TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, April 22, 2013

Mdau Wangu Makini Big Pumbu Akitafuna Kitu Chake cha Siku Nyingi. Byutifuuuuu !!!!

8 comments:

  1. Anonymous20:05

    damn, rungu.....wewe ni balaa. kumbe hamna haja ya nyumba ndogo, hata kama mama yupo angani bado kuna njia mbadala!!!! wow, wewe sasa umefanya kitu ya maana, mpaka damu tumeziona. saafi sana, big up mdau!!!

    ReplyDelete
  2. hahhahah hii kali wallahi uwiiii hapa nyumba ndogo na isahaulike!!!

    ReplyDelete
  3. Anonymous01:27

    Mnh that nasty!

    ReplyDelete
  4. big pumbu umefaidi vya kutosha demu kuma nzuri mkundu mzuri.......unaweza ukatamani usikojoe

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:34

    jamani achen utani ni raha kumkojolea dem mkundun wakat una fikicha kisimi chake....

    ReplyDelete
  6. Anonymous16:30

    i really lyke it

    ReplyDelete
  7. Hiyo ilikuwa ahadi yangu kwenu wadau. Kama mnakumbuka nliwambia 2lijarbu tgo ikakataa bt mara hii 2li2mia vaselin ki2 hicho kikapenyeza japo ni kichwa peke yake ndo kilizama na mtoto kapagawa anataka tena sema sina kamera mbna mngenikoma!..kapenda nlivyo mkojolea humo ndan ilikuwa ni furaha sana kuvunja bikra ya mkundu. It was nice

    ReplyDelete
  8. Anonymous19:36

    alkua ana bleed nn naona damu au mkuno ulimzidi?

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!