TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately through this site and eventually meet!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Wednesday, November 28, 2012

Mfumo Dume Wageuziwa Kibano...Jike Dume Linakanyaga Mabraza Kama Vile Halina Akili Nzuri....LOL...!!!

28 comments:

  1. Anonymous20:16

    dah

    ReplyDelete
  2. Anonymous20:54

    mi naomba niulze! Ivi kweli wapo wanawake wenye mboo kimaumbile, au zinatengenezwa na kupachkwa? Naomb jb

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:27

      Hao ni wanaume wanafanyiwa Plastic surgery na kubadilishwa maumbo yao kuwa kama ya wanawake ili kufanikisha shughuli zao za ushoga.

      Delete
  3. Anonymous22:41

    Wow I love this shit she sexy n fine ass hell can fuck me n a men at the same time but shit were the man at that wont to be fucked

    ReplyDelete
  4. Hili ndo MALKIA la mijike dume yote.....mamaaaa aiseee!!!.

    Mkee shusha mambo mengine ya hili ji dada dume. Mh!!!!!

    ReplyDelete
  5. Anonymous10:24

    hakuna jike dume natural, ni fake kibao

    ReplyDelete
  6. Aidanchriss12:20

    Jamani naomba msaada wa kuuliza...hawa hawa majike dume wapo kweli, yani I mean wanamboo kabisa wamezaliwa nazo???

    ReplyDelete
  7. Anonymous13:22

    Wapo....hata hapa nilipo bar ya pili ndio club yao wamejaa tele....wamejifanyia plastic surgery ....
    Wengi hawapendi kutia ila wanapenda kufirwa wao..cuz wanajiona ni wanawake...ukiona kama huyu anatomba ujue ni kwa ajili kalipwa kucheza hii...na wengi wajike dume hawana nyege za kutomba wana nyege za kufirwa wao....

    COX

    ReplyDelete
  8. Anonymous13:33

    Sina hakika na hao waliofanyowa plastic surgery, ila najua kimaumbile wapo na wanaitwa Khuntha, Kwenye kambi moja ya Jeshi la Kujenga Taifa alikuwapo matron Mnyalu nae aliumbwa hivyo Khuntha alikuwa akiwabandua sana mabint waliopita JKT kwa mujibu wa sheria miaka ile, waliopita kwenye Kambi ile wanamkumbuka

    ReplyDelete
  9. Anonymous14:21

    Mh hizi usiweke nancy zinapotosha zaidi,.halaf kama nliona blog yako imeondolewa? Au ni wewe mwenyeww uliamua kufanya modification?
    Ushauri,.kama ikiwezekana,.badala ya kuwawekea picha za kuwanyegesha tu,.bora uwawekee video au picha ambazo zitawasaidia kujua style au namna mbalimbali za kuridhishana,.maana kuna mambo mengine ambayo hata hayana maana,.mfano mtu anapost picha za mpenz wake aliyemfurahisha usiku uliopita,.maana yake nn anamuuza kwa watu au?
    Na vilevile kama itawezekana uachie uwanja wa watu kuuliza mambo mbalimbali kuhusiana na kungonoana kama ulivyofanya hapo kwenye kutafuta wananwake n.k
    mwisho naomba mniwie radhi ni mawazo yang tu,.sipo hapa kuingliia starehe za watu,.ningekuwa sihusiki huku nadhan nisingeandika haya,.nimelitanguliza hilo ili bas msije mkamwaga matus jaman,.
    All the best.,
    missawos@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. 91) Oooh...mabraza wakiguswa tu basi picha zinapotosha zaidi. Mbona mabinti wakiwa wanafirwa husemi zinapotosha zaidi? Ni nini kinachokufanya ufikiri kuwa mabinti kufirwa ni sawa na mabraza ni upotoshaji? Rahatupu hatubagui and everything goes. Ukipata ukipendacho, smile, ukiona usichokipenda waachie wengine. Tukianza kuwekeana masharti hapa hatutafika popote kwa sababu kila mtu anapenda mambo tofauti.....

      (2) Kuweka video au picha ambazo zitawasaidia kujua style au namna mbalimbali za kuridhishana mi nizitoe wapi kama wadau hawaleti? Unafikiri sisi tunaoendesha blog hii hatuna kazi? Unafikiri tunalipwa? Hii ni blog ya bure and everything goes. Kama unataka specialty, mbona zipo kibao mtandaoni? Mbona usiende kuzitafuta huko? Unataka blog moja tu iwe na kila kitu? UNALIPIA?


      (3) Uwanja wa watu kujiachia - hapa ni everything goes. Hata wewe kama una swali au point za kutombana lete na sisi tutalziweka na wadau watatoa michango yao. Angalia hiyo label inayosema 'MASWALI YANAYOHUSU KUTOMBANA". Na wadau wa rahatupu ni watu makini sana na huwa wanatoa ushauri wa kitaalamu...

      (4) Kuhusu blog kuondolewa wewe inakuhusu nini? Umeikuta hapa shukuru. Ukiikuta haipo basi saka zingine mtandaoni...

      (5) "Kuna mambo mengine ambayo hata hayana maana,.mfano mtu anapost picha za mpenz wake aliyemfurahisha usiku uliopita,.maana yake nn anamuuza kwa watu au?" => Ndiyo maana tunaficha sura ili kutodhalilisha watu. Wewe unaingia hapa na kufurahia picha za wadau halafu una audacity ya kusema eti mambo ambayo hayana maana. Unafikiri bila ya watu kuleta picha zao tungekuwa na blog? Watu wanashea mambo yao na sisi tunachohakikisha ni kuwa hatudhalilishi mabinti na tunaficha sura zao kama kweli ni Wabongo..Lete basi hayo mambo yako ya maana tuone au wewe ni kulalamika tu? UNABOA !!!

      (6) Kuna mamilioni ya sites na blogs za aina hii. Usichokipata hapa, tafuta kwingine ingawa blog na sites nyingi ni za kulipia...

      Delete
    2. Anonymous16:24

      missawos@gmail.com - ushindwe na ulegee. Unafikiri bila wadau kushea mavituz tungekuwa tunapata rahatupu? Kuna ubaya gani kuweka picha za mpenzi wako akiwa uchi ali mradi haionyeshi uso? Tena uzuri dada zetu wengi hawana tattoos na huwezi kumtambua kabisa.

      Na mabinti wengi siku hizi wenyewe wanataka kushea picha hapa kwani wanajua kuwa rahatupu inazingatia matakwa yao na kwamba hawatadhalilishwa. Ni wanaume wenye wivu kupindukia na backward looking kama nyinyi ambao mnaturudisha nyuma.

      Mpenzi wako akiweka picha zake hapa akiwa amefichwa uso kuna ubaya gani? Na kama hupendi haya mambo, mbona uko so eager kuangalia picha ambazo wadau wengine wanaleta?

      You are pathetic and hyprocrite. Na nakuomba kabisa kuanzia sasa usiingie huku rahatupu. Tuachie blog yetu wenyewe na akina Mr. Husband ambao wako open minded na wanajua kufurahia maisha. UMENIUDHI SANA na hapa nimeuma meno ili nisije nikakutukana matusi ya Kimasai chetu kumanina wewe !!!

      Delete
    3. Anonymous19:54

      we nancy what you mean mfumo dume,,,,,why huko hivyo again na sana na wanaume,,kwayo unaweka kwa ajili ya mfumo dume,,,maana wakuchukiza,,,,,your bloodfull

      Delete
    4. we nancy what you mean mfumo dume => Huelewi maana ya mfumo dume?

      why huko hivyo => You meant to say "why UKO hivyo?" Yaonekana we Mhaya kama mimi na hu/u zinakuchanganya...LOL

      kwayo unaweka kwa ajili ya mfumo dume => Nilikuwa nataka kujua why zikiwekwa picha za wanawake wakifirwa kila mtu anashabikia lakini madume wakifirwa basi inakuwa napotosha zaidi. Kwa nini ni sawa kwa mabinti kufirwa lakini it is a no go for midume...Hapa ndipo ishu ya mfumo dume ilipokuja...

      your bloodfull = ulitaka kusema "you are bloodfool?"

      Ukifafanua basi nitakujibu vizuri my dear Bloodfull !!!

      Delete
    5. Anonymous09:56

      We dada kumbuka sio wote wanashanglia kam unavyojumuisha wanaue wote,,but soory km umenielewa vibaya ,,maana ukionglea mfumo dume,,kumbuka mwanaume anabaki ni kichwa cha nyumba daily,,ila sasa nyie dada zetu baada ya kuona mnafanya kz na kupata vijisenti tu mnaanza kudharau wanaume,,na kuhusu hao wanaofirwa ni wasenge walikuwapo toka kipindi cha sodoma,,,,ukiongolea mfumo mwanaume rijali ni muhim kuheshimiwasoma vitabu nvya ,,km wamuamini JAHA,,,nani alifinyangwa kwanza,,then kwa mfano wake,,then,,angalia na adhabu baada ya kuhasi ,,zilikuwa zipi,,ila sasa dunia yahenda pabaya mwataka usawa,,,,au mwataka kuwa juu ya wanau,,,,relax wewe ntoto ya kike,,,,keetaaary,,,,najua wapenda kater,,,,,,,

      Delete
    6. OK...Njoo unipige katerero basi...LOL

      Huwezi kutumia hoja-mama zile zile za mifumo gandamizi kama dini, elimu, ndoa na amali za kijamii mf. ndoa kutetea hoja-pingwa. Hayo mambo ya visaasili (legends) sijui nani aliumbwa kwanza, nani alipata adhabu kali baaada ya kuasi, nani yuko juu na ubabaishaji mwingine ndo chanzo kikuu cha mfumo dume. Sasa huwezi tena kurejelea hoja zile zile kuthibitisha hoja inayopingwa! Google "Principles of Logic" ili angalau upate fununu kidogo...

      Ni hayo tu kwa leo...Lakini "ubwana" wenu mliojipachika wakati mwingine mnautumia vibaya kweli. Pengine kuwageuzia kibano na kuwafira - whether kwa midori au kwa mtindo wa hili jike dume is a way to go....Unakuja unapiga katerero na baada ya hapo unapigwa mdori wa nguvu mpaka mavi yakutoke...LOL !!!

      Karibu Sinza kwa Remi uonje joto ya jiwe.....

      Delete
  10. Aidanchriss16:40

    Mi nahisi kama mumemuelewa vibaya huyo mdau hapo juu...anyway nisiingilie sana....thanx GOD it is week end again...cheza salama, stay safe...love u all

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:53

      We uliyemwelewa vizuri tufafanulie basi...

      Huyu anayelalamika watu kushea picha za mademu wao hapa? Akafie zake mbali huko. Si ajabu ni lisenge tu linafirwa mkundu unaliwasha na limekuja kubabaisha watu hapa. Sasa watu wasiposhea vitu vyao tutakuwa na blog kweli?

      Delete
  11. Anonymous11:45

    Watu wengine ni wa ajab sana huyo mdau wa kwanza aliejibiwa na nancy hakua na nia yeyote mbaya na ametoa hadhari na ombi kuwa haingilii uhuru wa mtu ndo maana hata nancy kaheshim hisia zake akamjibu sasa wewe unaetukana ndo bloodful manina mkubwa angalia na soma comments kwa makini ndo utoe comments,.mi sijaona ubaya wowote ndo mawazo yake,.sasa wewe unakurupuka na kutukana ikiwa hapa ni kutukanana tu itakuwaje?
    Heshimun hisia za watu kama mtu amecomment kitu kikakuboaa sema hujapenda kama ustaarab anaotumia da nancy na si kurusha matus fala wewe,.umeniudh sana coz we si mwelewa hata nukta!
    Huyo mdau wa pili anachongangania ni kuwa hatak mwanaume anyang'anywe nafas yake kama huyu si mhaya,mmasai basi mchaga,.maana mamifumo dume awatak kuyasikia kabisaa hata kutombana mwanamke unatulia tuli ka mtungi,.mambo ya kuzungushazungusha ni marufuku haswa chagga na maasai.,
    mwisho tuheshim sana hisia za watu jaman kama mtu kaweka picha zake sawa, za mpenziwe sawa,.ila kama akitokea ambaye haelew basi aeleweshwe,.coz wengine ni wageni humu,.
    Mdau,.sweden

    ReplyDelete
    Replies
    1. Well said mdau wa Svenska....

      Ila huyu anayelalamika watu kuleta picha za wapenzi wao anataka blog ife ama?

      Yeye akiingia huku anakuta picha anachekelea na pengine ndo wa kwanza ku-right click. Anafikiri hizo picha zinatoka wapi?

      Watu wana ma-frustration yao huko mitaani na hapa wanakuja kuyatua. Sina jinsi ya ku-control matusi ya watu na kwa vile sote ni watu wakubwa, I think we can handle it. Anayeumia kwa kutukanwa na mtu tena ANONYMOUS basi huyo hajakomaa na dunia itaendelea kumfira !!!!

      Delete
    2. Anonymous13:24

      ha ha ha kweli dunia itamfiraa noma ha ha ha

      Delete
    3. Anonymous15:08

      ' Sina hakika na hao waliofanyowa plastic surgery, ila najua kimaumbile wapo na wanaitwa Khuntha, Kwenye kambi moja ya Jeshi la Kujenga Taifa alikuwapo matron Mnyalu nae aliumbwa hivyo Khuntha alikuwa akiwabandua sana mabint waliopita JKT kwa mujibu wa sheria miaka ile, waliopita kwenye Kambi ile wanamkumbuka ' ....Mdau uliye weka hii comment anomba unitafute kwa email : majidai_05@yahoo.com ....namtafuta sana jike dume, huenda ukasaidia kuniunganisha na huyo matron mnyalu.asante sana

      Delete
    4. Anonymous15:17

      Atakuwa amekufa kwa HIV. Maafande wote waliokuwa JKT enzi zile walishakufa na UKIMWI ....

      Delete
    5. Anonymous15:27

      wewe ndio uliye post ?

      Delete
    6. Anonymous15:33

      Yap...Last time Nilikutana naye Mlalakuwa na alikuwa amechakaa sana. Tako lote kwisha na madonda kibao usoni. JICHUNGE SANA...!!!"

      Delete
    7. Anonymous15:45

      nipe namba zake kaka, am just doin a research about hermophrodites women, so alikuwa ameolewa? au ? alikuwa anafira na wanaume?

      Delete
    8. Anonymous07:30

      ntafute kwenye khanga1984@yahoo.com,

      Delete
  12. Kuanzia sasa nkiwa ng'ambo hamna namna natomba dem bila kumtia kidole kwanza (mapemaa kabla ya yote) hata wale wabongo wenzetu tunaoonganishiwa na wenyeji. Unaweza kufirwa hivi hivi ukiona.

    Kudadeki MITISA umenifunza

    Maxi

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!