TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Thursday, November 01, 2012

Wape Waione.....Nishaapa; Wanaume Kwangu Mwiko !!!!

63 comments:

  1. Anonymous08:41

    Aarrgh hata haivutii paja zenyewe zimezeeka ka za bibi kizeee

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:25

      Iwe nzee au haivutii ni sawa lakini nishasema mianaume kwangu mwiko. And I am very happy because eventually nimeridhika kimapenzi ....!!!

      Delete
  2. Anonymous11:26

    sa anaturingishia au?????usenge huo its her thng we respect tht ila sio uturingishie
    kumamamae zako

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous11:41

      Nawaringishia kivipi? All I said ni kwamba sitaki tena myanaume, and I am happy and sexually totally satisfied. That's all I said bro...!!!!

      And if you have any problem with that GO HANG YOURSELF ...

      Delete
  3. Anonymous14:43

    sio wanaume bas, we sema tu umekosa mwanaume ndo ikabidi uingiwe na huo ulimbukeni wako.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:00

      Mwanamke kamwe hakosi mwanaume wa kumtomba wewe - hata kama awe mbaya kama nyani !!!

      Ngoja nirudie tena - All I am saying ni kwamba sitaki tena myanaume, and I am happy and sexually totally satisfied. That's all...

      Who cares kama ni ulimbukeni au umbulikeni? May be yo mama does - ha ha haaaa !!!

      Myanaume miongo kama nini - fix tupu na kujigamba kijinga tu. Oooh mi natomba masaa 12 bila kupumzika wakati ukilifikisha kitandani ni kuhema na kunukishana vikwapa tu na uozo kutoka midomoni. Na mingine inafikiri kuwa na mboo ndo kubwa basi ndo mwisho !!!

      Ukikamatwa na binti anayejua kutafuna kuma kwa mpango kamwe hutakaa ujaribu tena myanaume...I am one of them !!!!

      Delete
    2. acha kauli za kiboya"eti may b mama does"angefanya hvyo ungekuwepo leo?????//
      hao uliokutana nao na kukuachia shombo ndo utata sema hujakutana na wanaume wakakunyonya mpaka mkundu like never b4,n dont generalize mama huwezi sema wanaume wengi fix wakati nyinyi ndo maigizo kama bongo movie,anyway mi i respect wat u do bt dont disrespect other ways,hujakunwa ww ndo maana una kiburi,otherwise shukran kwa picha zako

      Delete
  4. Mmmmh! Utamu huo! I like it

    ReplyDelete
  5. Anonymous20:05

    sasa ww kama sio mjinga tokea lini mwanaume akatomba masaa 12 na ww ukakubali, we unakosa mawasiliana mazur na mpenz Ndo maana unaona shida.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:58

      Usinirarukie na wewe. Kama umefirwa huko ulikotoka mi si kosa langu.

      Soma hizo comments hapo juu kwenye sticky (1) utaona ujinga wa myanaume !!!

      Nina mawasiliano mazuri sana na shosti wangu ndo maana tunaridhishana na sitaki tena myanaume. Sasa we unazungumzia mawasiliano gani? Kundu lawasha ama? Njoo kutie beleshi mwanahizaya wewe !!!

      Delete
  6. jonii20:08

    Huyo binti atakaekutafuna kuma yako ilochakaa namna hiyo inabidi atangulize diCloper coz ni marazi matupu. Minikikutomba sikojoi sababu mkuma hauna mvuto

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:56

      Utabadili ID sana tu mpaka utachoka lakini we utaendelea kuwa mchovu tu. Nani alikwambia kuma ina mvuto?

      Nenda katombe ya mamako YENYE MVUTO basi !!! Iliyokuzaa bila shaka itakuwa na mvuto ile mbaya.

      Msenge mkubwa wewe !!!

      Nina mpenzi wangu tunaridhishana wewe kinakuuma nini? Mijitu mingine bwana !!!

      Delete
    2. Anonymous20:59

      I forgot - sina gonjwa hata moja. My bill of health is clean bro...Kuhusu mvuto wa kuma nshakujibu hapo juu. Hangaika salama...!!!!

      Delete
  7. Anonymous21:22

    kuwashwa unawashwa wewe ambae hujawah kutobwa ukafurahi. Na me sio msenge ni mwanaume wa ukwel....na mawasiliano ya kimapenz ndo nachomanisha.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:27

      Nani ambaye amekwambia sijatombwa nikafurahi? Mapenzi nayajua sana lakini nilichoshwa na MYANAUME...Miongo na Minafiki hujaona. Ptuuu !!!!

      Delete
    2. Anonymous23:32

      Utakua hulipi ndio maana watu wanapiga kipara na kukimbia au mama huruma unamvulia chupi yeyote hata mimi ningekukikmbia tu

      Delete
    3. Anonymous00:29

      Wala - nimeshatombwa na wanaume wasiozidi watano tangu nianze haya mambo. I am sure kabisa nimeshatombwa na wanaume wachache kuliko msururu wa wanaume waliompitia huyo mrembo wako uliyenaye kwa sasa. Ni nyakati za UKIMWI hizi na kulala na wanaume/wanawake wengi si dili sana siku hizi....

      Pengine silipi lakini kuna wanaume kibao wanaoniandama kunitomba hata sasa including two of my ex-es japo wameshaoa. Mmoja mpaka leo anasema hajawahi kutomba kuma tamu kama yangu na yuko tayari hata kuninunulia gari au kunijengea kabisa kwani ni mtu mkubwa katika jamii.

      Sema utakayo na kwa vile hunijui nami sikujui wala huumizi kichwa changu. Ukweli hata hivyo unabakia kuwa pale pale kuwa baada ya kuonja mapenzi ya kisagaji nimeapa sitarudia tena kutombwa na mwanaume...Ni kuma na mwili wangu na nina haki ya kufanya cho chote nao. Kama unakereka kanywe sumu ya panya au kajinyonge kabisa kieleweke....Mfumo dume ziiiii !!!! Myanaume mizinzi kefule midanganyifu hoiiiii !!!!

      Delete
    4. K YAKO ITAKUA TIGHT SANA WATANO TU AU TENEJA (JOKE)Anyway you sound matured na uko strict na mambo yako na usijali watu wanasema nini wewe kula raha--hii ni blog ya raha sio kero,hata hvo wanaokutukana hawajui coz kila mtu ana vitu anavyopenda, ana misimamo yake na zaidi ya yote huwezi ishi watakavyo watu ila tu utakavyo.So enjoy sis japo nahisi ni vema kusema baadhi ya mijanadume ndo mizinzi kama ilivyo kwa wanawake kuna waliotulia.sijisifii mie nimetomba 4 mpaka leo na nina 30+.

      Delete
    5. jonii23:03

      Huyo jamaa alokwambia anakujengea nyumba labda ni kaburi na hiyo gari ni jeneza.. Manake kwa kuma kama yakwako hata soda sikupi. Halafu demu mbaya ukimsifia anajiona Kim Kardashian

      Delete
    6. Anonymous00:28

      Inaonekana wewe ni mmoja wapo wa watu ambao huwa wepesi kukandia wake au wapenzi wa watu kuwa ni wabaya au hawalipi wakati wala hujui hao wanandoa au wapenzi wamependeana nini na wametoka wapi. Kuna issues nyingi sana katika mapenzi ukiyaangalia katika upana wake...

      Huyu baba nimetoka naye mbali na tumefundishana mambo mengi ya kutombana na kusaidiana katika maisha yetu. Sasa wewe unayekurupuka tu hapa na kuropoka unaonekana taahira. Kuma - kama vile ganda la kitabu huwezi kuijua kwa kuiangalia. Ngoja nitapiga picha zingine kwa kamera nzuri na katika mazingira mazuri zaidi. Si ajabu utarudi hapa na kutaka uitombe...

      Kama nilivyosema hapo juu mimi nipo na na-enjoy uhuru wangu. Nyie mateka wa mfumo dume mnaoumia kwa sababu tu eti nime-declare kuwa sitaki wanaume tena shauri yenu. Na mwenye hoja za maana niko tayari kupambana naye. Soma dokezo langu hapa chini....

      Kaburi na jeneza - taswira nzuri sana zinazomhusu binadamu. Yaonekana ungali mtumwa wa kifo na unakiogopa sana ndo maana unarejelea tasirwa hizi za giza. Mimi nakuombea uishi milele na milele na ikiwezekana usionje kaburi wala jeneza. Kwa watu tuliofunguliwa minyororo ya asasi za kijinga, kifo hakina nguvu tena kwani ni hatua mojawapo tu katika safari za roho zetu kusaka utulivu na amani ya kweli katika malimwengu mbalimbali - yanayoonekana na yasiyoonekana. Safari yetu huwa haikomi !!!

      Demu mbaya kusifiwa - sifa za nje zina faida gani kama ndani kumeoza? Uzuri wa umbo una faida gani kama roho inafuka moshi wa maovu, dhuluma na ujinga kama wewe hapo? Kim Kardashian ndiyo nguzo na kiwango chako cha uzuri? Uzuri kwako ni nini? Mwanamke mzuri kwako ni yupi? Ni yule mwenye uso uliochongwa kwa mamia ya operesheni za bandia kama Kim Kardashian? Je, tunaweza kuwa na vigezo vya kimalimwengu kuhusu uzuri (Universal traits of beauty)? Kama maswali haya yalimshinda hata Aristotle, Sitegemei mtu mjinga kama wewe uwe hata na fununu ya maswali na maangalizo haya ya Kifalsafa.

      Na hiyo soda kamnunulie mamako. Mimi hata hiyo soda yako sinywi kwani ni hatari sana kwa afya ya binadamu !!!!

      Delete
    7. hahahha t doesnot make sense at all kama hao ex wako hawajawah kuona kuma tamu kama yako kwann walioa wengine na sio wewe mwenye kuma tamu???
      hahahahhahaha

      Delete
    8. by the way nimependa comend yako hapa juu,u sound verry matured hngera kwa hilo
      gwijimimi@gmail.com

      Delete
    9. kirungu thats wht we call respect,i nimependa comment yako
      bravo bro

      Delete
    10. Pamoja Gwiji huo ndo ukweli watu wana leta raha hapa then unakuta mtu anaponda wakati yeye hajaleta chochote, huyu dada nilivyomuelewa kwa haraka kwanza yuko broadminded na anajua anataka nini, elimu imo.Kwa wale tuliopitia michakato mbalimbali vyuoni au katika kusaka mke huyu dada ana sound material wife ila kakutana na matapeli watupu, hii ni bahati mbaya kwa wadada wengi walio decent, man akiona mtu yuko decent anatangaza ndoa kabisa halafu akishakula mzigo mara kadhaa anaanza visa.ts too bad ila ndo maisha coz kuna wadada ambao ni viruka njia hata ummpe nini mechi anapiga za ugenini kama hana akili nzuri.Hapa tupeane raha hata kama ni za maneno tu inatosha kuponda sio ishu sana

      Delete
  8. Anonymous21:56

    DEMU LENYEWE BAYA KAMA KUMA NYAMBAFU MANINA ETI HUTAKI MWANAUME NASISI HATUKUTAKI KWANZA LIBAYA KAMA KIMBA FYUUUUUU!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:30

      Hata nikiwa libaya na kuma kama nyambafu lakini nina wangu anayenifurahisha na kuniridhisha. Wewe uliye mzuri kama malaika bila shaka nawe una wako anayekuridhisha na kukufurahisha. Sasa tatizo liko wapi?

      Mbona unatumia uwingi (sisi hatutaki?) Wewe na nani? Umewauliza wanaume wote wakakuambia kuwa hawaitaki kuma hii?

      Lete kuma ya mamako tuone kama siyo nyambafu kuliko hii kefule wewe. Si ajabu ina sura mbaya kuliko kimba la sokwe.

      Kumbe mnaumia mwanamke akiwakandia...Myanaume HOOOVYO !!!!

      Delete
    2. Anonymous23:27

      Sasa kama hutaki mwanaume hapa umeonyesha papa lako ili iweje? unamaliza vijisenti vyako cafe na mpenzi unaye shida yote ya nini? Kuna wanawake ambao ni tabula laza and your one of them kama umeridhika kimapenzi shobo hapa zinatoka wapi kaa na mpenzi sijui dildo lako wala hatuhitaji kusikia.Unakera lidada libaya kuma kama kande fucckk sake!

      Delete
    3. Anonymous23:52

      The last time I checked niliambiwa kwamba Tanzania ni nchi huru na mtu ana uhuru wa kufanya cho chote anachotaka ali mradi havunji sheria. Ndo maana hata blog kama hizi zinaachwa...

      Pia siyo kila mtu anayeweka picha zake hapa anatafura mwanaume au mwanamke. Wengine tunaweka ili kujifurahisha tu. Na picha nyingi zilizoko hapa ni za watu ambao wana wao wameshibana ila wanataka tu kushea na wadau - wawe wasagaji wenzao, mashoga wenzao, wapenda tigo wenzao etc. That is what I did na hili wala siyo kosa...

      Ni afadhali kuwa tabula rasa (empty slate) kwa sababu tabula rasa anaweza kujifunza/kufunzwa na kujaza au kujazwa vitu vipya katika hiyo tabula rasa yake. Hatari zaidi ni watu kama ninyi ambao mmelewa matunda ya mfumo dume na mkiguswa kidogo tu tayari mnachukua silaha za matusi na kuanza kutisha watu. Tabula rasa zenu zilishajazwa sumu na mfumo wa kihasama kiasi kwamba hamfundishiki tena na mko myopic kiasi kwamba hamuoni mbele zaidi ya pua na hivyo viboo vyenu...

      Mimi nimeweka picha kwa furaha zangu nikishuhudia jinsi mapenzi ya kisagaji yalivyo matamu kiasi kuwa sihitaji tena myanaume. Kama nimevunja sheria niambieni.....

      Lidada libaya na kuma kama kande - sawa lakini yupo anayelipenda lidada hili libaya na kuma yake unayoiita kande na yuko tayari kuigharamia kwa kila kitu. Mwenyewe anasema ni tamu kuliko cho chote kingine alichowahi kuonja. Sasa wewe tabula rasa uliyejazwa sumu na jamii ni nani mpaka uraruke na kuhukumu?

      Lete picha na kuma ya dadako au mamako tulinganishe...Pengine ni wabaya kama sokwe na makuma yao yametepeta na kujaa masagamba, ukoko wa kaswende na kuvuja mausaha usiku na mchana.

      Nina kila kitu na sihitaji kwenda cafe. Usifikiri kutokana na umasikini wako kila mtu siku hizi ni lazima aende cafe ku-access internet. Una mawazo finyu mpaka unatia huruma !!!

      Mfumo dume gandamizi mkiguswa mnaumia utafikiri mtu kawaminya pumbu duh !!!

      Delete
    4. Anonymous10:03

      wewe kweli una stress nina uhakika una nyege hebu lete hio kuma nikutombe niandikie baraka80@ymail.com.nina uhakika hutapata muda wa kundika hapa zaidi ya kujilamba vidole tehe

      Delete
  9. Anonymous22:31

    sasa kama ultobwa na ukafurahi kwa nn unanyonya kuma tu bila kutobwa wkt unaweza ukanyonywa kuma na kutobwa na mwanaume? Au labda iyo myanaume ndo sielew??

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:40

      Kawaulize mashoga kwa nini hawapendi kutomba wanawake...

      Kawaulize wasagaji kwa nini hawapendi kutombwa na wanaume....

      Kawaulize wanaume (you included) kwa nini hawapendi kutomba kuma siku hizi na badala yake wanataka tigo tu...

      Kwangu mimi ni ulaghai, uhuni, ubinafsi na udanganyifu wa wanaume. Kati ya wanaume 1,000 pengine kuna mmoja tu ambaye ana mapenzi ya kweli na ha-cheat huko nje. Ni matokeo ya mfumo dume nadhani. Mmelelewa kuwa mabwana na mnaweza kuwa na wapenzi na wake wengi kwa kadri mnavyotaka. Mpaka dini zingine zinawaruhusu kufanya hivyo...

      Umefika wakati sasa wanawake tukaanza kupigania haki zetu. Na kuwanyima kuma ni mahali pazuri pa kuanzia...Myanaume kwangu mwiko !!!

      Delete
  10. THIS IS INTERESTING. MMEKUTANA WOTE EMPTY MNAJIBIZANA NINI HAPA KILA MTU ANAFURAHI HII NI RAHATUPU UWE MSAGAJI UWE MSENGE UWE BASHA WOTE HAPA NI KUBURUDIKA TU. NINGEKUWA OWNER WA BLOG NINGEONDOA COMMENTS ZENU ZINABOA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:20

      Thanks dforgn - eventually a voice of reason and understanding...

      Ni kweli - rahatupu ni kurahatupuika tu. Nashangaa hawa wachovu wamenishupalia utafikiri nimemdhalilisha. Ni binadamu huru na nina haki ya kurahatupuika hapa al mradi tu sivunji sheria damn it !!!!

      Delete
  11. Anonymous00:20

    Leo naona mambo si mchezo hapa rahatupu! Everyone is as right as he/she think. Live and let live. Hayo yote ni mapokeo lakini maisha yetu siyo hadithi, everyone knows the taste of what he/she has tasted. Let us learn to share freely and accept each other without bias. Tukifika mahali kila mtu akathamini anachofurahia mwenzie na kuacha kubishana kwa kutumia hadithi na vionjo vya watu wengine tutakuwa tumepiga hatua sana. Tunashindwa kupiga hatua kwasababu tunakataa ukweli tunaouona kila siku na kufikiri kuwa labda tumekosea (hizo ni inferiority complex). Hebu tuseme ukweli jamani, Mtu ambaye siyo shoga au msagaji anawezaje kujua raha au karaha ya vitendo hivyo? Tuwaache walioonja watusimulie, kama unataka kubishana kaonje kwanza halafu ukikuta wametia chumvi rudi ubishane ukiwa na majibu sahihi, vinginevyo utakuwa unapoteza muda na kunukuu mambo ya watu wengine!!

    Big-up sana mdau, ungekutana na mtu kama mimi ambaye ni mkweli daima, tungefurahia maisha pamoja lakini endelea na uchaguzi wako. Pole sana kwa kuumizwa na hivyo vijanaume vilivyoku-cheat. Naamini sasa wewe ni mwalimu mzuri kwa watakaokutana na wewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:22

      Asante baba....Ningekuona ningekupa sh. laki moja keshi kabisa hata sasa hivi ninayo hapa mkononi mwangu...!!!

      Delete
    2. Da hakuna batan ya like,
      Nakupa like ya maandishi

      Delete
  12. Anonymous00:33

    Najua unafanya kitu kizuri kwa maisha yako. Hongera sana kwa kufikia hatua ya kuona kwamba hayo ni maisha yako! Hudaiwi wala humdai yeyote. Let us do the best we love, let us not make ourselves toys for others. Haya maisha yetu hatuhitaji kumnukuu mtu mwingine. The truth is now. And if anyone claims to have done what I do and gives a diferrent definition it is because he wasn't what am today. I am glad to be myself and enjoy every moment my way. Nimekukubali sana!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:47

      Nice pholosophical and full of wisdom.....

      Never live to please other people as we live only once....After all, it is impossible to please everybody. They will eventually hate you anyway !

      You must believe in something or you will fall for anything....

      Stand up and defend what you belive in - even if it means to be hated by the majority or losing your life. Few good people will understand your stand and respect you for that...You are one of the few !!!

      Asante sana mdau....Umenigusa !!!!

      Delete
  13. Anonymous00:45

    Asante kwa kunizawadia laki moja keshi, watu wa aina yako are very rare! This world depends on people like you and not those who do not tell the truth. Today we have people who have been enslaved by the religions they follow, their political and even the education they received. Who will leave legacy in this world?

    I have been meeting people who say that in the Past 2000 years the world witnessed a lot of miracles than today, those people are utterly blind! Let us tell people to try their best to leave legacy when they depart from this world by telling the truth of what they enjoyed and what they did not enjoy. No research no right to speak.

    Check me at bigdaddybigfather@gmail.com if you want personal communication.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:55

      Laki yako ipo bigdaddy. Nikutumie kwa M-pesa....

      Maneno yako ya busara yamenigusa sana. Watu wako shallow na wanataka wa-dictate other peoples' lives. Why? Wao ni nani? They never dig deeper na kutaka kuelewa mf. kwa nini huyu mtu kaamua kuwa shoga, msagaji, mpenda tigo, mpiga punyeto aliyekubuhu. If it something that they don't believe in basi they just rush at you and start calling you names na kukutukana....NO !!!

      Kwetu sisi hali ni mbaya zaidi kwani our system of education real stinks and we are not prepared to think. Ni kukaririkariri tu basi mtu una-graduate and go face life. Matokeo yake ndo haya. We don't know who we are, why we are here and what forms the core of our consciences and beliefs.

      Ndo maana ukiangalia vizuri we are very good at complaining but NEVER at proposing any solutions to our predicament. Matokeo yake mf. we can't find solutions even for the simple problems. Kila kitu tunategemea wazungu waje watufanyie. This shows hata kwenye mijadala katika blog kama hizi. It is real sad !!!

      Thanks Big Daddy !!!

      Delete
  14. Anonymous01:32

    I really like your views so much! Only very few can have the carouge you have, I must stress that we have been cheated and we think that others are diferrent. Mimi nakubali sana maneno yako and I believe you have come out to show what you stand for. Congratulations! Waswahili wakisimama na Wazungu au watu wenye madaraka ya kupewa wanakuwa wadogo, their demands and values changes because they have been planted with fear. Nina uhakika, their days are numbered! Life is simple and is meant to be simple and enjoyable. Everyone should enjoy his/her life without disturbing others. Kwa kukosa sifa hiyo, ndiyo maana watu wanahamaki na kukosa uvumilivu pale wanapotoneshwa vidonda vyao. We must define our own philosophy of life and protect philosophically without judging others or intimidating them. Ni lazima tujifunze ku-debate kwa hoja na siyo matusi au ugomvi hayo ni ushahidi kwamba akili zetu zimeharibiwa na utapiamlo wa lishe ya falsafa ya maisha. Watu wanabishana na kushindana kwa hoja na siyo makucha ndiyo maana hata kucha zetu siyo ndefu.

    Hizi fikra pandikizi zimetufikisha mbali ndiyo maana siyo tatizo kwa Africa kukuta University graduate akihaha wakati amewekeza mamilioni ya shilingi katika elimu ambayo maskini hakupewa anatishwa na kuogopa kudai haki yake.

    Kama ni watu kufanya mapenzi, mimi nafikiri watu wafanye mapenzi kwa raha ya wawili hao. Endapo mmoja kati ya hao hajaridhika, asilazimishwe ili aseme kwamba ameridhika.

    Nakumbuka nilipokuwa mdogo, niliwahi kuenda kwenye vijiwe vya vijana nikawasikia vijana wa rika langu wakati huo wakisifia ngono. Wanatia chumvi nyingi kweli na anayewasikiliza anaweza kudhani kwamba wanajua kitu. Hakuna kati yao niliyekuta akijua hata kidogo, wanarukia tu na kuondoka.

    Mapendekezo yangu katika mifumo ya elimu na watu utakaowafundisha, wafundishe mambo makubwa matano:
    1. Ni lazima kabla mtu hajaanza kufanya jambo lolote ajitayarishe kwa kupata elimu ya kutosha juu ya jambo hilo. Sisi tunakula kila siku lakini shuleni watu hawajifunzi kupika na hata majumbani mchezo ndo hivyo. Pia watu asilimia kubwa watafanya ngono siku moja lakini hakuna anayewafundisha jinsi ya kuifanya vizuri badala yake watu wanafundishwa jinsi ya kuchuma mali na material nyinginezo ambazo hatuzihitaji sana katika maisha. Wahindi wamefundisha KAMASUTRA kwa watu wao, Wachina wamefundisha TANTRIC SEX lakini sisi tunawafundisha watu kuwa watumwa wa utajiri ambao ukiwa umepata lishe bora na kuwa na mahusiano mazuri huwezi kuukosa. Nilifurahi siku moja nilipoona kitabu kiitwacho KAMAPOOTRA (Toilet Manners: wakati sisi huku kwenda chooni kikionekana ni kitendo cha aibu na cha kishenzi (japo kila mtu anakifanya hata aweje) wenzetu wanazungumzia 53 styles za kukaa kwenye choo.

    2. Jambo lingine ni watu wapende kufanya kazi. Kazi (Huduma/Service) siyo adhabu bali ndiyo thamani ya uwepo wetu. Bahati mbaya, kwetu sisi watu waliowengi wanapenda ngono kuliko kazi.

    3. Watu wapende kula vizuri (Mlo kamili wenye viinilishe vyote muhimu) kwani hivi ndivyo vinavyokwenda kuzalisha kemikali (hormones) zinazokwenda kukuhamasisha kufanya kila jambo likupasalo. Tiba ya nguvu za kiume/kike na uvivu wote kuanzia wa kufikiri hadi wa kufanya kazi ni hii.

    4. Watu wapende kupata maarifa kutoka kwa wenzao na kuyahusianisha na maisha yao (kusoma, kusikiliza na kuangalia picha, vitabu na audios mbalimbali). Lakini ujue kuwa hiyo ni radha yake na si yako.

    5. Tupende kuangalia maisha kwa macho yetu wenyewe na kutafakari kila kinachotokea katika maisha yetu. Maisha yetu hayana spea na wala hatujaazima kwa mtu. Huwa nashangaa sana ninapoona mtu ambaye anaoga kila siku akimwagiwa maji ya kikombe anasema eti kazaliwa tena!! Tuwe waangalifu sana kwani tunaweza, watu waache unyonge na unafiki, tujenge Africa yetu!!

    Nimefurahishwa sana na niliyoyasoma leo kutoka kwako! I love everything! Keep the fire burning gently. Luv you all!! bigdaddybigfather@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:43

      Self explanatory, concise and true. Sitaki kuongezea Cho chote nisije nikaiharibu. Kama kila mmoja wetu angekuwa anapiga bongo na kuja na mapendekezo komavu dhahiri for our problems kama hivi tungepiga hatua na kusonga mbele. You are a rarity Big Daddy na usije ukashangaa kugeuziwa kibao wewe na kuonekana ndo adui. Mfumo uko gizani na hautaki kusikia sauti za busara kama hizi. May God help us all....!!!

      Delete
    2. Kila mtu ana uhuru wa kufanya kitu ambacho kinamfurahisha bila kuvunja sheria hio ni haki ya binadamu yeyote.mimi silaumu mtu kua shoga/msagaji coz sijui kwanini kawa hivo tho I partially know kutakua na reasons as to why mtu kawa hvo.So tusimvamie dada kwa kile anachokifurahia.

      Delete
  15. Anonymous09:15

    Wadau hachaneni na huyu nung'a.......!!!
    Mbunye yenyewe ni bwawa wa watu wanaikimbia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:28

      Hachaneni.......

      Bwawa wa watu.....

      =>Huwezi kuandika japo sentensi moja ukaeleweka utawezaje kuhojiana? Silaha pekee uliyonayo ni matusi, petty language na kukandia. Na si ajabu ukakuta we ni graduate wa UDSM.!!!!

      Najua mkundu unakuwasha lakini ungetazama hoja za kisomi hapo juu usingeropoka na kujiaibisha bure. Ni aibu hata kwa mbunye bwawa ya mamako ilokuleta hapa duniani. Mimba ingeharibika dunia ingepata ahueni....!!!!

      Delete
  16. Anonymous09:37

    uyo jamaa umempa laki na yeye akawa senge apo apo.

    Kama ww umepoteza dira, usiseme et unataka haki za mwanamke, elewa kwamba unachokifanya ni upotevu wa maadili hivyo sio wanawake wote wamepoteza maadili kama yako, na hata wanaume tupo tuna maadili mema pia, ndo maana hatukuli tigo, so usiseme unatamani kuona wanawake wanatunyima kuma jua haitawah tokea hiyo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:58

      Hamkuli tigo eeh ? Kwema huko area code 254 ?

      Tumia singular kaka - sikuli tigo. Maadili ya jamii ya sasa ni tigo tu kwa kwenda mbele. Tazama comments kwenye sticky [1] hapo juu uone wanaume wanavyolilia tigo.

      Asante kwa kulinda maadili kaka....USICHOKE ....

      By the way, kasome tamthiliya moja ya Aristophanes - mwanafasihi na mwanafalsafa wa Ugiriki ya kale utaona. Yeye ndiye alikuwa wa kwanza kupendekeza wanawake kuwanyima kuma wanaume ili kutatua matatizo ya kijamii. In his case it was war. Wanaume ilibidi waache kupigana walipogundua kuwa wake zako wamekula njama za kuwanyima kuma - and it worked !!!!

      Huna ubavu wala mental capability ya ku-argue na Big Daddy. Pliiizi usijiaibishe. Naona tayari ushampachika cheo cha usenge - a clear sign of mental and moral immaturity on your part !

      Delete
  17. Anonymous11:06

    sawa wadau basi kila mtu akamatie utamu wake na ikiwezekana aulete hapa tupate rahatupu zaid. Na kwa big dady m sry kwa hicho cheo nilichokupa hapo juu.

    ReplyDelete
  18. Anonymous13:12

    haaaa haaaa aaaahhhhhhha hhaaaaa mi napita duuuuuuu-JIWE

    ReplyDelete
  19. Anonymous16:33

    Inafurahisha sana kwa jinsi hoja zilivyokwenda. Rahatupu kweli inaleta raha, ni platform nzuri ya wadau kutoa na kupata elimu. Kama tunapenda kupata rahatupu basi naamini kila atakayeingia humu hatarudi kama alivyoingia, ataondoka akiwa amejifunza jambo jipya na kama ni kutoa raha huko aendako atatoa raha iliyokomaa.

    Tuendelee kushea vitu ambavyo vitatusaidia kubadili maisha yetu kwa ujumla. Ninatayarisha mada nzuri ambayo wote tutafaidika nayo kwa kuboresha maisha yetu ya kimapenzi zaidi, ili hata ukikutana na mpenzi wako akuulize kuwa haya maujuzi umeyatoa wapi?

    Siku njema wadau!

    ReplyDelete
  20. Anonymous17:58

    BWAWA HILOOOOOOOOOOO!!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:00

      Naona huna confidence hata ya kusema kinachoeleweka mbali na kuzomea. Si ajabu unakimbia kwenda kufirwa au si ajabu unawahi bwawa la mamako...Kafie mbali huko !!!!

      Delete
  21. Anonymous09:47

    Kila m2 ana uhuru wa kuposti anavxojiskia. Hapa sio mahali pa kukashifiana. Blog hii haibagui mashoga, wasagaji wala wafiraji. Tusivunjane moyo wa kutembelea hii blog. Kama kitu hujakipenda husimkashifu mtu tafadhali.
    Hebu na wewe post mkundu wako hapa tuuone kwanza ndio umkashifu mwenzio.
    Dada nimependa majibu yako na una msimamo. Don't be disappointed na wapumbavu wachache. Maisha ni yako, ishi utakavyo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. much respect ndugu,

      Delete
  22. Kibamia Mr. Husband mu wapi???? mshushe hoja zenu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Madereva wenzangu hawa siku hizi sijui kuna nini? Yaani wameniachia usukani peke yangu tu nahangaika. Tusaidiane kuwafanya warudi kazini jamani kwani kazi yenyewe ngumu hii !!!

      Delete
  23. Niko safarini na post hizi nilikuwa nimezitegesha. Mjadala huu mkali umenipita. Kama kawaida kuna jambo la kujifunza hapa. Kuna watu wasomi na wenye uwezo mkubwa wa kujenga hoja hapa rahatupu.

    Asanteni nyote na poleni kwa matusi. Pengine ndiyo gharama za uhuru wa kutoa maoni huo lakini hoja za binti zinatingisha utafikiri profesa....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Hivi Nancy hujajuaga tu watembeleaji wakubwa wa hii blog ni wafanya kazi na wenye vyeo vyao, wenye hela zao (business men & women), wenye elimu zao (wasomi/wanafunzi ngazi zote) n.k sitashangaaa kuona kuna prof.,Dr, director au wazee wa intelligence humu.Kwa kumalizia tu hao niliowataja ndo kwa kiasi kikubwa wana access ya net za uhakika.Anaye bisha abishe kimya kimya hahahah

      Delete
  24. Unajitetea kama mkenya ,ni jambo zuri kusimamia uliposimama na sio kuyumbishwa na hoja za watu tusiojuana ,lipi kubwa lililo kusukuma upost hii picha au nanyi mnamatangazo yenu ya hicho mnachokifanyaa

    ReplyDelete
  25. Anonymous12:38

    Duh hii next weekend ntaisoma kila comment looks like a series vile...kama nikita

    COX

    ReplyDelete
  26. Anonymous13:56

    Kuma imechoka kishenzi inaonekana imetombwa sana, "used" pumbafu acha kuturingishia wewe nunda na hicho kisimi chako kichovu!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:56

      Hoja za matusi nishazijibu zote na sioni cha kuongezea. Namwaga picha zingine zikiwa kwenye HD....

      By the way - mamako alizaa watoto kumi na tatu we ukiwa kitindamimba. Lete tuone kuma yake ilivyokuwa used, may be then we can compare. Senge kubwa wewe....!!!!

      Delete
    2. Anonymous17:08

      mi naona mbona poa tu..k iwe kubwa au ndogo..muhim ni utamu tuuuuu...kama mboo kubwa na ndogo,,,mbona dada zetu hawatusemi zimetumika sana ...jamani tuuuache mfumo dume,tuwape uhuru dada zetu wajiachie,,,,haaaaaaaaa-JIWE

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!