DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday

Mdau Ana Tatizo. Wanarahatupu Fungukeni Jamani..."Nifanyeje Ili Niwe Nachelewa Kupiga Mabao???"


Nancy, huwa nashangazwa sana na ma-porn star. Wanawezaje kutomba kwa muda mrefu hivyo bila kupiga bao? Mimi nikiwa nimejitahidi sana pengine dakika mbili au tatu. Tena hii ni kwa mke wangu. Akiwa mwanamke wa nje, ninakuwa na papara na moyo unanikukuruka kiasi kwamba hata dakika moja simalizi. 

Tatizo ni kwamba nikishapiga bao siwezi kuunganisha tena hapo hapo. Ninahitaji rest kama ya dakika 15 hivi na wakati huo nakuta demu wangu ameshatoka kwenye mood na inabidi kuanza upya...and the vicious cyle goes on and on. 

In general, my sexual life is not good kutokana na tatizo hili la kupiga magoli mapema pamoja na kwamba nina uboo mnene na mrefu. 

Nifanyeje ili niwe ninachelewa angalau kwa dakika 10 - 15 hivi? Nitafurahi sana wadau wakinisaidia kwa hili...
************
Eti Mdau, utachukua dakika ngapi kupiga bao ukikumbana na tako kama hili?

25 comments:

  1. Piga punyeto immediately kabla ya kutomba !!!

    ReplyDelete
  2. Dah! Jaribu kudivert feelingz waza vitu vingine unapo rahatupika.
    Be at easy,
    be composed,
    take your time and enjoy the game.
    Ukihisi bao laja try to calm down ila ushirikiano na wife ni 100% coz wote mkiwa na lengo moja ni raihisi kufika Climax.

    ReplyDelete
  3. Ww usifuate porn wale wanaungasha clip pia kuna baadh ya vtu wanakula ila kutaimili kwa madada ile biashara kaka sema ilo ni tatixo jaribu kufanya mazoez

    ReplyDelete
  4. Jikorol hisia zako mana ukitaka kukojoa siunajua umatulia ikiwezekana toa mboo nje yakuma after 2 mint una rudisha chamsingi ndo hicho

    ReplyDelete
  5. taTiZo niN?....wE kAmEze vIaGra! uTatOmba HadI BaSi, kuHusU "sIde eFfeCtS" aaah! kIla DawA inA atHari ZakE


    ooOoo

    ReplyDelete
  6. Jipange ndugu cyo kila ki2 nawe uwe nacho ufanane nao, jitahidi kubuni mbinu za kufanya romance kwa muda mrefu kwa utambuzi wako wa viamshia hisia kwa umtombae ili unapogame na kumaliza nae anamaliza, kumbuka kukaa msaa mengi kifuanii cyo kwamba ndio ifanyaji mzuri wa mapenzi, mwanamke ni kufikisha 2 hana lingine.

    ReplyDelete
  7. Pole sana mdau..nakumbuka nilikuwa na tatizo kama hilo miakamingi iliyopita wakati ndio mara yangu ya kwanza kukutana na mwanamke..alikuwa mrembo sana na niliishia kuingiza tu na kukojoa.. niliumia sana kuona sijafanya chochote cha maana na kuona aibu kwa jinsi nilivyokuwa namtongoza na kumbembeleza anipe kuma kumbe naenda kumchafua tu... ilinibidi nifanye tafiti nyingi snaa za mapenzi baada ya kujijua uwezo wangu kitandani..baada ya mda nikawa the best katika mapenzi kiasi kwamba kuma zilikuwa zinanifata zenyewe..ila at the end of the day nikaambulia gono.. ushari jinsi ya kufanya uweze kukaa hata dk 45 bila kupizi..
    1. pumzisha mwili wako na kula vizuri sio unatoka kula tu unaparamia kuma..relax...fanyeni michezo mingine ya mapenzi kamammetoka kula sio kutombana.
    2. fanya mazoezi kimbia ruka kamba piga pushapu na mazoezi ya viungo..hiiitasaidia pumzi na mzunguko mzuri wa damu
    3.kunjwa sana tangawizi chemsha tangawizi na unywe japo kikombe kimoja asubuhi na jioni,au kula kijiko kimoja cha asali jioni na asubuhi na mchana, au chemsha mdalasini changanya na tangawizi kunywa kama chai fanya kama chai.. kuongeza presha ya mzunguko wa damu kwenye mboo.. itakusaidia kuongeza stamina ya mboo kusimama inachelewa sababu ya pressure ya damu kuwa ndogo kiasi cha kushindwa kusimamisha uboo haraka.
    4.ONDOA HOFU UWAPO KITANDANI USIWAZE KUMA NA MBOO ... mwangalie mpenzi wako kuanzia ukucha mpaka nywele..sahau kama una mboo kwa mda mwache yeye aangaike nayo wewe angaika ma mwili wake..pita kila kona tafuta udhaifu wake ulipo usiwe na papara..muandae na yy akuandae ...unaweza ukamkojolesha hata kabla hujamtomba kwa fore play tu iliyoenda shule mpaka aombe uboo mwenyewe
    5.unapotombana focus..hisia hazizuiliki ila goli linazuilika potezea hisia za kuma pale unapohisi goli linakuja na punguza speed..jitahidi kuwa na tabia ya kubadili staili kila unapohisi unataka kukojoa hii itakusaidia maana mpaka akae staili mpya utakuwa km ndo unaanza kutombana..usikojoe mpaka uhakikishe mpenzi wako kafika.. hili linawezekana kama utakuwa unajiamini na kutokuwa na hofu....
    jITAHIDI WATAKUTOMBEA KAKA... WANAUME WENGI SIKU HIZI WANAISHIA KOTOMBEWA TU NA SISI TULIOKUWA NA MATATIZO KAMA YAO SEMA TU TUMEJUA JINSI YA KUYA CONTROL.. ONGEA NA MKEO MFANYE RAFIKI NA MTANI NA SIO SEHEMU YA KUKOJOLEA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kaka James umetsha ile mbaya nmekubali mdau coz mi nlkuwanajianda kumalza ujuz apa ukmbe we ushampa Mambo yote Muhmu Kaka, chamsingi ni tujtaid kufanya Mazoez wadau na kujielewa tunafanya nn wakat wa Kutombana.
      Mi nlkuwa nawah kwa 15dk lakin sahiz ni mwendo wa dk 45 kwa bao la kwanza yan had Demu wng anafurahia na ilo la pili nkiungansha kaka nd Balaa yan nauwezo wa kuplay had sa1 na 30, ila klchonsaidia ni:-
      1. Mazoez coz mi n mchezaji wa mpira wa Miguu
      2. Jarbu kumshirksha uyo Mkeo kwa tatzo lako ilo namin ataweza kukusaidia vzur 2
      3. Ukiwa unatomba jarbu kutombana huku mnatanian vile viutan vya kimahaba namin itakusiadia kundoa mawazo ya kushupalia Kuma na kuwaza kukojoa 2.
      4.Kubadil style ni muhmu zaid na co kwamba itakusaidia kuchelewa kukojoa 2 bali hata mkeo atakuwa anafurahia na kukumis kwa sanaa

      Delete
  8. nilifikiri mimi ndiyo mtaalam kumbe kuna kina james joseph, babu fuatilia huo ushauri wa james hapa juu, nakwambia utagombaniwa, mazoezi ni muhimu sana, na mengine ndiyo kamalizia mjuzi mwenzangu james joseph, big up sana james kwa dars malidadi ata Nancy karikubali.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau umeona eeh! Hii ndo faida mojawapo ya blog hii. Mambo kama haya huwezi kuyapata popote. Pengine kwa wale walioenda jando walifundishwa. Shule muhimu sana hii na hii itamsaidia huyu mdau mwenye tatizo la kutwanga mabao bila mpango maalum.

      Hata hivyo mi kaniudhi kidogo kwani inaonekana anatomba sana nje ya ndoa...Ajirekebishe huyu. Ajifunze jinsi ya kumridhisha mkewe na atafurahia ndoa yake na sex life yake itaimarika. Asije akafuata ushauri wa akina James hapa halafu ndo aende akafanyie majaribio kwa malaya zake huko nje...

      Delete
  9. mi nishampa onyo nilishang'ang'aniwa na mke wa mtu.. nikaishia kupata gonno tu... tatizo wanaume wengi siku hizi hawafanyi mapenzi wanafanya ngono yaani kisa umemwoa basi ndio hata chuchu humnyonyi,kuma hunyonyi, humchezei kisimi.humwogeshi.. mnatombania chumbani tu na stail ni hiyohiyo ya kidini we ukifika tu na nyege zako unaingiza na kukojoa.. huwezi kutombana na demu wako km vile unamtomba kahaba uliyemnunua ili akukojoleshe uondoke..UKIWEZA KUELEWA MAANA YA MAPENZI UTAFURAHIA NA KUENJOY KUFANYA MAPENZI ILA UKIWA NA MAANA MBOVU YA MAPENZI UTAISHIA KUFANYA NGONO...JALI MAISHA YAKO TAFUTA MMOJA PIMEN KISHA MPE MAPENZI HATOTOKA HUYO...ushahidi mzuri angalia post za wanaotafuta wanaume utagundua wengi wao tatizo ni kutokuridhishwa.. Mpige pumbu mama watoto vizuri achana na wanawake wa nje watakuua tu ndio maana kila ukiwa nao hofu huwa kubwa na unakojoa dk 1

    ReplyDelete
    Replies
    1. PART ONE 1

      Mzee JJ mi naona ushauri wako ni Muarua sana, ila nataka niseme sijui kama hamna ama hakuna Mwanaume ambae hakupitia stage hii. Nakumbuka wakati nina Miaka kumi na nne hivi nilipewa kuma na mdada mmoja, ile adrenaline rush na papara ya kuchomeka bhaaaas!! Mchezo ukaishia hapo.

      Naomba niseme hivi, hizo routine ya kuchomoa mboo na kuchopeka zina faa na wataalam wana sapoti sana, lakini kwakua hiyo hali inatokana na papara na hii inatokana na kutotombana mda mrefu au kukaa na ulalo kiasi kwamba huwezi kustahimili, yaani hata uwe mjuzi vipi ukiwa hujapata kuma kwa mda mrefu bao lazima lije mapema.

      Kwa wanawake ni hivyo hivyo tena even worse, hili tatizo haliko kwetu tu ila hata dem akiwa hajatombwa siku nyingi, ukimchezea chuchu tu na vinginevyo pasipo kumshika kuma wallahi anapiga bao fasta tu tena bila ya aibu. So mwanangu huyo ni mkeo na nina uhakika hakupi kuma mara kwa mara kwasababu ya hilo tatizo. Mwambie aache hizo, ndio maana unakua mrahisi kutoka nje hili si tatizo kama mkishirikiana la sivyo mtaambulia kupishana kutombana nje ya ndoa.

      Mimi naku shauri hivi: Fanya kama wadau wanavyokuambia, hasa mazoezi maana yana saidia mzunguko wa damu, ila kama mimi sina mazoezi na ninaweza kukaa zaidi ya dakika 15 kwa bao mmoja na pia nikaunganisha hapo hapo na nina kunywa pombe na kula kitimoto kama kawa na shughuli naiweza na sio kwamba najisifia ila ndio lifestyle yangu simuigi mtu.

      1. Usiwe na haraka ya kungonoka, bali kama unahisi papara lala mwambie mama aje juu, usiingize uboo
      bali mwangalie mkeo, hasa zile sehemu zinazo vutia, ukiona unataka kupiga bao mwambie mamii
      asicheze wala kuishika mboo. ukitulia mwambie afanye kama vile mboo imeingia, bao kama likiwa
      linakuja atulie.

      - hii teknik ina saidia nini, sijui kitaalam, lakini mimi nilifanyiwa hii na mjuzi mmoja zamani,
      ikatokea kwamba bao lilipokua lina kuja na kuzuia zaidi ya mara tatu mwishoe likawa haliji sasa
      ndio mboo ikachomekwa mamaa akiwa juu, hii inaondoa control kwako na kumpa yeye full control.

      Delete
    2. PART TWO 2

      2. Maongezi kwenye kutombana kati ya mume na mke ni muhimu sana. Kutombana na Kahaba ni bora liende
      bao kwako kwangu hela, kwa mke ni kama mpira, mpirani wale wachezaji wanaongea mule ndani ili
      kufanikisha ushindi, ongea na mkeo banaaa!! ukiwa unasikia bao wakati yeye yupo juu mwambie atulie
      kidogo, wakati huo wewe unaendelea na kushika chuchu na kumsifia kuma yake taam kiasi kwamba
      unashindwa kuhimili mapigo yake, utani pia ni muhimi akicheka ni vizuri.

      3. Tatizo uliokua nalo ni la kisaikolojia hivyo, ukiwa relaxed na mkeo basi ujue utaweza litatua,
      hivyo pia bibie akiona kuna utamu katika mapenzi yenu atakuongezea mda wa mchezo, au kukupa kuma
      wakati wowote maana na yeye atakua ana enjoy. Pia najua wadau wamekushauri kubadilisha style mara
      kwa mara, athari ya hii ni kwamba itafika style mmoja wapo utakuta wewe unaipenda na mwenzio
      anaipenda sasa mkinogewa wote wakati mwenzio anavuta hisia ya kupanda mlima wewe tiyari umesha
      fika kileleni na umemwaga manyanga bhaaaaaas!! jua bifu lipo phallle pale.

      Mwisho mdau, nguo zina play part kubwa sana katika mapenzi ya kutombana kwa nafasi, ntarudia ukiwa na kahaba unatakiwa upige fasta usepe, lakini mkeo unaweza mka-romance ya kutombana bila kuingiliana kimwili maana mda unao mwingie tu mpaka wote mfike kileleni, fanya hivi mchezee bila ya kuvuana nguo, jikaze mwanaume mpaka uone kalegea, vua chupi toa nyonyo kwenye sidiria, shika chezea chuchu huku una nyonya kuma na kulamba lamba kisimi, akiwa anakaribia kupiga bao akuambie au aseme au atoe signal, lakini kiujuzi ukiona anajinyonga sana na miguno imezidi jua enhee tayari, ( huwa inamchukua mwanamke dakika 10-15 ukiwa unamnyonya kuma kufika kileleni) basi vua na wewe nguo, hii itakupa stamina ya kuchukua mda kwasababu teknik ile ya kubadilisha style ina apply hapa kwa wewe kuchukua mda kuvua nguo, usiwe na haraka (jua hili mwanamke uchukua mda kufika kileleni, na pia uchukua mda kushuka kileleni sio kama sisi) ukishavua sasa kwa mimi huwa lazima nimpe uboo anyonye ila kwa wewe unaweza ukalambisha uboo kwanza kwenye kisimi na mashavu ya kuma ile ule ute wake uchanganyike na wako mboo iweze kutereza vizuri kwasababu umeshindwa kumpa anyonye usije ukapiga bao mdomoni..........MITISA UPO HAPO?

      Asanteni jamani.

      Delete
  10. Bila foreplay huwezi kutombana na mwanamke akakojoa na kukukubali kama mtombaji mzuri, zingatia hili kwanza halafu mengine yatafuata.

    ReplyDelete
  11. nadhan wadau washasema yote,nikiongezea ntakuwa kama narudia ya wengne labda nkupe ushauri,KAMA HUWEZI KUZIPOTEZEA HISIA ZA KUPIGA BAO,THEN UKITAKA UCHELEWE KUPIGA BAO,JARIBU KUCHANGE STYLES HATA KAMA BADO UPO ROUND YA KWANZA,ACHANA NA UTAMADUNI WA KUNG'ANG'ANIA STYLE MOJA KWENYE ROUND YA KWANZA,UKIWA UNATOMBANA,UKIJIONA UNAKARIBIA KUPIGA BAO,CHOMOA MBOO THEN BADILI STYLE,KILE KITENDO CHA WEWE KUCHOMOA MBOO NA KUBADILI STYLE,HATA KAMA BAO LIWE LINAKUJA KWA KIASI GANI,UTASHANGAA MWENYEWE LITAKAVYORUDI NDANI BILA KUTOKA,UKIINGZA MBOO TENA UKAENDELEA KUTOMBA,UKIKARIBIA TENA KUMWAGA,CHOMOA MBOO THEN BADILI STYLE,UKIFANYA HIVI KAMA MARA 3 NA ZAID,ITAMTOSHA HUYO UNAYETOMBANA NAE

    ReplyDelete
  12. Kuongezea maelezo ya James Joseph, jaribu kuwa free na uweze kupumua vzr... Pia ukiona bao linakuja jaribu kupumua vzr, ukishapumua kama mara tatu kwa nguvu bao lenyewe linatulia...

    ReplyDelete
  13. ...Ndio maana naipenda Rahatupu,na napenda nichangie kidogo...!Huwa mara nyingi nasema everything start with Mind..kama una uwezo wa kucheza na Mind yako unaweza usipige bao mpaka dkk 30 smtyms,nasema hivyo kwa sababu mm nilikuwa nawahi sana kupiga bao ila baada ya kuweza kucontrol my mind,wife anaweza kafika kileleni hata mara nne,na mm ndio napiga bao,basi inakuwa raha tupu...!Asanteni wadau!

    ReplyDelete
  14. damn this life!...guys love isnt just about fucking it's about making each other happy. wanaume wengi mnafikiri mapenzi ni kutombana tu...nina mpenzi mwanzoni naye alikua na tatizo hili tukiwa pamoja anawaza tu saa ngapi tutaenda ku"do" ila tukifika uwanjan dk 2 tu anaomba poo. kuwaza kwamba mapenzi ni kutombana tu ndiko kunakosababisha mtu anaanza kuwaza itakuaje nisipopaform kwa kiwango si ntaachwa!...stress si nzuri kwenye kufanya mapenzi..WANAUME lazima mjiamini bwana....kwa sababu mpenzi wangu ni zaidi ya rafiki tulizungumza na tukasolve tatizo pamoja ikiwa ni pamoja na kufanya njia alizoelezea kaka james lakini kama hamzungumzi basi hamuaminiani kama hamuaminiani then it will never work...huwezi amini sasa hivi mi ndie nineomba poo kwenye game na mpenzi wangu just "beacause we talk"...mwanamke anayetoka nje ya ndoa kutafuta mtu anaye chelewa kupiz "is fool" utatombana na wangapi hadi umpate huyo anayepiz baada ya masaa matatu

    ReplyDelete
    Replies
    1. na tatizo sio kuchelewa kupiz,tatizo ni kumridhisha mwanamke,wanaume na wanawake weng wanaamini kitendo cha kuchelewa kupiga bao ndo kunamfanya mwanamke afike kileleni,huo sio UKWELI jamani,yaan demu hata hujamuandaa vya kutosha kisaikolojia na kimwili pia,unamrukia na kuanza kumtomba bila kumshika shika,kumpapasa,kumtomasa,kumlamba na kumnyonya sehemu zake zote zenye msisimko,kwa kuwa wewe nyege zako zipo karibu muda wote unawaza kutombana unadhan na mwanamke nae yupo hivyohivyo? hehehee itachukua MUDA sana wanaume wenzangu wote mpaka waje kuelewa nini MAANA HALISI YA KUTOMBANA

      Delete
    2. asante dada brendah nilikuwa natamani sana kusikia maoni ya mwanamke katika hii mada..umefafanua vizuri sana..nilitamanai hata nimwambie mama watoto atoe maoni yake ila mmhh nikaogopa maana ni mlokole ningeishia kufanyiwa maombi hapa ..natumaini wanaume wengi watakuwa wamejifunza kutoka kwako brendah.. HAKIKA KWA KUFANYA HIVI HATUTAKUWA NA SABABU YA KUUZA UTU WETU KWA KUMVULIA KILA MTU CHUPI... TANZANIA BILA UKIMWI INAWEZEKANA... ANAYESEMA HII BLOG HAILEMISHI ATAKUWA KIPOFU

      Delete
    3. JJ kumbe hata wewe mkeo ni Mlokole, wallahi mi nikafikiri nipo peke yangu aisee duh!! ila sitaki kusema sana lakini asije akawa najipiga bao mwenyewe kwa vidole? Nasema tu ....... ila tupe feedback bwana tatizo lako ni dogo sana kama alivyosema dada Brenda ingawa mimi nilisema kabla yake mmwe mnaongea bana na si lazima mtombane saa zote, isitoshe hiyo ishu hutokea unapo mpania mwanamke na mara nyingi inakua ni dem tu, huwezi mpania mkeo jamani.

      Delete
  15. Mambo mazuri Wana-Rahatupu! Kwa kuongezea, kwa kuwa mengi yamesemwa na wachangiaji Wa mwanza, jitahidi unapokuwa umemuandaa vizuri uingize uume wako taratibu na ukishaingiza Subiri dakika tano bila kufanya movement yoyote ili kupunguza sensitivity ya uume wako. Wakati umetulia Ndani ya kuma endelea kumpapasa sehemu zenye msisimko Kama vile maziwa, mapajani na makalio yake. Unaweza pia kumsisimua kwenye uti Wa Mgongo Kama atakuwa juu yako au amelalia ubavu. Tutaendelea kushauri tukipata feedback maana mapenzi ni Sanaa na kila mmoja wetu anahitaji kuujua mwili Wa mwenzi wake bila kuona aibu. BigDaddy BigFather

    ReplyDelete
  16. WADAU... Nilikuwa bar na mzee wa miaka 59 mda sio mrefu nikamchokoza kuhusi hii mada akanipa wazo lake nimelipenda na nimeamua kushea na nyinyi..Nanukuuuu... vijana wengi wa siku hizi wanapenda sana kunywa pombe na wanatumia sana mda mwingi bar...tatizo ni kutokujua kwenu nini cha kunywa na kwa wakati gani.. kwa mfano jiulize unakunywa ili iweje? ulewe? kujiburudisha? au unanywea afya? mzee anaendea kufunguka uwezo wa mboo kusimama hutegemeana na uwezo wa mishipa yako ya damu kupisha damu kiufasaha.. mishipa mingi inatabia ya kupunguza kipenyo(radius) kutokana na mavyakula tunayokula..hivyo pressure ya msukumo wa damu huenda kwa kidogo na kufanya mboo kutepeta..mboo kushindwa kusimama haraka.. kijana wangu sisi toka enzi tunaamini katika matunda.. kwa mfano zabibu.. jiulize kwanini red wine inatumika sana kwenye occasion za mapenzi?... zabibu zinasaidia kusafisha mirija ya damu na kuongeza msukumo..kunywa kitu chenye manufaaa kwako mwanangu..kunywa red wine kama unavyopenda kunywa bia..sio kila siku ila unaweza ukawa na chupa yako nyumbani ..akaja mpenzi wako mkanywa kama kinywaji au hata ukaenda zako baa ukapata red wine yako kama kinywaji tu..itakusaidia sana...hii haimaniishi ukinywa red wine ndo utakaa dk 20 hapana ila inamaanisha ukiwa na utamaduni wa kunywa red wine au zabibu utaongeza pressure ya damu hasa kwenye mishipa ya mboo na kuifanya mboo yako kuwa na stamina..mwisho wa kunukuuu...

    ReplyDelete
  17. Wadau mmezungumzia kuhusu kuchelewa kupiz na pia mbinu za kumfanya mwenza wako kufika kileleni, ila hamjazungumza ni wakati gani nivae kondom maana kuna wengine kile kitendo cha kuvaa kondom tu kesha piz!

    ReplyDelete
  18. Wadau nimewasikia sana sasa nawapa za kijando jando hali inayompata mdau huwapata karibu wanaume wengi na isipokuwa managed properly mdau anaweza kuwa hanisi kwa kukosa confidence na kuanza kuwaogopa mademu kuwa anapiga bao mapema na hawezi kuunga mtombo mwingine.Yalishawapi kunikuta Enzi za ujana wangu,nimetongoza uboo umedinda presha mavi debe,mfadhaiko balaa,kuingia na kukojoa hapohapo na haikusimama huku demu analalama gari moshi limeshajikoki.
    nilichofanya ni kujiamini na kujua namna ya kucheza na mademu hususani kuzitafuta G spot.
    1.Nacheza na kuma ya demu na wengi wao wanapiga bao kabla sijaingiza mzakari wangu ila panataka miifundi baba?taratibu unachezea kuma sehemu zote ndani nje upande na kisimi kwa hisia kali na usiwe na papara,unanyonya kisimi kwa ulimi na si lips za midomo ukitengeneza umbo namba nane na kumalizia kukivuta kwa lips za midomo,ukimaliza kunyonya cheza na vidole taratibu ka vidole vya motto mchanga demu atapiga ukulele mwenyewe akitaka kutombwa......Njooo bwaaaaaana ni ni ni niingizieeeeeeeeeeee mwenzioooooo...sauti hiyo lazima ikufanye uwe kama samba aliyeona mnyaman na hajala wiki nakuwaga mnyama wa ajabu stage hii hata ukiniunguza moto si usikii
    2.Nikianza kutomba sifikiri kuma wala kukojoa bali ni kusugu akwa kwenda mbele ndani nje nje ndan zakari yote ndani au nusu zakari au nasugua kisimi tuu
    3.Kuzuia kukoja ni tendo linguine muhimu na wadau wameeleza ,lakini nikitaka kuendellea kutomba nakojoa njee alafu nakamua kama uautengeneza utumbo wa bi mkora alafu narudisha uboo kumani tene hata mara tatu haitalala
    Hoaiya rahatupikeni wadau huyo mzee wa JANDO

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!