TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, December 11, 2012

Wadau; Hatimaye Nimefirwa !!!



Wadau wa Rahatupu.

Kwanza nianze kwa kuwapa shukrani kwa ushirikiano na mawaidha yenu mliyonipa nilipoomba ushauri wenu kuhusu tamaa yangu ya kufirwa. Pengine Nancy atawakumbusha. Pia napenda kumshukuru MITISA kwa kukubali kuweka post yangu ya mwanzo ili tuweze kuelimishana. 

Ngoja Niwakumbushe....

Kama nilivyosema katika post yangu ya mwanzo, mimi ni mwanaume rijali mwenye mke na watoto tena mwenye hadhi kubwa sana katika jamii. Kutokana na tabia ya kumfira rafiki yangu wakati tukishea chumba pale UDSM, nami nilianza kuingiwa na wazo la kujaribu kufirwa baada ya kumwonea wivu rafiki huyu kwa jinsi alivyokuwa ana-enjoy wakati namfira kwani kuna wakati alikuwa kama mtu aliyepoteza fahamu au kupandwa na kitu fulani ambacho si cha kawaida. Mengi niliyasema katika post yangu ya mwanzo na sipendi kuyarudia hapa. Nancy atawakumbusha! (=> Nawakumbusha HAPA)

Nilifuata ushauri wenu...

Katika ushauri wenu kufuatia ile post yangu ya mwanzo, wengi wenu mlinishauri kuwa nijaribu kufirwa na rafiki yangu yule yule ambaye huwa namfira. Hii ingepunguza uwezekano wangu wa kambukizwa magonjwa kwani huyu ni mtu ambaye tumezoeana kwa muda mrefu pamoja na kwamba naye ni mume wa mtu na ana watoto kama mimi. 

Hivi karibuni ilitokea coincidence nzuri sana. Mimi nilikwenda Afrika Kusini kikazi. Kwa bahati nzuri rafiki yangu yule naye kumbe akawa huko huko Afrika Kusini akihudhuria mkutano fulani wa kimataifa.

Basi tulikutana huko na kama kawaida yetu tulibebana na kwenda kufirana. Basi badala ya kumfira yeye, na tukiwa tumelewa kidogo, nilimwambia aanze kwanza kunifira mimi. Japo alishtuka na kushangaa kidogo, hakusita. Aliniinamisha kitandani na kuanza kunilamba mkundu, mapaja, shingo n.k. Baadaye alivaa kondomu na kunipaka jelly kama tunavyofanyaga. Baada ya hapo aliniingizia uboo wake pole pole na kuanza kunifira huku akichezea mapumbu na uboo wangu....

Matokeo Yake....

Cha ajabu ni kwamba, sikusikia utamu wala raha yo yote. Japo nilikuwa nausikia uboo wake ukinitekenya ndani kabisa mkunduni lakini sikusisimka kabisa. Raha pekee niliyokuwa naisikia kwamba mbali ilikuwa inatokana na yeye kuuchezea uboo wangu ambao ulikuwa umesimama vibaya sana. Hata alipopiga bao sikuhisi cho chote. Basi alichomoa na kidogo alikuwa anaona aibu. 

Alianza kuniuliza kama niliona raha na nilimwambia ukweli kuwa sikuhisi cho chote. Alishangaa na kuniangalia kisha akachukua kondomu akauvisha uboo wangu na kuinama. Basi nilianza kumfira na mara moja huyoo raha zikampanda kama kawaida yake na akaanza manjonjo yake ya kawaida ya kunikatikia huku akiongea lugha ya kwao. Baada ya hapo, tulikwenda kwenye baa na baadaye tukarudi hotelini kulala....... 

Swali Kwenu Wadau...

Kwa nini rafiki yangu huwa anaona raha vile ninapomfira wakati mimi sikuhisi cho chote? 

Uamuzi Wangu

Been there; Done that na sitarudia tena kufirwa. Hakuna raha. Hakuna hisia. Hakuna msisimko. Hakuna mvuto. Hakuna ......na mpaka sasa sielewi ni nini kinachowafanya
wanaume wafirwe. 

Kwa wanawake nahisi pengine kwa vile mkundu upo karibu sana na kuma, inawezekana kuna neva za kuma zinaguswa wakati wanapofirwa na hivyo kusisimka sana. Wenyewe watasema...

Sikupenda kuishi nikiwa na dukuduku hili la kufirwa na kwa vile nimeshajaribu na kujionea mwenyewe basi hili nalo limeshapita na sitajaribu tena. Na kwa Wapemba wanaosema kwamba eti aliyefirwa hafirukwi" si kweli. MIMI NIMESHAFIRUKWA !!!

Mdau Makini wa Rahatupu...
********

29 comments:

  1. Anonymous22:32

    ipo cku utamtafuta tena jamaa yako atakufira tena na tena na tena mwishowe utaona hiyo raha unayoitafuta cos unatafuta raha na ujue atafutae hachoki akichoka ameshapata,umejifedhehesha tu kuna vitu sio vyakujaribu in ur life time,ukisikia angalia kisha viache viendelee maisha ya songe kuna cku utatafuta raha ya kuvuta unga nayo utaipata tu maisha sio kujaribu kila kitu,ila all in all hongera kwa kufirwa rudia tena na tena ndio utaona raha,huwezi ona raha wakati ndio cku ya kwanza alafu umetolewa bikra ya mkundu waulize hata wanawake kama kuna aliyewahi ona raha cku ya kutolewa bikra ndio kama ww huwezi ona raha cku ya kutolewa bikra ya mkundu endelea kufirwa na kufirwa utaiona raha,nakutakia kila la kheri ktk safari yako mpya ya kutafuta utamu.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:27

      Mdau - asante kwa maoni yako...

      Umeelewa mazingira yaliyonifanya nijaribu kufirwa? Au unafikiri nimeamka tu na kusema ngoja leo nikafirwe?

      Eti nimejifedhehesha - wewe umeshawahi kujifedhehesha kwa mangapi? Unajua kuwa hata kunya ni kujifedhehesha?

      Najua watu hampendi mashoga japo mnapenda sana kufira mabinti. Hii contradiction sijui mtaweza kuifafanua lini. Leo hii kila mtu anataka tigo lakini likija suala la mashoga mnaruka eti ufirauni. Kwani kufira mabinti siyo ufirauni?

      Hunijui nami sikujui. Mimi nimesema kuwa nimekata kiu yangu ya udadisi na sitarudia tena. Wewe unasema ni lazima nitarudia. May be wewe ni mimi basi; na kama ni hivyo basi nakubaliana nawe.

      Kila mtu ana uhuru wa kuishi na kujaribu vitu atakavyo. Hata ukitaka kujaribu kula mavi, jaribu ali mradi tu usiwanukishe watu wengine ambao hawapendi kula kimba !!!

      Delete
    2. Anonymous16:20

      Pls nitafute mmi uone tofauti kakaa... Haya mambo yanataratibu zake ukitaka ku enjoy!! E-mail: mpendamatako@yahoo.com

      Delete
    3. Mimi naomba tukutane tongee mengi, ninapsychological unit tunaweza wasiliana kwa siri
      pakatwa@gmail.com

      Delete
  2. Anonymous23:04

    hujapgwa pumbu la uhakika ila jaribu kwa mwingn utaona tofaut kwan huyu ulihis n msenge,tafuta rijal!shahawa kama uji

    ReplyDelete
  3. Anonymous01:40

    Duuh!!!nakuonea huruma sana kwani endapo utakapo kutana tena na huyo jamaa wako lazima atataka ukamfire kwani umemzoesha hivyo,dont you see it? jamaa wako huyo amezoea mboo yako coz umekutana naye tu huko south mkaenda kufirana.Hivyo mwisho wa siku utasikia tena kiu ya kufirwa wakati unamfira mwenzio b'coz you haven't found that thing which makes your friend to love & enjoy anal sex hence that hunger and thirst will still drive you as the result utataka kufirwa na huyo mwenzio and this time huyo mwenzio atahakisha anakufanya usikie raha.Kama alivyosema mdau hapo juu HAKUNA RAHA SIKU YA KWANZA YA KUTOLEWA BIKIRA,hivyo lazima utajaribu tena pindi umfirapo huyo mwenzio.Hivi uoni hata aibu yaini una familia but still umeamua kufirwa,mimi nakushauri hivi "DO NOT MAKE YOUR PAST BECOME YOUR PRESENT" pia huyo jamaa wako ameshakuwa sehemu ya maisha yako so "ELIMINATE HIM IMMEDIATELY FROM YOUR LIFE".Hachana na mambo ya kisenge and stay away from ur friend b'coz yeye ndiyo chanzo cha usenge if you havent seen that.Tengeneza future ya watoto wako hachana na huyo msenge na mambo yake ya kisenge.(THE FUTURE OF CHILDREN SHOULD ALL MATTER RIGHT NOW,STOP LETTING YOUR PAST BECOME YOUR PRESENT)

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:54

      Huwa napenda sana mtu asiyekujua anapokuparamia na kuanza kukupa ushauri...Eti ni-focus na watoto wangu....

      Ni hivi: watoto wangu wako taken care off. Will ipo imeshaandikwa na wana pesa za kuwasomesha hata kama wakitaka kwenda Harvard au Cambridge. Sisi ni familia yenye upendo na iliyoshikamana sana, so sijui unachokisema...Mimi kujaribu kufirwa haina effect yo yote kwa mapenzi ya wanangu; and please don't bring them into this debate kwani hunijui na huwajui !!!

      Na kwa taarifa yako napenda nikwambie kwamba kuna wanaume wengi sana wenye familia lakini wanafirwa kwa siri. Jamii yetu inashabikia wanawake kufirwa lakini mwanaume akifirwa tu basi makelele yanapigwa. Sijui ni kwa nini...

      Asante !!!

      Delete
    2. Anonymous13:03

      Mkuu,

      Umewahi kufikiria madhara ya kisaikolojia ayayoyapata mkeo siku akijua kwamba huwa unafirwa na mwanaume mwenzio? Watoto wako siku wakijua kwamba baba yao anafirwa, huoni kwamba itawaadthiri sana kisaikolojia? Halafu unasema........ ''Mimi kujaribu kufirwa haina effect yo yote kwa mapenzi ya wanangu; and please don't bring them into this debate kwani hunijui na huwajui !!!''.

      Usiwe na double standards, mambo ya watu kuwajua au kutowajua watoto wako hapa siyo ishu. Kwa kuwa hata wewe uliyeomba ushari hapa hatujui, umepewa ushauri na watu usiowajua, na umefirwa na mtu ambaye hatumjui. Na wala hatujuajua kwamba una mke na watoto, wewe mwenyewe ndiye umesema. Kwa hiyo hakuna aliyewaingiza watoto wako kwenye hili suala isipokuwa wewe mwenyewe. Usingesema, wala tusingejua kwamba una watoto!

      But anyway, ni maisha yako, una uhuru wa kufanya utakacho. Lakini fikiria pia na madhara kwa jamii na familia yako. Hivi siku ukisikia mwanao wa kiume anafirwa, utalalamika?

      Delete
  4. Yaaan wewe huna ujanja tena ushafirwa na rafik yako utamu hujapata njoo kwangu nikufire tena hopefully u'll find what i've bn looking for.Umemsaidia rafik Anko nae kupata wa kumfira maana kila mtakapo kutana yeye atakua tendon ni lilelile

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:56

      Nimesema NIMESHAFIRUKWA....Hayo mengine wayajua wewe....

      Delete
  5. Anonymous13:59

    Hi Mr.Tester...Nakuhakikishia hujafikia mwisho wa udadisi wako..Lazima utataka kujua zaidi ni nini hasa huyo msenge mwenzio anakifeel hadi anakua unconcious pale unapomfira.So ukikutana nae tena lazima atakugeuza tena na tena akufire..Nitakubaliana nawewe pale tu utakaponiambia kua umempotezea kabisa katika maisha yako,lakini kama bado mnakutana na unamfira na tayari alishaondoa aibu ya kukufira,atakufira tu,na kubali au kataa utainama tu msenge wewe...UMEBUGI SANA BWABWA WEWE.SASA NDO UMEKWISHA FALA WEWE..Mkundu wenyewe mbbbaaaaayaaa...Kundu jeusiii kama la sokwe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:01

      Umeanza vizuri sana na sijui ni nini kimekufanya uanze kutukana hapo mwishoni. Pengine ni ile unfounded homophobia.

      Nimesema nimeshafirukwa sasa wewe ni nani mpaka ung'ang'anie kinyume chake? Wewe ni mimi? Mbona mnapenda kuwavisha watu wengine udhaifu wenu?

      Matusi yako sitayajibu kwani it is not worthy it...Sahihisho kidogo tu: Masokwe wana mikundu myekundu na siyo myeusi...!!!

      Delete
  6. Anonymous15:06

    kufilwa hutaki ila bize unajitia madole

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:57

      Sasa nini kinakuuma? Mkundu na vidole si vyangu. Where is the problem? Kama unaona wivu nawe jitie madole tuwe ngoma droo mdau !!!

      Delete
  7. Anonymous05:40

    njoo nikufire mimi am good in it...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:23

      Correction: Lugha ya watu naona inakupiga chenga baba. Preposition sahihi hapo ni "ati" i.e "I am good at it" siyo " I am good in it"...Pumbavu !!!

      Delete
  8. Anonymous15:18

    dah umenitia nyege kishenzi....

    ReplyDelete
  9. Anonymous00:08

    duh. wabongo tumekua nuxi sasa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:50

      Nuksi gani na wewe? Watu wanafirana sana sema tu ni kwa siri. Unataka nikutajie baadhi ya watu wanaofirwa? Mbona utashangaa. Si ajabu hata wewe hapo unafirwa, sema tu unafiki umekukaba !!!

      Delete
  10. Anonymous13:04

    Mkuu,

    Umewahi kufikiria madhara ya kisaikolojia ayayoyapata mkeo siku akijua kwamba huwa unafirwa na mwanaume mwenzio? Watoto wako siku wakijua kwamba baba yao anafirwa, huoni kwamba itawaadthiri sana kisaikolojia? Halafu unasema........ ''Mimi kujaribu kufirwa haina effect yo yote kwa mapenzi ya wanangu; and please don't bring them into this debate kwani hunijui na huwajui !!!''.

    Usiwe na double standards, mambo ya watu kuwajua au kutowajua watoto wako hapa siyo ishu. Kwa kuwa hata wewe uliyeomba ushari hapa hatujui, umepewa ushauri na watu usiowajua, na umefirwa na mtu ambaye hatumjui. Na wala hatujuajua kwamba una mke na watoto, wewe mwenyewe ndiye umesema. Kwa hiyo hakuna aliyewaingiza watoto wako kwenye hili suala isipokuwa wewe mwenyewe. Usingesema, wala tusingejua kwamba una watoto!

    But anyway, ni maisha yako, una uhuru wa kufanya utakacho. Lakini fikiria pia na madhara kwa jamii na familia yako. Hivi siku ukisikia mwanao wa kiume anafirwa, utalalamika?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous21:00

      Mke wangu nadhani anajua kwani alishawahi kutufuma na huyo jamaa zamani kidogo tukiwa ndo tumemaliza kuvaa. Alijaribu kuniuliza what was going on nami nikazungusha stori weee sijui kama aliniamini ama la lakini halikubadilika jambo na mapenzi ndo yalizidi kukolea...

      By the way, ushoga upo sana hapa Bongo na nawajua watu sana ambao wanafirwa. Sema tu unafiki ndo unatusumbua. Tunashabikia tigo za mabinti lakini tukiona mwanaume oooh, tunajifanya kushangaa utafikiri kuna tofauti yo yote. Na kutokana na experience yangu watu wengi wanaofira na kufirwa ndo watu wa kwanza kukandia tabia hizi za kishoga. Wapo akina Swaggart na akina Edney Long. Unafiki mtupu. Sitashangaa hata wewe hapo kama ukiwa unafirwa lakini hapa umegangamara kutoa somo la saikolojia. Suala siyo kuficha kichwa ndani ya mchanga bali ni ku-confront issue head on.

      Baada ya hii meeting ya Sauzi, tumeamua kuwa tunakutana nje ya nchi mbali kabisa na wadaku wa Bongo hata kama ni mara moja tu kwa mwaka. Sasa hao watoto watajuaje? Mwezi wa tatu mwaka kesho tunakwenda kwenye mkutano Chile. Sasa atakayetufuata Chile huyo anataka udaku sasa.

      Tumejaribu kupunguza sana na ni matumaini yangu kuwa in this period nitaweza kuachana kabisa na tabia hii kabisa na hata kum-cut off huyu rafiki yangu in my life. Ni addiction but everything is possible as long mtu unajikubali na siyo kama ninyi wanafiki mnaofira na kufirwa kwa siri !!!!

      Delete
  11. mdau6920:34

    doh im impressed jinsi jamaa alivo dediketedi ktk kureply komenti zote zinazoenda ewahni!! enewei, duniyani kuna mengi, hili nalo....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous21:02

      Hili nalo nini? Unaona ajabu sana? Wewe si unafira mabinti za watu, na wewe siku moja hao mabinti unaowafira wakiamua kukupiga limdori utashangaa? Watu mtamaliza lini unafiki lakini? Eti unashangaa kama vile umeona ng'ombe anaruka. Stupid !!!

      Delete
  12. Naomba kaka utulie hao hawajui walisemalo maana kisaikolojia kuna faida katika kubadirishana mawazo. Hata mtu akibakwa akaeleza tatizo hujisikia kutua mzigo fulani. Nadhani tungeonana ungepata msaada maana hata hawa wahuni wa mtandao wameisha kuchanganya! (pakatwa@gmail.com)

    ReplyDelete
  13. Anonymous12:11

    Ukweli utabaki kuwa kufirwa ni raha na wala siyo kitu cha kujifunza. Nikikosa mboo najitia vidole vyote mkunduni hadi nakojoa au natafuta kitu chochote cha kujiingizia hata kama ni tango au karoti ili mradi nikojoe mpaka niwe mwepesi na akili inarudi kawaida. Nampongeza sana huyo anayefirwa.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:55

      ww y ujitie vdole,weka contact nikutafute nikuridhishe na machine yangu..

      Delete
  14. Anonymous09:13

    YAN WEWE N KUBWA JINGA MSOMI MZMA UNAFIRWA POLE SANA .

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:28

      kufirwa haina ukubwa paka mapepe wewe,, ni starehe ya mtu pumbavu

      Delete
  15. Anonymous18:27

    kuma wewe mwanaume mzima unafirwa tafuta mwanaume rijali akufile cyo huyo shoga anayefirwa

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!