DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, February 11, 2013

Naona Wadau Wamecharuka na Wanashusha Vitu vya Uhakika. Fuataneni na Huyu Mdau Wangu wa Siku Nyingi....

Nancy, hii ni email yangu na ninarusha vitu vyangu mwenyewe wala si kuiba kwa mtu ama kuokota mtandaoni. Naifagilia blog yako. La msingi my identity ijulikane na wewe tu Admin.
***************
==> Hakuna neno mdau. 
Hapa masharti yanazingatiwa. 
Endelea kuturahatupuisha...
Wakora...Wabeja !!!

video

10 comments:

  1. Anonymous22:44

    Mbona mimi sipati wanawake wa kuchezea kama huyu? Jamani mnawapataje? Tupeane maujuzi jamani kuhusu jinsi ya kuwavaa hawa viumbe. Mwenzenu mapunyeto yataniua.

    Japo nimeoa lakini mke wangu haniridhishi. Yeye ni Mlokole yaani hata nikijaribu tu kumlamba anadai eti ni dhambi. I am sexually starved. Nisaidieni jamani !!!

    ReplyDelete
  2. kwakweliiii mtoto amenonaaa sanaaa aiseee we achaa tuh... hata demu wanguuu bado haja vimba kama hivyooo

    ReplyDelete
  3. Jamaa alikuwa hamsugui kwenye critory vizuri, alikazana kwenye kuma ndani na akasahau nje af kwa juu-ndanin kidogo, pale ndo pamuhimu sana kwenye kusugua kuma, hata uboo inabidi uusugulie sana pale nje kabla haujaingiza kumani.

    ReplyDelete
  4. jamaa amejitahidi ila alitakiwa akazane pia kwenye clitory pale nje-ndani, hata uboo inabidi uusugue sana pale baada ya kumchezea mwanamke mpaka aichukue mboo mwenye aingize, Jamaa aliconcetrate sana na kumtia madole ya ndani, am out!

    ReplyDelete
  5. Anonymous14:58

    hakuna raha ninayopenda kama kuchezewa kuma kama hivyo....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli......nije???

      Ero Sensei

      Delete
  6. Nenee...kama yangu!

    ReplyDelete
  7. Anonymous01:22

    mhhh anakuma nene mwenyewecjamfikia ila nyeusiiiiii,,napendaje kunyonywa kyuuuuma jamani

    ReplyDelete
  8. Anonymous17:31

    ole wenu mtakufa kwa laana ninawashauri mrudieni Mungu mtafuteni Apostle Peter Minja Au Askofu Gwajima AU Bishpo kakobe AU Nabii David =OLE WENU ENYI WAZINZI OLE HII NI ZAIDI YA SODOMA NA GOMORA

    ReplyDelete
  9. Anonymous17:32

    naomba mwanamke yeyote mzyri anitafute 070000000005 mchangua kuma siyo mtombanaji

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!