TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

ACHA UJINGA WA KUACHA NAMBA YAKO YA SIMU HOVYO HOVYO MTANDAONI


Thursday, December 27, 2012

Hili Jimama Lina Mtako wa Haja...Halafu Kuma ya Uhakika Dah !!!

Kamata Rahakamili HAPA....

6 comments:

  1. Huyu Nancy Mpenzi wangu ni mama lao Blaze ama Mowett, au mwite Blaze Mowett, haja cheza movie nyingi hivyo bado ni ameteur kwenye Gem na pia alisha wahi kuwa stripper hapo mjini Atlanta ila hamna info zake zaidi nahisi labda ya kutofikia umaarufu kama wakina Pinky na wengine.

    Lakini wangu huyu kabisaa sio jimama wa kupigwa mboo na vibamia, mama ana kuma ya maana na wote walio mtomba wote hasa kwenye zile action ya 'Horny Black Mothers and Daughters' au kuna moja inaitwa 'Earth quarke booties' huyu mama lipigwa mboo za maana lakini wala haku kimbia ndio kwanza alikua ana enjyoy sijawahi muona akitoa tigo ila hapa kwenye hii "Cumswapping Headliners 16" alikua ana nyonya uboo sii mchezo
    ntakutumia link yake Mitisa, alikua na jidada stacy sweets mpigwa tigo chipukizi

    ReplyDelete
  2. Anonymous19:15

    wanatisha balaa, cjawah ona issue kama hii

    ReplyDelete
  3. Anonymous01:28

    Daahhhhhhh!!!!!!!!

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:20

    DU ALITOMBWA NA UBOO WA HAJA!!!!

    ReplyDelete
  5. Anonymous23:58

    HAPO SAWA HATA ME NIMEIPITISHA

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!