DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, April 8, 2013

Cutie Upo? Ile Clip Iliyokuwa Imegoma Kupandishwa Hatimaye Imeitika. Hebu Msikilize Mrs. Husband Anavyolalamika "So Sweet...So Nice, ..Nasikia Utamu..." Vipi Siku ya Siku Ikifika, Tutaweza Kweli Kuhimili Mfirigiso Kama Huu ???

Mke mwenzio na ujanja wote nikamzidi ujanja.... Natoka airport kumuaga business partner na kimvua hichi cha Jumamosi naingia tu m/bedroom nakuta Mrs. kajiachia huruuu kausingizi kamempitia nadhani hali ya hewa. Bwana mie huku hoiii kifanyio kikajibuu dooh nikaweka Galaxy tab sawa kupata kaclip katukio hahaha RAHA TUPU....

Basi vuuup nikamvaaa kitu mnatooo akastuka heee akaanza kujibu mapigo....Dakika 5 sikumaliza jamani kalikua short ila katamuuuuuu....No wonder clip ilikata kwenyu siyo mimi RAHA zilizidi wadau!!. Great weekend wadau....mwageni mi RAHA TUPU basiiiii!!!.
************
==> Asante mume. 
Msalimie Queen wa Rahatupu...
Mwambie kuwa twampenda...!!!

video

12 comments:

  1. Mr and Mrs husband sitaki tena kusubiria!Nataka tarehe na mwezi kha nimechoka kula kwa macho mie...hehehehe

    Nancy sijuwi wewe mwenzangu ila mimi nataka tarehe na mwezi .lol
    Nimependa hisia zao zinavyo sound ...salut kwenu wapendwa mnafaidi wenyewe hadi raha. Nataka mualiko wanguuu



    Cute...





    ReplyDelete
    Replies
    1. Wala usitie shaka Cute wetu....tunakupenda sana!!!

      Delete
    2. Nawapenda pia:):)



      Cute...

      Delete
  2. Replies
    1. You bring the fire mate....thank u!!!

      Delete
  3. damn,hehehe sio siri,sikudhan kama ningepata a hard on,even though clip ilikuwa so short,bt damn,it was so FUCKIN HOT,kama PORNSTARS yaan,de way mnahema na kutalk huku mkipeana RAHA na UTAMU,bado sijaona couple nyngne itakayowafikia humu,msalimie mkeo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Do not worry Mr. & Mrs Husband watakuletea nyingine ndefu kidogo.....hapa bwana sikuchukua round dkk 4 zilikua nyingi nikashusha mzigo. Hasante sana Romantic!!!

      Delete
  4. Kweli so sweet! Hata mimi mwenyewe nasikia utamu kwa kuicheki na sauti zao tu I LIKE IT!

    ReplyDelete
  5. MR salute dose nnimeikubali mke anaitikia mtekenyo ndo zetu hzo full kuleta heshima home

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!