TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, May 20, 2013

Wadau; Hebu Someni: Wenye Kutoa Msaada wa Mawazo Tafadhali Toeni na Wenye Sifa Zinazotakiwa, Someni kwa Uangalifu na Kisha Pelekeni Maombi Yenu. Na Binti, Ukifanikiwa Kupata Mume Unayemtafuta, Basi Rudi Utupe Update na Si Vibaya Ukiturahatupuisha kwa Picha za Honeymoon Yenu Kutoka Huko Visiwani Mtakakokwenda...!!!

Habari wadau wa rahatupu;

Nimekuwa mdau wa blog hii tamu kwa muda na kiukweli imenifundisha mengi tofauti na wengi wanavyozichukulia blog za aina hii. Wadau wenzangu; ninahitaji msaada  katika mambo mawili:


(1) Kwanza ni ushauri...

Nimekuwa single kwa kipindi kisichopungua miaka miwili. Nimekuwa najichua na kuridhika kabisa. Wasiwasi wangu ni je, nitaweza kuridhika hata kukojoa kama nikiingia kwenye uhusiano tena?


(2) Jambo la pili (Muhimu sana!)

Katika kipindi chote hiki nimekuwa nafikiria na kufurahia sana nikijichua na kuvuta picha nikiwa namnyonya mwanaume tupu ya nyuma na kumuingizia vidole au hata mdoli. Na baada ya kufikiria sana, nimepata courage ya kuleta hitaji langu hapa. (IELEWEKE SIJAWAH NA SITAWAHI KUFIRWA - LABDA KUINGIZWA VIDOLE TU)


Naomba ieleweke pia kuwa sitafuti mtu kwa one night stand bali kwa uhusiano thabiti ambao unaweza kupelekea ndoa kama tukijaliwa. Nimeleta swala hili hapa kwa kutambua kuwa kuna watu wenye hitaji la mwanamke wa aina yangu ila unafiki uliopo kwenye jamii yetu unapelekea kuumia ndani kwa ndani bila msaada...


Ikumbukwe pia sihitaj mtu anayefanywa na wanaume wenzie (shoga) kwa sababu najua hataweza badilika. Nitafurahi zaid nikipata mtu ambaye anapenda ila hajawahi au kawahi kufanya na mwanamke...

Mtu ninayemhitaji, napenda awe na vigezo vifuatavyo:

Umri miaka kuanzia 28-33, awe mrefu hata kama si sana but asiwe mfupi. Awe mwembamba au mnene kiasi asiwe tipwatipwa (mi mnene kiasi), awe na kipato cha kutosha kuishi na family (mi sio tegemezi), awe na elimu chuo na kuendelea. Pia awe Mkristo (ila isilete mkanganyiko baadaye). Mwenye asili ya Kilimanjaro, Arusha, Tanga, Mwanza atapewa kipaumbele. Na kubwa kuliko yote. AWE TAYARI KUPIMA UKIMWI MARA TATU.


Mwenye ushauri jamani naomba sana anishauri hapa na mwenye hizo sifa ninazozihitaji aniandikie kupitia mapenziyakweli@gmail.com. Mimi ni mtundu sana kitandani na mapenzi nayajua. Tafadhali, usiniandike kama hauko seriazi !!!


Kwa kutambua ustaarabu, heshima na uelewa wa Wanarahatupu, nategemea kuwa nitapata ushirikiano wa kutosha..Asanteni sana na nyote mbarikiwe !!!

41 comments:

  1. Anonymous22:13

    Kila la kheri umpate mwenye vigezo ila ww mbona hujaelezea na ww ulivyo,umri na kabila

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:23

      Hayo maelezo mengine huwa yanatolewa faragha wakati mawasiliano private yakiwa yameshaanza. Hujawahi kuona matangazo ya wanaotafuta marafiki/wachumba? Mtu akionyesha interest ndo unaanza kumfungukia sasa huku ukimuuliza kama na yeye ana vigezo unavyovitaka...

      Delete
  2. Anonymous23:22

    Sasa mbona unaleta utata we dada, umesema hujawahi kutombwa bali ulikuwa unajichua, sasa huo utundu umeutoa wapi wewe???????!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:20

      Chini ya (1) Kwanza Ushauri inasema hivi:

      "Nimekuwa single kwa kipindi kisichopungua miaka miwili"....Ina maana kabla ya hapo mambo yalikuwa sawa.

      Elimu yetu ni ziro kiasi kwamba watu wetu hawawezi kusoma hata ka-paragraph kadogo na kukaelewa. Wizara ya elimu watafuta matokeo na kusahihisha mitihani upya mpaka wachoke...LOL

      Delete
  3. Anonymous23:30

    Mimi kipato changu sio cha kutosha sanaa, ni kiasi tu hali inayonipelekea niongeze nguvu ya kutafuta pesa zaidi, JE upo teyari nikutafute kwa ichi kipato huku tukiendelea kuzisaka zingine
    Naomba nijibu tafadhali

    Franklin

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous06:40

      Thnx kwa wote mlio comment..franklin nitafute tu...mm ndo huyo dada..tumia hyo email.

      Delete
  4. Anonymous23:30

    u know what ur awesome girl,,watu wengi hawapo wazi wanaumia wakizani maisha waliyoishi hayafai kuwaruhusu kuhitaji vilivyo bora...uko bora unahitaji vilivyo bora,,mume bora mwenye kujua kuchapa gwaride..sema umesahau hiki wewe umekua ukipiga punyeto mda mrefu.so ongeza hii sifa ""mtu ambae sio mremavu wa punyeto"" huyu itakua ngumu kukuridhisha mana we pia upo adicted..u need some one ambae ni kuma addicted..for more check me on..fundicompyuta@gmail.com

    ReplyDelete
  5. Anonymous06:21

    ni muhuni tu hamna ukweli hapo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Muhuni ni wewe...jipange hatutaki kero za namna hii humu ndani na ndio maana tuko private. Kama unaona humu ni kwa wahuni uliomba entry ya nini!!!!.

      Delete
  6. Anonymous08:11

    Good luck my dear...rahatupu wanaingia watu na heshima zao na wengi wao wako single..najuwa utampata chaguo lako very soon:)



    Cute...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:36

      hehehhehhe hata mie sijaoa cute, Kirungu hapa tehe teheeeeee!!!

      Delete
    2. Anonymous21:14

      Kirunguuu.hehehehe...haya tuma salamu zako Kirungu.lol

      Afu Kirungu nakuhofia sana..nisije kukuta one day sebuleni kwetu unachit chat na dingi wangu.hehehehehe




      Cute...

      Delete
    3. hahhahah Cute mbona wanitisha jamani...lkn poa nitafurahi kukuona mpk dingi atanimind maana ntakua nakuangalia wewe hata simwangalii wala kulonga nae

      Delete
    4. Anonymous23:12

      Wewe ndio unanitisha...lol..kula cona nakutana na Kirungu! Kunaniii?? hahahahaha
      Dingi wangu mzungu hatokumind ukiwa unamuangalia mwanae hehehehe



      Cute ...

      Delete
    5. Anonymous09:53

      Cute basi siku nialike kwenu bana lol mbona itakua mzuka sana uwiiii...ila nitavaa jinsi na boxa mbili ili nisiumbuke nikiuona mtikisiko wa cute aka kakuma kadogo mnato keupe keupe uwiii..una bahati hujanipga chance yaani adhabu yako nakunyonya siku nzima ila sikutombi tehe tehe . Cute utakojoaje mpk cum nyingine ntakunywaaaaaaaaaaaaaaa!!! KIRUNGU

      Delete
  7. Anonymous08:30

    Binafsi nina sifa hizo lakini sijapendezwa na hiyo style ya kuingiza vidole au vidole matakoni kwa Mwanaume, pia una masharti kibao kama ww ndo unataka kunioa vile kumbe unataka kuolewa, kwa masharti hayo naogopa nitakumega na kukuacha maana huna nia ya dhati

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:52

      Tatzo n unafk unaoletwa na watu kama ww..mwanaume akiwa waz c tatzo ila mwanamke kelele nyngiiiii....kama huna vgezo pga kmy mazafanta!!!

      Delete
    2. Anonymous10:55

      I AGREE 100% @Anooymous!WANAFKI NI WENGI AND BEHIND THE CLOSET....AU WAPUUZI KAA HAO NDI KABISA HATA VIGEZO HAWANA BESIDES MIDOMO YA KUROPOKA SHIT!!!i truly believe u will find a true genuine great man with yote unayohitaji at some point especially if u ar open mind. According to ur into YOU CERTAINLY DESERVE IT ALL AND DONT SETTLE FOR LESS!!!i wish i had come across ur post 2yrs ago and sote tungekua perfect match made on earth coz i ve all that and more!Now nipo ktk commitment and heading for marriage very soon!Tofauti ni kwamba...i met someone who was curious about all u want and i was into some of it ...with time tulifikia hapo unapopatafuta sasa mammy.It sure was a work on progress and am greatful for it all. Pia mimi nae tumekutana nje ya tanzani...long way from kilimanjaro...hapa ugenini pengine palichangia us blending in after ufunuo wa mabo mengi ambayo juiya yetu huko tz huficha.I found out about rahatu blog recently and i was amaized na maendeleo ya bongo!!amyaye anakuponda Mammy....definetely is on the wrong website and shoud shut the f***k Up and go elsewhere!!! I WISH U A LOT OF LUCK AND HOPE U FIND HIM!!#ukimpata mtu aliye na most of ur qualities na muhimu uyapendayo ktk mahaba with open mind...its gud enough to evaluate and work with.KUMBUKA ITS A WORK ON PROGRESS MAMMY!GOOD LUCK#

      Delete
    3. Anonymous10:57

      SORRY FOR MY SPELL ERROR AND BROKEN SWAHILI ...NAKIVUNJA SOMETIME NIKIWA NINAANDIKA BILA EDIT

      Delete
    4. Anonymous12:26

      Thnx a lot kwa kuelewa exactly wat am heading to..gudluck on ur wedding prep and i wish n hope i will get a man as understanding n loving as ur......na ntatoa feedback kwa chochote ktakachotokea.

      Delete
    5. Anonymous01:54

      Thank you for the compliments&good wishes mammy and, sorry for the late reply,i was away n a bit busy. CONGRATULATIONS ALL THE WAY!!i just read below that, u found some possible viable candidates!

      Delete
  8. ngj tujaribu mabahati haya bagosha

    ReplyDelete
  9. Anonymous15:40

    Dada niandikie baraka80@ymail.com tulonge huwezi jua bana

    ReplyDelete
  10. cna vgezo unavotaka na inaniuma sana coz nmekua nkitamani mwanamke kama wewe ambaye unaeza cheza na mkundu wa mwanaume...nakutakia kila la kheri

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:45

      fuck u boy! unapenda kuingiziw mavidole mkunduni maanina!

      Delete
  11. Anonymous22:24

    mm binafsi sifa hizo sina ila hata kama ningekuwepo na sifa hizo naona masharit mengi mmo kama kuchezewa mkundu mwanaume maana najua madhara yake na ubaguz wa makabira ndani yake, so kama uko serious na kuolewa angalia vigezo vya muhimu, kila la kheri

    ReplyDelete
    Replies
    1. Huyu kaweka sifa zake. Na wewe lete za kwako tuweke kama hujaoa. Unalalamika nini sasa? Vigezo vya muhimu ni vipi? Kwa mujibu wa nani?

      Delete
  12. Kuhusu ushauri dada yangu ni kwamba ukipata mwanamme na ukiwa na mahusiano nae kila kitu kitakuwa normal,nyege ziko pale pale na utakuwa unakojoa(kupata orgasim) kama kawaida.
    DOCTOR

    ReplyDelete
  13. hii blog wanaingia watu wengi sasa mnapoanza kuleta mambo ya kitoto,mtu unakuta unataka msaada then unatoa mawasiliano feki una maana gani,nancy watu kama hawa wanatutia kichefu chefu kwa kweli,huyu akitafutwa hapatikaniiiiiiiii,mwambieni aache ulimbukeni

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:45

      Una hakika sipatkan?!ww ndo uache uongo..weka mail nikufind mm...mbn nmewasiliana. na wengne kistaarabu tu?!

      Delete
    2. wewe nenda kasome email kwenye inbox yako utanikuta ema loy........ukiwa uko sereous

      Delete
    3. haya email hiyo hapoo chacharikadotcom@yahoo.com am waiting for youuuuuu

      Delete
    4. Anonymous07:46

      Asante,bt kwenye inbox yng hamna n i think ww co nnae mtafuta...coz mi CTAFUTI MSAADA..thnx anyway.

      Delete
  14. Anonymous23:50

    Nicheck vigezo nakizi

    ReplyDelete
  15. Anonymous10:06

    Am hapi kuwa angalau kuna mahali mtu unaweza kuwa waz khs ur needs..sexually,thnx rahatupu!!!mm ndo mdada wa hii post na ndo mwenye hzo pics..am hapi kuwa nmepata kuitikiwa positively zaid(challenge zpo ofcoz..lol)thnx kwa wote waliotuma na wanaozd kutuma mails..tuzid kuwasiliana bt as i said NPO SERIOUS SANA SANA..NA MWISHO WA CKU NAMHTAJ MMOJA TU....cheerz!!!

    ReplyDelete
  16. Anonymous19:12

    wewe mdada nitafute kupitia mimimtambo@yahoo.com tutachonga mengi huko

    ReplyDelete
  17. justine mlay10:15

    unaonekana wewe ni mzuri sana na ni mtamu sana,, nimependa matako yako na chupi uliyovaaa!

    ReplyDelete
  18. Anonymous11:58

    ww mdada, ukiruhusu vidole mkundun utafirwa mapema, jiepushe. kila la kheri....

    ReplyDelete
  19. Anonymous19:07

    Haya ebu leteni majibu, mliomtafuta mmejibiwa au ndiyo alikuwa anacheza na akili zenu?

    ReplyDelete
  20. Anonymous00:05

    unaweza kuwasiliana kwa kingston882@gmail.com

    ReplyDelete
  21. Anonymous08:41

    Nashukuru wote mliotuma mails na kiukwel nmefarijka kuona kuwa humu kuna watu understanding kwa kias kikubwa mno...thnx sana wanarahatupu na napenda kuwataarifu RASMI KUWA MPAKA NINAVYOANDIKA NOW...NIMESHAJUA NI NANI ANANIFAA...TAYARI NIMESHAMPATA...ASANTEN SANA KWA USHIRIKIANO.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!