TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately through this site and eventually meet!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tukifika Total Viewers Milioni 100 Tunafunga Blog Bana...ITAKUWA IMETOSHA !!!

Saturday, November 24, 2012

Mtu na Shogake Wamekwenda Kupigwa Tigo....Mh !!!

12 comments:

  1. Anonymous23:34

    mhh Utadhani kidonda wakati watu wanahonga magari kisa tigo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:04

      Ni ujinga mtupu. Ni tabia ya kushangaza sana. Hata wanyAma hawafanyi haya mambo lakini Binadamu stupid kabisa ..
      .

      Delete
    2. Anonymous00:10

      hawo ndo binadam bwana

      Delete
    3. Anonymous00:14

      Ndo maana magonjwa hayachoki kumwandama Binadamu. Hicho kidonda kama huyu demu Ana UKIMWI kuna kupona kweli hapo hata ukiwa umetahiriwa? Akili nyingi mbele gizàa....

      Delete
  2. Anonymous00:20

    Binadamu is overrated. Ukiona specie imeanza kuoana same sex basi jua kwamba something is terribly wrong....

    Halafu Majitu hayahaya yanayofira wasichana yakiona mashoga wanafirana eti yanaona kinyaa. Stupid MAZAFAKAZ....!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:28

      na hyo aliye tupa hii pumzi akatuzidishia na ufaham wa kutambua mambo lakini wap

      Delete
  3. Anonymous10:15

    hiyo tigo ipo njema.

    ReplyDelete
  4. Anonymous16:18

    Uyo mwene kimwanya ndo yupo tite tigo yake. Uyu mwene kidonda misuli yote ishakatika.
    Raha ya tigo mbanano.

    justinken@gmx.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nina nani aliyokata hiyo misuli...

      Hii ni trela tu, muvi nzima ni wakati wa kujifungua au tumbo la kuhara....!!!!

      Delete
  5. Anonymous09:49

    Hiyo tigo i mekaa sawa wadau

    ReplyDelete
  6. Anonymous20:45

    sishauli kwa mke kumpiga tigo

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!