TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately through this site and eventually meet!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tukifika Total Viewers Milioni 100 Tunafunga Blog Bana...ITAKUWA IMETOSHA !!!

Friday, February 01, 2013

Kamesimamaaaaaa !!!

6 comments:

  1. Nancy hiki ni kibamia au kinembe....... Duuh hapa joo anatombajeeeee????? Kama unapic zake weka tuone fresh...........

    ReplyDelete
  2. Anonymous15:45

    Angalia bana hata proportianality ya ukubwa wa kidole na kitu hicho, na pia unaweza kuangalia kwa nyuma kidogo utagundua kama kuna shavu la kuma. Kwa hiyo hicho ni kinembe sio mboo? Dah kumbe kuna madem wengine wana kinembe kirefu namna hii!!!!

    ReplyDelete
  3. Anonymous21:03

    du.yan me niilijua jike dume!!!!!!1

    ReplyDelete
  4. hicho ni kinembe a.k.a clitoris,raha sana ukiwa unakinyonya,tokea nianze kutombana nimekutana na demu mmoja tu mwenye kinembe chenye ukubwa usio wa kawaida,natamani ningepata nafasi ya kukutana na mwingne(according 2 what she told me,she is always HORNY,and she thinks her big clit is behind everythn about her being so HORNY and SENSITIVE)

    ReplyDelete
  5. Mie kusema ukweli sijawahi kukutana nacho,ila katika harakati zangu za ushenzi naamini ipo siku.

    ReplyDelete
  6. Anonymous03:37

    Nataka demu wa kumtomba

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!