TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

ACHA UJINGA WA KUACHA NAMBA YAKO YA SIMU HOVYO HOVYO MTANDAONI


Wednesday, May 01, 2013

Jimama Limecharuka...Ukiwa Legelege Waweza Umizwa...LOL !!!

Cox Usiyepednda majimama hapa unasemaje???

video

10 comments:

  1. Anonymous11:54

    Hata baba naye anajiweza kwani analikamua jimama sawasawa. Mpaka amepiga bao la ndani. Safi sana!!!!

    Hizi muvi za couples wakitombana kwa raha zao majumbani zinatia mzuka sana. Porn stars mi wala sisimamishi tena! Keep them coming bebi!!#

    ReplyDelete
  2. Anonymous12:30

    hakuna mzuka wala nn!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:12

      Kwako ww. Kisichokutia mzuka ww waachie wengine.

      By the way, tangu lini msenge akatiwa mzuka na wanawake rijali. Nenda kapumliwe kidogoni huko bazazi mkubwa !

      Delete
    2. Anonymous23:14

      kuma la mamako we unajua wote humu ni mashoga eti..mbwa koko wee!

      Delete
  3. wote wamepiga game ya nguvu sana..mabonge wachache sana na uwe na bahati ya kukutana nae alie flexible hivyo ..wengi hawajui au wanakuwa sio kama huyu..

    huyu kwa hizi fujo zake anaweza nishawishi nimtombe...ila how will i know ..

    ndio maana kuhepusha yote nimeamua kustaafu mabonge...ujue dem wa wastani hata kama hajui sana ila unaweza mkunja na kumviringisha au kumbeba na kwenda nae juu kwa juu..hapo ndio mabonge yanapokuwa issue..

    anyways life is about choices....

    ReplyDelete
  4. Anonymous20:23

    Ni uwezo tuu, majimama nayo yanastahili hamasa. Kama huwezi hamasisha basi ni kawaida kulaumu. Hebu nancy nijalie contact hata ya jimama moja tuu ili nichngie raha.

    ReplyDelete
  5. Anonymous20:39

    Kuna majimama yanajua sana kutombana mm napenda sana sampuli hizo mana huwa najua namna ya kuwafikisha kileleni bila kumdhulumu haki yake napenda majimama sanaaa yani hapa kitu kishasimama kama mnara vile

    ReplyDelete
  6. masunga1322:37

    yapo ambayo yapo kikazi zaidi kwani likiona mboo imesimama linapandisha mzuka

    ReplyDelete
  7. daaah. . . Wish ningekua mie. . .
    Friz majimama. . .
    Yan niki0naga tu mboo inasimama mpaka inapata cracks then adi kichwa kinaniuma. . . ! Big mamaz watakuja kuniua some day, daah..

    ReplyDelete
  8. Anonymous22:11

    Jaman jesca yukwapi Nancy piliziiiiii mwambie jesca namtafuta Mimi OvO_Son

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!