TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday, March 27, 2013

Mdau Wangu wa Siku Nyingi Mwingine Huyu Akipata Kuma Mnato na Tako la Uhakika. Mpaka Binti Anasema "Leo Umenikomesha"..

Asante sana mdau wangu.....
Kama ni access ya blog ushapata....
Hata ukitaka kuwa author wewe sema tu... 
Usiwe na shaka na sauti kwani nimezibadilisha sana.....
Niliona kuwa niki-mute video ingekosa ladha kabisa...
Umenifurahisha uliposema eti "umekosa mitihani lakini umepata kuma"....
I hope utaendelea kuturahatupuisha....

video

17 comments:

  1. Anonymous15:28

    hahaha......panua tako 1! bongo 100%

    ReplyDelete
    Replies
    1. Dah huyu bwana matata sana.naona watu wanazidi kuhamasika safi sana

      Delete
  2. Anonymous15:53

    nataman sana kma ningekuwa nasuguliwa mkundu na huyo jamaa ana mboo nzuri kunyonya dah kufirwa ndio starehe ninayopenda sana..hussein2442@nokiamail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Pole sana mdau, natumai cku moja utampata wa kukufanya hivyo.

      Delete
    2. Anonymous22:09

      nicheki hapa gambiroomfirwaji@gmail.com

      Delete
  3. Anonymous16:08

    mimi ningekuwa host wa hii blog ningekupa premium membership! wewe ufuatilie mambo ya kutombana tu mambo ya elimu na mitihani waachie wengine

    ReplyDelete
    Replies
    1. Premium membership ameshapata huyu mdau....

      Na mambo ya elimu na mitihani anayaweza sana...

      Demu kamkomalia muda mrefu huyu sasa siku ya siku kaahidiwa mambo na siku hiyo hiyo ndo ikawa siku ya exams. Mdau akaamua kwenda kutafuna kuma mitihani hiyo yaweza kusubiri....LOL !!!!

      Tako la uhakika hili tusije tukamlaumu bure huyu mdau. Huoni binti anamwambia "Leo umenikomesha?"

      Bila shaka alirudi na ku-resolve hiyo ishu ya mitihani na ticha...

      Delete
    2. Kwa tako kama hili hata mie ningekacha paper halafu kajipigia kavu, well hata mie nahisi ningepiga kavu maana kinyama cha hamu. Ameninyegesha na hii clip hapa uboo unasumbua mbaya daaah

      Delete
    3. Anonymous23:27

      Nancy bado nashindwa kuweka mambo yetu

      Delete
  4. Duh kweli mshkaji kafaudu. Nami ngoja nikurushie moja hivi karibuni.

    ReplyDelete
  5. heheh kweli dunian hamna starehe yenye utamu wa kutosha kama kutombana

    ReplyDelete
  6. Anonymous13:57

    kweli jamaa kafaidi huo mnatooooooooo.

    ReplyDelete
  7. inabidi nikanywe maziwa lita nane hahahahahahahaha, nimependa sana iyo

    ReplyDelete
  8. mzee wa vitoo15:54

    dah mshikaji anafaudu kwel yan kugonga kavu raha sana.

    ReplyDelete
  9. Anonymous18:39

    nancy mwambie huyo jamaa atuambie ukweli kuwa alikula tigo au kwani mpaka dem akasema leo umenikomesha kama ni kuma hawezi kusema hivyo kwani tigo ndio anaweza kusema hivyo kwani kwa wataalam wa tigo nyie mmeonaje hapo?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:55

      Nawe msenge nini? Sasa kama jamaa alikula tigo we inakuhusu nini? Majitu mengine bwana sijui yakoje. By the way wanawake wana tumaneno twa kuchokozea na kutia hamasa ..."Oh baby leo umanikomesha" huku umebaniwa pua ni raha tupu...Kumbe kwa stupid people ni tigo!!!

      Delete
  10. Sijala tigo Mueleze kaka, hizo ni mbwembwe tu za wanawake

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!