DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday, July 03, 2013

Nene Halafu Jimama Linajikojolesha Lenyewe tu.....

video

26 comments:

  1. Anonymous17:09

    Duuuu Sijawahi kuona kuma nene naona hii....dah ajabu

    ReplyDelete
  2. duuuuuuuuuuuuh tamu sana hili aiseeee

    ReplyDelete
  3. Anonymous20:25

    duh kuma matata a.k.a pochi manyoya

    ReplyDelete
  4. mboojiwe20:48

    mboojiwe ninekubali bakuli la kuma ayaaaa bagosha

    ReplyDelete
  5. Anonymous23:48

    Aisee duniani wawil wawil nimeamini dada ana papa nono kama mimi cjui pacha wangu duuu suprise

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:50

      plz, npe email yk kuna k2 nataka tuongee

      Dr

      Delete
    2. Anonymous12:17

      nichek kwenye msteven065@gmail.com.
      Plz

      Delete
    3. Anonymous15:24

      Ww dr ww kitu gan tena tuongee nidokeze bac au umevutiwa na hiyo papa haahaaa

      Delete
    4. Anonymous15:25

      Ww dr ww kitu gan tena tuongee nidokeze bac au umevutiwa na hiyo papa haahaaa

      Delete
    5. Anonymous20:39

      fanya hvyo bc kuna k2 nataka tuongee

      Dr

      Delete
    6. Anonymous16:53

      ww hautak kunipa utamu. Mie shda yng hyo kuma yk. Mambo mengine tuongee private weka hapa email nikuchek utaenjoy

      Dr

      Delete
  6. Daddy from arusha01:51

    Nancy naomb niunganishe na jimama yeyote arusha km unawafahamu tafadhali.. papjaguar@gmail.cm anitext jmn

    ReplyDelete
    Replies
    1. Soma disclaimer yetu hapo juu na uizingatie!!!

      Delete
  7. Anonymous03:52

    kuma za hivi zinakubali sana katerero..yaani hiyo ukiichapa vibao kwa mboo lazima akuulize ulikuwa wapi siku zote...na kukushukuru kwa kuja!

    COX

    ReplyDelete
  8. Anonymous09:47

    Dah, mi nazipendaga sana kuma za type hiyo. Kama vipi napatikana kwenye mlatigo2013@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Anonymous10:53

    hatwar ki2 nomaa kuisaga.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous08:59

      wapi upo wew natak mtu wa kunisaga sijawa il nahamu kwel ya kusagana kum yangu nene

      Delete
    2. Anonymous10:27

      nipo dar weka email yako nkutafte wewe uko wap?

      Delete
  10. Anonymous09:04

    natafut mtu wa kunisaga sijawai il nataman nin ziw nono kuma nene awe mtalam

    ReplyDelete
  11. Anonymous13:15

    nipo dar njoo nikunyonye kuma mpaka usahau kama kuna raha nyingine duniani zaidi ya kunyonywa kuma nichek josepha740@gmail.com

    ReplyDelete
  12. Anonymous13:15

    nipo dar njoo nikunyonye kuma mpaka usahau kama kuna raha nyingine duniani zaidi ya kunyonywa kuma nichek josepha740@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:00

      mhhh kaazi kwel kwel

      Delete
  13. Anonymous23:58

    kuna raha yoyote anayopata mwanamke anapoliwa tigo au anafanya kwa ajil ya kumrizisha mwanaume

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:32

      Hapo shida tupu hamna starehe ala nn..!
      ULIMBUKENITU UNAWASUMBUA

      Delete
  14. shawai kukutana nayo 1 kama iyo nili mfonza kisimi na kumnyonya kuma na mkundu mpaka ukawa anaongea kiluga cha kwao . .napenda sana izo kuma za ivo kama kuna mwanamke mwenye kuma nene kama iyo please usisite kuntafuta (prosper124@gmail.com)

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!