DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Saturday, March 09, 2013

Yes Braza, Itombe Hiyo Ushapewa !!!

10 comments:

  1. Kama mtoto kama kuma tu,anayo duh!afu yaonekana mnato kweli!

    ReplyDelete
  2. Kuma nzuri na kinembe kikubwa hadi raha bindi umajaariwa aisee hapa nimedindisha kama i mimi ndo najiandaa kuchomeka mbolo hapo.

    ReplyDelete
  3. Replies
    1. Dah kuma kama hizi zinapatikana wapi jaman?

      Delete
    2. WENYE KUMA KAMA HIZI WENGI NI KUKU WA KIENYEJI

      Delete
  4. Nancy jamani kuna namna ya kuvifanya vinembe viwe hivyo(viwe vikubwa), au ndo kujaliwa tu. Mbona changu hakivutii hivyo!

    ReplyDelete
  5. wow, ana hormone za kiume zilizotengeneza hiyo miniature penis kwani ladha iliyopo kwenye ncha ya mboo na ile ya kisimi inapishana kwa msisimko na kudinda?

    ReplyDelete
  6. Nakerwa na picha za namna hii kwanini huchomeki mboo kumani una mbwerambwera tu hadi mboo inataka kulia kwa kunyimwa haki yake, weka mboo kumani fasta na tomba vizuri hadi ndani, bloodfool!!!!

    ReplyDelete
  7. na hayo maji ni nini tena?

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!