine mnashangaza. Utawezaje kudownload 300MB kwenye simu? Na huyo mdau wa USA atakutumiaje faili la 300MB? Email attachmnet? Kwenye text?

      Delete
    2. Me mpaka sa hvi nmedownload zote nashangaa wengine mna2mia mitandao gani!?

      Delete
  22. Niite Mdau Makini12 June 2013 15:51

    Nancy; Ujue after kusikia madent wa CBE wamejirecord nilianza fuatilia kwa karibu.

    Sasa iko hivi..Opposite na CBE kuna mtaa unaitwa Makole..hapo mie ndio huwa ninaendesha business zangu pia ..madent wa CBE wanapanga hapo yaani raia wengi wa huo mtaa ni wa CBE na pia ndio kuna club la Aziz kama umeisha wahi isikia siku hizi Clouds FM ndio wanapiga...

    sasa basi...hao madogo waliojirecord sio madenti wa CBE ila wanakaa mtaani hapo Makole. Huyo dem anaitw Zahra ni mtoto wa mzee wa club la Aziz yupo mtaani tu..na huyo msela anakaa hapo Makole na marafiki zao ni madent wa CBE. Ndio maana watu wamesema ni dent wa CBE...ila wote sio...msela anaita CASE sijajua kama ni a.k.a au real name..ila CASE ndio maarufu..

    kuhusu wako wapi..nasikia wamekimbilia Iringa..na pia nasikia mkoa wa dodoma umefungua kesi. Hapa nami sijaelewa vizuri ila huenda sheria za nchi haziruhusu kurecord ngomo. May be...tutafuatilia wanasheria wanasemaje...

    Ila nachowaza ni kama watashtakiwa na mkoa why wamerecord kinyume na sheria ya nchi..then ntashangaa sana kama watamuacha anayesambaza hizo video kwani nae anakuwa kashiriki ..au vipi?

    Anyways aliyekuwa ananipasha hizi habari ni mtu yupo pale pale Makole. Nikipata info zaidi ntakufahamisha...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante mdau makini kwa maelezo ya kina haya. Pengine tubadili title ya post hii kwani siyo haki kama siyo wanafunzi wa CBE kama ilivyodaiwa na mitandao mingi....

      Delete
    2. Ni kweli Nancy. Jaribu kufanya uchunguzi wa haraka.If u also prove kwamba ni kweli. Haraka sana TITLE ibadilike maana inawachafulia sana jina hao CBE mana binadamu wengi akisikia hv basi kila mvulana na hasa kwa wasichana basi ataonekana ni wa hivyo. Na kwa wazazi inawaathiri sana kisaikolojia!

      Delete
    3. Ila nimependa wanavyoangalia porno video huku wanapandisha stimu zao kazii kwelikweli

      Delete
    4. Nàde nenda ukafirwe salama. Wako wapi wanaoangalia porno video?

      Delete
    5. Kumbe wengine mnacomment hata video hamjaitazama sa mnacomment nini mikundu yenu au!?

      Delete
  23. Nyonya wewe.. Kuma si yako mwenyewe? Ala, nyonya bibi!

    ReplyDelete
  24. jaman kudownload mbona inazingua.. hakuna link nyingne ya kudownload hii movie?

    ReplyDelete
  25. Huyo jamaa kaniboa kitu kimoja tu, kila saa anaangalia laptop yani ushamba, inatoa mvuto wa kitu wanachofanya, hutakiwi ku pay attention kwenye camera kama una enjoy mautamu bed mweh!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nawe msenge ondoka hapa. Unafikiri bila kucheki kama laptop ilikuwa ina-record mara kwa mara angejuaje kama mambo yalikuwa sawa? Mijitu mingine kazi kuropokaropoka tu.

      Sasa asi-pay attention kwenye kamera halafu akute haijarecord ndo nini sasa? Wale maporn stars wanakuwa wanapigwa video na watu maprofessional. Msiwe mnaropoka hovyo mitandaoni kumamaezenu. Mnaishia tu kujidhalilisha !!!

      Delete
    2. Kuma wewe ndo mana unajiweka anonymous mamae zako... Jamaa basi angeset tu camera afu kwisha kazi.. Wewe mtu kila sekunde unaangalia camera ndo nini? Plus hayo maneno yote sijui nipo na baby tunakula raha ni ulimbukeni.. Ona video kama za Mr Husband na Mrs Husband, hawana utoto huo na ulimbukeni wa camera mamae wewe, usiniongeleshe tena na elimu yako mbovu moron!!

      Delete
    3. Mzee wa Offside19 June 2013 00:14

      Kama unaona kaboa na sijui limbukeni si na wewe ulete ya kwako ukimfira dadako tuone? Mijitu mingine ni zero kabisa. Sasa unalalamika nini? Unalinganisha mambo ya wazee akina Husband na hawa vijana wa chuo?

      Yeye amerekodi alivyotaka na alivyopenda. Kutombana hakuna formula na kama umeudhika kajinyonge kumamae. Mijitu mingine hata ufanyeje ni lazima itapiga critique. Mnaboa kumamaezenu!

      Hata unajua alikuwa anarekodi kwa kutumia nini? Ungekuwa karibu hapa haki ya mama ningekuzaba vibao Mbulula wewe !!!!

      Delete
  26. Shaaania,chek inbox yako.

    ReplyDelete
  27. Bongo you guys muko tops tu sanayani noma sana. I realy enjoyed the videao clip.That is an easy visa to Europe an USA and living the life.Hao ni rahisi sana kuishi ulaya.Full asylem na badaye Uraia.For real that the best advise na maisha yatarahatupukiana kabisa

    ReplyDelete
  28. pls anyone has it send the clip to nicejr120@yahoo.com. will apricient that

    ReplyDelete
    Replies
    1. FUCK YOU!!!!

      Delete
    2. Apricient fucking yo mama. Stupid!!!!!

      Delete
  29. duh mabishano kibao lakini mwafaka sifuri dah

    ReplyDelete
  30. Nancy kwa sisi wenye simu usitunyime urado kama inawezekana tuwekee kwenye tube site tufaidi maana binafsi nimeona ile namba2 kwa simu

    ReplyDelete
  31. Kwa masaa aliyotumia uyu demu inaonyesha anaweza hata kumtoa jasho MANDINGO du!! raha kweli kweli!!

    ReplyDelete
  32. waaaat the heck was that..!?!?hahahah damn i lyk them..mtoto anajua mambo jamaa atakuwa kameza tembe(viagra/enzoy)...

    ReplyDelete
  33. Haloooo halooooo ... Bongo oyeeeeeeeeee..... Rahatupu safiiiiiiiiiiiiii... Nancy oyeeeeeeeeee... Mdau ulopost uko juuu.. Daaamn I knew this would come 1 day.. Huku kitaa zipo nyingi tu kama hizi wadau tunaomba ushirikiano wenu kama huu !! Raha tupu mia mia

    ReplyDelete
  34. aya ma atramega yameb\nigomea usiku kucha. poa ntadawnload kesho ofcn

    ReplyDelete
  35. jaman chuo changu msishangae jaman hyo ni moja ya kaz ze2 pale dodoma.me ni x cbe member n hata me nimejirecord nying 2,ngoja niwape siri kdogo wakat naxoma hapo nilikuwa off campus nilikuwa naish sehem moja hv inaitwa nkuhungu,basi huko ilikuwa balaa ful kugegeda vtoto vya wa2 yaan wakixkia ww mwanachuo hahahaha hawatoki. cjui hata walikuwa wana2pendea nn hata hela 2likuwa ha2wap wanakuja wenyewe i wish ningeendelea kuwa mwanafunz.soon ntawa2pia za kwangu hapo raha 2pu baada ya kuziedit na kuficha sura yangu ctak scandal kama ya brain.

    ReplyDelete
  36. kiukwel n bla kfcho cbe dodoma pana ngono zembe xana me mwenyewe nikiwa shuhuda pale wanafunz walio off campus(weng wao) kuanzia cerficate hadi degree wanaish wawil wawil geto i mean pair n wazaz wao wanawadanganya wanaish hostel.huko ni ngono kwenda mbele na nimahodar wa kutoa mimba huwa wanaenda dispensar moja hv maarufu hapo makole jina kapun.na ukitaka kuwapata watoto wazur ni cku ya alhamis coz kumbi nying za starehe znakuwa ladiez free kule unajzolea 2 n kuhusu huyo case cjui brain ni dent wa cbe but huyo dem namwonaga ktaa 2 wenye hela zao wanajiponea.
    My take

    Wanafunz wa vyuo vya dodoma cbe,udom,mipango,homboro n st.john 2ache ngono zembe jaman wazaz we2 wanakopa saccos ili ww usome unaishia umalaya,ukuwad,kutoa mimba na unplanned pregnant mwisho wa cku mzaz anakuxuxa hme au unapata NGOMA unaanza kujilaumu TUCHEZE KWA STEPU JAPO NGONO NI TAMU.2fuate kilicho2peleka xul. RAHA TUPU OYEEEEE

    ReplyDelete
  37. wadau tumia Internet download manager IDM THEN play hiyo sehemu ya pili ina 30Mb tu ni FLASH FILE When u play automatically IDM will show a download link and then download it ila ina dakika 11 tu

    ReplyDelete
  38. Rahatupu 100 100

    ReplyDelete
  39. Du m nmebahatika kuiona yote kuna mtu anayo kwa flash hapa... Ki ukweli wanatombana vzur but nilichosikitika ni kuwa demu alikuwa anapelekwa pelekwa kama punda vle coz anasema amechoka but men anamlazimisha na kwa kuwa n mpenz wake hakuwa na jinsi anaendelea tuU pia alikuwa kabisa hataki ku recodiwa ila mkaka kazana kweli sasa skujua malengo yake kurecod hyo vdeo ilikuwa nn? Kama kuisambaza ama kwa uzuri tu....ila kaka anayaweza si kitoto yaaani kama mbele vle pamoja nakuwa dem anaonyesha kama analazimshwa................

    *****ney*****

    ReplyDelete
  40. please send me to my email...had to download it don't know why...rastintin@yahoo.com

    ReplyDelete
  41. Nancy jaribu kuupload mafile www.mega.co.nz Ni site ya jamaa aliyekuwa anamiliki Megaupload. Wanakupa 50GB free storage na unaweza kuweka some files public.

    ReplyDelete
  42. Mambo Nancy please unaweza ukatuwekea link na hiyo ya Sehemu ya mbili sababu nimejaribu kudowload imekataa!! Please msaada wako!!

    ReplyDelete
  43. Wadau - nimeweza kuzikatakata zote na nitaziweka hapa zote ili msisumbuke sana ku-download. Watu mnalia utafikiri kitu cha lazima duh...

    Sehemu ya kwanza ndo kidogo bado inanisumbua but sehemu ya tatu na ya mwisho ziko tayari nzima nzima na nitaziweka hapa baadaye. Blogger kidogo wanazingua tena !!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Asante sana dada nancy kwa kuliona hilo!kiukweli kudownload imetusumbua wengi na nlishakata tamaa ya kuziona hizo part nyingine.

      Delete
    2. Asanteeeeeeeeeee! ndio maana unapendwa Dada Nancy! twasubiriaaa!

      Delete
    3. dada nancy vp washusha lini hivo vipande pliiiiiiiiz, nimedindisha had uboo unauma ujue!

      Delete
    4. Blogger wanazingua mdau. Mambo yakikaa sawa tu mi sina noma. Kama uboo Unauma basi angusha Punyeto la nguvu!!!

      Delete
    5. nancy kuna sehemu pale mboo imezama mkunduni demu hajastuka, hii inaonyesha demu anatoa tigo. embu niambie kwenye hizo scene nyingine kuna sehemu jamaa kamfira? yan napenda sana kufira dada nancy, nilipoiona mboo ya jamaa ilivozama mkunduni nimepiga bao hapo hapo....,,,

      Delete
    6. Wewe na ukoo wenu WOTE mmelaaniwa!!!

      Delete
  44. Nancy mutoto muzuri nakuomba uniangushie hiyo link ya sehemu ya pili hata kama umetuwekea hiyo live!! Napenda nidowload hiyo clip please Cutie!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbulula mwingine huyu hapa. Hata kama hujui kudownload mbona usigoogle ukajifunza. Kazi kuomba omba tu kila kitu. Kumamayo kwani umeniudhi sana. Tena ukome kumwita Nancy wangu mtoto mzuri. Usione vyaelea vimeundwa we mchovu. Vitu muwekewe, link mtafutiwe Geez huyo Nancy wenu si atakufa?

      Delete
  45. Mbutaaa!!...kuwekewa uwekewe kudownload ushindwe wewe! Mbona mapumbu!...

    ReplyDelete
  46. Huyo dada na jamaa yake kweli walipata rahatupu...na kila mtu alijuwa kinacho endelea

    ReplyDelete
  47. Huyu kuna watu wasenge! Kucfiwa acfiwe Nancy ww dume zima mkundu unakuwasha! Bac kuwa Nancy ucfiwe! Ubwege tu na ushamba wa kijinga! Jamaa kumbe muoga wa kula tiGo sababu demu kwenye clip ya kwanza amemuwekea mboo kwenye mlango wa mkundu anashindwa kuingiza anaishia kuyatanua matako mboo inatoka! Demu anafirwa huyo hata malinda ya mkundu yameshatoka!!

    ReplyDelete
  48. Hii kitu ni nouma! hii ni Bongo 100% safi Nancy Big Up! Haya ndio mambo ya rahatupu!Kiujumla inatia raha! hasa mdada anavyojituma na kufurahia Uboooooooo! Ni mzuri haswaaaaaaaaaaaaa!

    ReplyDelete
  49. AIsee yaani si kwa ubaya, huyu jamaa Game IKO DOWN 2 Sana. Maze ukipata Dame wa POWER kama huyo, UNAKUNG'UTA KUNG'U KUNG'U bila huruma....

    ReplyDelete
    Replies
    1. leta yako wakati unakung'utwa

      Delete
    2. Lete ya kwako ukiwa unamkung'uta mamako KUNG'U KUNG'U bila huruma tuone! PAMBAFU!!!!

      Delete
  50. dah mbona ultramegabit inanizingua??loool
    msaada jaman mwenye nazo anitumie hapa pleaseeeeee
    msanga596@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nawe ondoa use wako hapa.Nani atakutumia faili la 200MB? Mamako?

      Delete
  51. demu anatoa tigo,akuonesha dalili ya kustuka pale mboo ilipokosea njia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tena yote kabisa ILITOKOMEAMO bila wasiwasi!!!!

      Delete
  52. Nna hamu nikutombe Nancy.. Ntakupataje ??

    ReplyDelete
  53. Kama hamjaifuatilia hii kwa umakini kuna kitu hamtagundua kamwe. Jamaa amemchukua picha dem bila yeye kujua kama anachukuliwa picha. Alizuga anaonesha muvi ya porno kumbe anamrekodi kwa cam ya laptop.

    Angalia gesture ya shori na dem mtagundua tu.

    Kiukweli jamaa amemtomba bibie ingawa shori marinda yote kushnei ila nikimtia mkononi lazma nifike naye ahsubuhi maana ananyegesha kila umgusapo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ndo maana ukashuriwa kuangalia clips zote sio kucomment 2 demu anatombwa huku akijua kuwa anarekodiwa sa unaangali hata sauti husikilizi!?

      Delete
    2. Ni kweli. Toka clip ya kwanza dem alishastuka anachukuliwa na alikuwa anaona pia. Kimsingi yeye kama yeye hakupenda kabisa huo mchezo mbaya wa jamaa. Ila jamaa was very tricky kumzuga zuga na dem nae alikuwa akinyonywa maziwa analegea kabisa. Nyege zake ziko sana kwenye kunyonywa maziwa & mkunduni. So baadae alinogewa & she just let it go.

      YES tumefurahi tumeona 100% wabongo, ila kimsingi jamaa alifanya kitu mbaya na akiwa na makusudi yake. Dada amepata aibu kubwa sana TZ. Ushauri wa bure, Ahamie tu Marekani. Au nchi nyingine au mkoa wa mbali KIGOMA au MTWARA atapata mchumba ataolewa vzr kbs. Dah mumewe atakuwa na raha sana. Ni mtamu sana kwakweli huyu dada! RAHA TUPU OYEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!

      Delete
  54. nina taka demu wa kumnyonya kuma na kumtomba hadi akojoe...nipo Dodoma email me at mwigizi@gmail.com

    ReplyDelete
  55. dauhhh dem anajua kukatikia but cjaweza kuona part nyingine coz natumia simu

    ReplyDelete
  56. HIZO LINK ZOTE ZINAFANYA KAZI SEMA REMAINING TIME NDEFU SANA INAONYESHA 23:45:44 IN SHORT INABIDI NISUBIRI SIKU NZIMA NDIO NIDOWNLOAD SO KAMA UNAWEZA NAOMBA UZIUPLOAD KWENYE SHARE SITE ZINGINE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Siku nzima? Uko nchi gani nawe fala. Mi imenichukua 45 minutes zote hapa South Korea. Kweli Bongo mna shida jamani!!!!

      Delete
    2. Msenge wewe! Sasa utaiponda vp bongo wkt ndo kwenu huku. Au umeshaolewa weye!Usikute huko uliko ni Beki tatu tu!

      Delete
    3. Unataka kufirwa wewe, sio ? Naona mkundu unakuwasha

      Delete
    4. WEWE CHIZI WA JUU NILIMANISHA KWAMBA HIYO SITE KABLA YA KUDOWNLOAD KAMA SIO PREMIUM USER [FREE USER] KUNA MUDA [TIMER WANAWEKA] UNASUBIRI KABLA LINK YA KUDOWNLOAD IJA TOKEA SIO KWAMBA INACHUKUWA SIKU NZIMA KUDOWNLOAD

      Delete
  57. daaah video iko hot sana

    ReplyDelete
  58. Walisema kucheza porn ni raha........mpaka siku mtoto wako anapoona picha zako za uchi kwenye mtandao

    ReplyDelete
  59. Katika hii filamu kwa mtazamo wangu mwanaume kaonyesha kiwangi cha hali ya chini sana ukilinganisha na mwanamke kiasi kwamba alihitaji maandalizi kabla ya mechi sababu ametumia dakika nyingi kwenye staili ya aina moja...Demu amecheza vizuri sana tofauti na msela,kama huyu demu angechezq hii muvi na mimi basi hii muvi ingekua classic more than this one.Over

    ReplyDelete
  60. kabla ya kudownload.....ngoja nipige nyeto kwanza, video inaonekana iko pouwaaa sana, lyk kapri style n byron long.

    ReplyDelete
  61. video inaonekana iko pouwaaa sana, km kapri style na byron long

    ReplyDelete
  62. JAMANI KWA MDAU ALIYE NA HIYO MUVI NAOMBA ANITUMIE KWENYE..jembelameru@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mbulula jingine hili hapa: Utatumiwaje kwenye email muvi yenye ukubwa wa zaidi ya 100MB? PAMBAFU!!!

      Delete
  63. Mwenye nayo full naomba namba zako,kama upo moro au dar.

    ReplyDelete
    Replies
    1. weka email yako wewe au namba za cm. mimi ninayo full nilipata makutopora kwa dent wa sekondari ndo saplaya wa pale.butufanye fasta coz naondoka hapa moro tar 29.6

      Delete
    2. Mbona kimya mdau?

      Delete
  64. yaaa nimekubali mashine imepigwa bana....

    ReplyDelete
  65. Jaman mwenye full movie anipe namba za simu nimtafute nami ninyonye kwa flash.

    ReplyDelete
    Replies
    1. mie ninayo utanipooza bei gani ya vocha

      Delete
    2. rusha kwenye e mail ifuatayo ukishanirushia tuma namba yako ya simu nitakupoooza email abdallah.bugano13@gmail.com

      Delete
  66. Ahisee nimezisoma hizi coment, ni nzuri na zinatia mzuka kweli

    ReplyDelete
  67. Nancy naomba sana ushushe pati 1 kwenye site ikiwa imekonvetiwa. Eti jamani wadau na nancy hii muv ya live ni sawa na zile za ultramga kwa runing time? au!

    ReplyDelete
  68. Nancy naomba sana ushushe pati 1 kwenye site ikiwa imekonvetiwa. Eti jamani wadau na nancy hii muv ya live ni sawa na zile za ultramga kwa runing time? au!

    ReplyDelete
    Replies
    1. ndio hakuna tofauti na muda ni uleule

      Delete
  69. nafurahishwa sana na hizo comnt hapo juuu daaah watu wana vituko sana yani unasubiri mwenzio kaposti ili umtukane badala ya kumsaidia daaah ila zilizoniacha hoi kabisa izo comnt za wakenya zilivokuwa zinashushuliwa daah raia bana

    ReplyDelete
  70. mimi nipo tayari kucheza porn but lazima tuangalie soko nipate na meneja huko bongo.sasa nipo malawi kikazi. rangi ya ngozi na sura namshukuru mungu. kwa alie serious aweke email/namba zake.


    rehema

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nicheki baraka80@ymail.com

      Delete
  71. @Nacy , tafadhali naomba link ya sehemu ya pili ... Hapa ulipo andika ( (2) Sehemu ya Pili Hii Hapa Laivu (80 MB) hamna link ya kudownload.

    ReplyDelete
    Replies
    1. hapo tumia idm kuidownload hakuna link hapo we play iyo ya youtube then idm download tena ina dk11

      Delete
    2. Shukrani nimefanikiwa, ila quality yake ni ndogo tofauti naizo nyingine

      Delete
  72. HUYO MSHIKAJI ALIPATA DEMU MSHAMBA WA DESKTOP..KWANI INAONYESHA WALITUMIA EXTERNAL WEBCAM NADEMU ALIKUWA AKIENJOY KUJIONA KWENYE SCREEN BILA KUJUA ANARECORDIWA...PLUS KUSEMA HUYU DEMU NI WA CBE?AU CHUO CHOCHOTE UONGO MBONA DEMU MWENYEWE MSHAMBAMSHAMBA?HUYU MSHIKAJI INAWEZEKANA KWELI NI DENTI.......DEMU MBOVU KITANDANI....MAONO YANGU TU

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huna maono yo yote msenge mkandiaji - na maoni yako ni ya kishamba zaidi. Lete clips za dada zako ambao siyo wabovu kitandani tuone basi. Mkitokaga huko vijijini na kuja vijijini sijui huwa mnakuwaje. Stupid!!!!!

      Delete
    2. Kuja mijini ....typo

      Delete
  73. dah kuna cmnt zingine humo ni kichefuchefu tu cjui wanamuone wivu jamaa

    ReplyDelete
  74. Mi kisimu changu hakina hata uwezo wa download,natamani cna nione full clip,kama upo moro hebu weka hata email yako hapa mi nitakuchek privately mdau .

    ReplyDelete
  75. Nancy safi sana nimeiona, lakini my note, Huyu binti alikuwa anajua kwamba anarekodiwa?
    Nadhani alikuwa hajui, Coz imerekodiwa na Pc na pia walikuwa wanaplay Sex movie kwa hiyo pc so binti hakujua,
    Kina dada kuweni makini na hao jamaa zenu wasije kuwa wanawarekodi bila kujua,
    Mimi ni mwanaume lakini napenda kufanya mambo kwa uwazi kuliko kuficha ficha afu mwisho wa siku mtu anakuexpose bila ridhaa yako

    ReplyDelete
  76. We kuma hapo juu acha upimbi unamshaur huyo dada aliyeliwa 0713 ahamie mkoa wa mtwara kwan huku mtwara ndo wachovu? fuck u men! maamaayooo ww!

    ReplyDelete
  77. Jamani hapo hakuna mashtaka yoyote kwani Brian alijirekodi mwenyewe na aliitumia kivyake hakuisambaza ni yake binafsi na huyo Mhudumu wa Bar ya Club La Aziz hapo Makole Dodoma, Mvulana alisoma CBE kipindi hicho akirekodi na Demu alikuwa Mhudumau wa hiyo Bar kwao ni Singida na alikuwa akichukuliwa na Boss wake , ilivuja ilipofika kwa fundi wa Laptop (Fundi wa vifaa vya Computer)

    ReplyDelete
  78. Acha kila mtu na yake wametisha mbaya lkn pongezi kwa mtoto wa kike.

    ReplyDelete
  79. miniko moshi nina ya jamaa mmoja hapa stand, nifundi kuliko huyu boya wa cbe, nancy fanya mpango tuirushe hewani mi sitaki chochote

    ReplyDelete
  80. haya wabongo wapenda ngono weken na zenu

    ReplyDelete
  81. wadau huyu du ni mbongo kweli namtafuta sana

    ReplyDelete
  82. unadownload vp hizi video kwenye hiyo link ya ultramegabit?

    ReplyDelete
  83. Hakuna aliewahi kusoma cbe sema walikua wakikaa maeneo ya makole karibu na cbe na uyo dada anaitwa zahara alikua mchepuko wa mmiliki wa club laaziz na video alieanza kuonesha watu ni uyo dogo kwa ulimbukeni wake ili aonekane yupo vzur sita kwa sita

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hujajibu swali. What happened to them? Kama hivi ndo unajibu maswali namna hii utafeli for sure. Sad!

      Delete
  84. wale munaofagilia eti huyu mwanamke anajua mamboz...mamboz gani? mimi naona nimvivu kuchoka ovyo....chinenee tu...matumbo kibao..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Weka dada zako tuone walivyo wakali. Otherwise shut up!!!

      Delete
  85. Daah kudadek nimekubali wametombana vizuri,yani kama huna demu hata wa kutomba tu lazima upige punyeto ukicheki hizi video...ebwana kama kuna demu yupo USA anicheki turahatupike mimi nipo USA state of Va but we kend na spend time DC.

    ReplyDelete
  86. Dada Nancy eeh hii video ya kwanza umeiondoa nn na ya mwisho ukitaka kudownload hii ya mwisho inasema video deleted!

    ReplyDelete
  87. demu mwenye kutaka maraha ani2mie no ya cm humu nim2fute/ smigo89@hotmail.com

    ReplyDelete
  88. Nancy hao sio wanafunzi wa cbe dom hiyo video ilifika pia chuo na kwa bahat nzuri wote wawili ni watu wanaojulikana vizur tu hivyo wasiojua ukweli waache kuropoka hovyo
    > Huyo jamaa alikua anapatikana mtaa wa makole near by chuo na alikua ni mzee wakijiwen , saloon na stationary za washkaji pia alikua ni mzee wa dili za hapa na pale hata hiyo laptop alioshutia hiyo clip ilikua na ya mshikaj mmoja mwenye ka stationary
    > Huyo demu kwa wale wenzangu wanaoweka kilaji na walibahatika kufika pale La Aziz Club kipindi cha nyuma alikua anafanya kazi pale kama muhudumu na pia kwa waliofika hapo watathibisha kwamba ni moja ya sehem hapa mjini dom yenye wahudu wazuri kuliko hata wa hotel kama dom hotel na nyinginezo
    So msidanganywe na watu ambao hawajaenda shule wenye kazi ya kuropoka ropoka tu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nyie wasenge wa CBE Dodoma; mbona mnatumia muda mwingi sana kujitetea na kuthibitisha kuwa hawa siyo wanafunzi wa CBE? What's so special kuwa mwanafunzi wa CBE? Ninyi hapo hamtombani? Au hawa ni low class kuliko Ninyi? Acheni kujiona wasenge na malaya wakubwa nyie. Wengi wenu ni watoto wa wakulima tu na mkifika mjini basi mnaanza kujiona. Wote hawa waliwahi kuchukua kozi fupi hapo CBE. So what's the big deal?

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!