TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, April 23, 2013

Mdau na Binti Moto Kutoka WhatsApp....

Hellow Nancy na wadau wa rahatupu...
Mambo vipi?
Katika chats zangu za WhatsApp, niliahidiwa mkundu na binti mmoja. Leo ndio siku ya game yenyewe. Binti ameandaa Smirnoff kubwa, Red bull mbili, nimepikiwa ndizi na nyama roast. Hapa naelekea gheto kwake. Fuck nimemkuta yuko tayari na hiz ni baadhi ya pic.

Nitaanza kuweka kuanzia alivyovaa, mpaka atakapovua na kunipa mkundu. Ni mpya kwenye game ya kufirwa so naenda kubikiri mkundu....Kwa wadau wapenda matako karibuni mnionee gere. Kwa wasiopenda mikundu haya karibuni Kyuma beibe...

Tuombeane. Next weekend binti huyu huyu kaniahidi threesome...Yeye na rafiki yake.  Jiandaen kwa Threesome Promise from WhatsApp User
Regards,
WhatsApp User
*********************************
==> Asante mdau.
Hiyo threesome ulifanikiwa?
Turahatupuishe basi bana....

Swali:

Mdau; Naona umevaa kondomu ukila tigo...
Kuma unatomba kavukavu. Kulikoni?

14 comments:

  1. dahhhh ulifaudu mdau..ila sijaelewa tigo na ndom hafu kuma kavukavu watia...hiyo tigo sio mpya kaka rungu lako lisingezama na demu akakushikia hivo huyo mzoefu.Talking from xperience!!!

    ReplyDelete
  2. masunga1321:16

    dah kuna watu wanafaudu jimani hongera kirungu

    ReplyDelete
  3. awsome!!!!!!!!!!!!!!!! nimeipenda hyoooooooo

    ReplyDelete
  4. Anonymous07:17

    Mmmmmh, napata hofu na hawa akina dada.. mbona anafanana na demu wa Dodoma naye yupo na rafiki yake flani hivi wa mtaani wanapenda kweli threesome.... Mdau itabidi tulonge ili kupata uhakika..... nahisi kama ndo mwenyewe na mwenzie ni mweupe kuliko huyu

    ReplyDelete
  5. Anonymous13:44

    Nipeni Namimi hao wadada Pls Namkmi Nikapige Threesome,mwenye Mawailiano Yao Anitupie Mwarabu@rocketmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:57

      we kuma kazi kudandia vya bure..utakuja firwa tena mara ya 3..FUCK YOUUUU

      Delete
  6. Hongera sana mdau kwa kufaudu ila kama walivyohoji wadau wengine kulikoni kuma ule kavu kavu na tigo ule kwa kondomu? huoni kama unajichanganya mwenyewe?
    TUMIA KINGA KOTE KOTE UKIMWI UPO NA HAUNA DAWA, KILA DAKIKA IENDAYO WATU WENGI HUAMBUKIZWA UKIMWI NA WATU WENGI HUFA KWA UKIMWI.
    DOCTOR

    ReplyDelete
  7. kweli kabisa yaani hapo umeruka mavi ukakanyaga mkojo

    ReplyDelete
  8. Anonymous23:45

    Jamani hivi ukifira unasikiaje. Mie sijawahi naogopa nisije nikazoea.

    ReplyDelete
  9. daaaaah ebanaeeee hilo 3sum ndio tamu afu mtoto anaependa kufirwa ni mtamu kichizi sababu hata inauma anavumilia

    ReplyDelete
  10. kuhusu tigo wala sikusapoti

    ReplyDelete
  11. Anonymous14:54

    TUONANE PARADISO, TUONANE PARADISO, KWENYE MAKAO YA BWANA , RIP MDAU KWA KUSAHAU KUTUMIA KONDOM, UMEKWISHA!!!

    ReplyDelete
  12. Anonymous14:32

    MBNONA KUMA YA HUYO MTOTO SIIELEWI ELEWI VILE!!!!

    ReplyDelete
  13. Anonymous16:16

    Utajuaje wakati wewe ni hanithi na wala hujawahi tomba? waachie watombaji watombe!!!utaielewaje wakati wewe ni hanithi na huwezi

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!