TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Friday, February 01, 2013

Mzozo Kati ya Ma Besti ...Nani Yuko Sahihi?

Bao la Ndani vs. Bao la Nje - Akina Dada Tunaomba Mtuambie. Lipi Linawapagawisha Zaidi?

Wadau nimeona nishuke mistari kidogo ili tutathmini jambo fulani, kama mnavyojua Rahatupu ipo kuburudisha na kuelimisha na kudumisha pia maswala ya unyumba ndoa ngono n.k

Katika post za video aliyopost mwenyeji wetu Mitisa inayosema ..."Naona Jamaa Kapiga Bao na Sasa Anabembeleza Bao la Pili." katika comments unaweza bofya HAPA kulitokea ubishani kati yangu yaani mimi Mzee wa Utamu Kamili a.k.a Utamu Mtupu a.k.a  Mzee wa Utamu wa Ngoma na Ndugu yangu Best wangu mwana Rahatupu mwenzangu bwana ROMANTIC LOVEMAKER, kuhusiana na swala la kupiga bao ndani au Kupiga bao nje kipi kinanoga zaidi?


Mwenzangu hoja yake imekaa hivi: kwamba ukipiga bao ndani kuma itakua inatereza sana na pia yeye hataweza kunyonya kuma round ya pili maana atakula urojo wake.

Mimi hoja yangu ni kwamba nikipiga bao nje ni sawa tu nimepiga punyeto tu, na kwamba wakina dada wana enjoy sisi tukipiga mabao ndani.



Haya yote Mzee mwenzangu RLM akasema licha ya kupenda kunyonya kuma ila ikifika round ya tatu au ya mwisho yeye ndio hupiga bao ndani kwasababu atakua hana haja tena ya kuingia kumani : Mimi ninasema bao la kwanza kwasababu linakua jingi ndio lakupiga ndani tena hata mpezi wako atalisikia likija na kumwagika, na pia round ya pili siyo lazima ule chumvi bali unaweza ukapiga ile style ya akina Mitisa ya kule kwetu kashoozi yaani KATERERO na mwezi wako akapata raha ile ile ya kunyonywa kumayiii tena ukisaidiwa na shahawa zako mwenyewe kuterezesha Katerero tena ka vipi ka mvumilivu mpaka nae apige bao la pili.

Mdau mmoko alisema na mimi nakubaliana nae kwamba kuma ikiwa na maji sana haifai hivyo ni kheri ifutwe na muendelee na ikiwa kavu sana itiwe mate au hata Lube.


Mdau mwingine Anon alisema kwamba hawezi kuendelea kwenye shahawa zake akipiga bao ndani anasikia kinyaa: mimi nasema mbona ukila tigo mtu inatoka na nya na unafuta unaendelea? mboo aiogopi uchafu yenyewe inaingia head first liwalo na liwe.


Jimama Crystal Clear: Jamaa kapiga bao nje kisa kuma iwe kavu


SASA WADAU HASA WAKINA DADA, SISI TULIMUOMBA MITISA ATOE MAONI LAKINI MIMI NAOMBA WADADA WOTE HUMU NDANI MTUAMBIE, BAO LIPI LINAKU KUPAGAWISHA? LA MIMI MZEE WA UTAMU AU LA MWENZANGU ROMANTIC LOVEMAKER?

Semeni jamani bao la ndani ama la nje ili kuma ibaki kuwa kavu jamaa aingie chumvini?

16 comments:

  1. Anonymous15:15

    Bao la ndani ni tamu bwana asikuambie mtu,.uboo ukiwa ndani wakat anakojoa unasikia umoto fulan hiv mtamuu,.hasa bao la kwanza zipo nyingi had zinarud kupitia uke,.baada ya hapo unafuta kidogo mpambano unaendelea,.hakuna haja ya kurud chumvini kwani hapo nimeshajegeka vya kutosha na uboo umesimama wima kufata nini sasa huko tena? Labda kwa wale ambao akigonga bao moja bas uboo husinyaa,.hapo humaliza stimu na humlazim kuanza A tena,.ila kwa mpenz wangu hiinganisha tu had 3 and above,.mzee wa utamu kamil bwana upo sahihi,.raha ya kukojolewa asikwambie mtu,.hadi umeninyegesha yaan,.nikiukumbuka na ule uboo wako basi tena,.lol
    mdau Arusha

    ReplyDelete
  2. Anonymous15:40

    Kukojolea ndani ndo kutam

    ReplyDelete
  3. Anonymous18:28

    MIMINI BABA WA WATOTO WAWILI, MARA NYINGI WIFE ANA PENDA GOLI LA NDANI MAANA KILA SIKU NIKIMWAMBIA NATAKA KUCHOMOA NA KUMWAGA NJE HUWA ANANIKATALIA HASA GOLI LA KWANZA ,WIFE ANASEMA YEYE HUSIKIA RAHA SANA AKIKOJOLEWA NDANI HAJAWAHI KUNIAMBIA HUSIKIA GANI WAKATI SHAHAWA ZIKITOUCH KUMA YAKE. LAKINI MJUE KWA SISI WANAUME KUNA FAIDA YAKE KUKOJOA NJE, KWA MFANO MIMI MWENYEWE NIKIWA NATOMBANA NA WIFE HALAFU GOLI LAKWANZA NIKAMWAGA NDANI HUWA NADRA SANA KUENDELEA GOLI LA PILI MAANA ZILE SHAHAWA HUWA ZINAKUWA NYINGI SANA KWA GOLI LA KWANZA HAPOHAPO HUKAENDELEZA UTAKUTA ZINASAMBAA KWENYE KUMA YOTE.MWISHOWE WINGI WA SHAHAWA KWENYE KUMA YA WIFE HUPOTEZA MSUGUANO (FRICTION)KATI YA KUMA NA MBOO.NA KAMA FRICTION HAKUNA LADHA UPOTEA NA MNAKUTA MNAHANGAIKA TUU NJE NDANI BILA YA MSISIMKO. JALLOYCE(BABA JUNIOROUS) FROM COLOMBO SRI-LANKA

    ReplyDelete
  4. tomb19:05

    Inategemeana na size ya mboo..kama ndogo piga nje ili ukiingia upate msuguano.ila kama unamuhogo kama wangu piga ndani mzee then la pili unganisha usikae sana

    ReplyDelete
  5. Anonymous20:40

    Nilishawahi kunyimwa kuendelea kutomba kwa kumwaga bao la kwanza nje.

    ReplyDelete
  6. Anonymous20:44

    Dem wangu huwa ana vibrate nikimkojolea kwa ndani. hajawahi niambia anasikia utamu gani zaidi. ila anapenda ana nikimkojolea. hua anaingia washroom anahakikisha sperm zote zimetoka ndo round ya pili inafuata.

    ReplyDelete
  7. sabrinah21:58

    uuuwwwiiiiiiiii jamani ndaniiiiiiiiiii aanhh

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous03:54

      Njoo nikupe bao lla ndani mpaka kuma ijae shahawa

      Delete
  8. Anonymous22:11

    Ndani mambo yote

    ReplyDelete
  9. Anonymous02:10

    Ndani ndo mpango mzma

    ReplyDelete
  10. Anonymous09:46

    Nikiwa mbele nachomoa namwagia tigo halafu nazamisha mboo,inazama kiulainii.

    ReplyDelete
  11. Anonymous11:04

    Bao la ndali linaleta msisimko na linaongeza raha

    ReplyDelete
  12. Anonymous11:07

    MIMINI BINTI WA MIAKA 26 ILA TATIZO NI KUWAMBA UKE UNAKUWA MKAVU WAKATI TUNAENDELEA KUTOMBANA HIVI HII INASABABISHWA NANN NANAWEZA KUFANYA NINI ILI KUONDOKANA NA TATIZO HILI NAWASILISHA KWENU WADAU MNISAIDIE

    ReplyDelete
    Replies
    1. Swala la kukauka kwa K mara baada ya mwanake kufika kileleni au wakati unaendelea kutombana ni la kwaida kwa wanawake wengi na huwa na sababu mbali mbali ambazo mimi nitakutajia kwa kifupi tu kamaifuatavyo:-

      1-Mwanamke huitaji kunyegeshwa tena baada ya bao la lake la kwanza, inategemea lilipopatikana kama kwenye Kipele G, Kwenye Kisimi, Mwisho wa Uke au kuta za uke. Ikiwa amepata bao "via" kisimi hapo lazima atahiji muda kidogo wa kupumzika kama dakika kumi 5+ kisha wewe mpenzi wake ni wajibu wako kumnyegesha tena kwa kucheza na sehemu nyngine za mwili wake mbali na Kisimi. Inaweza kuwa kum-busu, kumla denda huku unamshika-mshika na kadhalika.

      2-Mwanamke kuwa na uwezo mdogo wa kungonoana (low sex drive/libido) inabidi mwanaume wako kukufanya aendelee kuwa "interested" kiakili na kimazingira zaidi ya kimwili na pia anapaswa kutumia kilainisho kwa ajili ya Condom au hata K-Y Jel.

      3-Kutokuvutiwa na ufanyaji wa mpenzi wako, swala l a kungonoana ni pana na sio kusimamisha kisha kupiga nje-ndani mwanzo mpaka mwisho, fanyeni fore play za kutosha
      4-Mwanamke kutokuwa na mapenzi pia inaweza kuwa sababu ya Uke wake kuwa mkavu mara baada ya zile nyege mshindo kumalizika/kumtoka (baada ya yeye kufikia Mshindo), mwanamke kama hana mapenzi huishiwa hamu ya kuendelea kungonoka haraka sana mara tu baada ya bao lake la kwanza.

      5-Kuchoka au Uvivu, mwanamke kama kachoka au mvivu hali hiyo ya ukavu ukeni hujitokeza kwa vile akili yake inakuwa haipo/haizingatii kile kinachofanyika bali saa ngapi atapata nafasi ya kwenda kulala/pumzika....
      I HOPE IMEKUSAIDIA...relax na fanya mapenzi ya raha ukiwa hauko kwenye mood mwambie, na usitombane tu kisa nyege zimekubana wakati unayetombana nae wala humfeel .. ubongo wako unajua unachokitamani na unachokipenda ..u cant fight nature.. kuma itakauka tu sababu ubongo unajua hauko tayari na una hofu kubwa..

      Delete
    2. Anonymous13:48

      nashukuru kwa ushauri wako umenisaidiia nimegundua tatizo nini nini kimachonisababishia hali hiyo

      Delete
  13. Anonymous14:13

    mboo yangu ya kawaida nikipiga bao sijisikii kama nimemwaga shahawa naomba ushauri

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!