TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately through this site and eventually meet!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tukifika Total Viewers Milioni 100 Tunafunga Blog Bana...ITAKUWA IMETOSHA !!!

Wednesday, October 17, 2012

Ile Video ya Agnes Gerald Masogange Yenye Quality Nzuri Niliyowaahidi Hii Hapa Wadau !!!


=>Video hii ilikuwa kubwa sana (198 MB) na imebidi niirekebishe ili ikubali kupandishwa hapa (60 MB). Kwa hivyo quality yake inaweza kuwa imeathirika kidogo. Kama unataka kuiona katika quality nzuri kabisa, download kutoka moja ya links hapo chini...Tuwemo !!!

video

Kamata High Quality Zaidi HAPA au HAPA 

38 comments:

  1. Binti mzuri sana lakini ndo hivyo kuchezewachezewa tu. Hapa jamaa anamwambia angalia na huku baby wakati yeye kajificha. Sijui ndo kutokuwa na elimu au ni umalaya tu kwani inavyoonekana ni home na kuna dada hapo anakula bila wasiwasi wo wote...

    Kind of makes me sad kwa sababu the girl has the potential of becoming something big...Hata hii kucheza uchi na kutombwatombwa hovyo sometimes may open some luxurious doors kama kwa akina Kim Kardashian...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeona eeh Nancy ! Nadhani kanadanganywa danganywa ,basi kanajiachia ! Kanajiona kana shepu hatari, kumbe anatumiwa ,mwisho wa siku sie tunasafisha macho na video yake ,tunamdharahau tu! Me I don't get it ,uko na mwanaume anakuchukua video ,yeye huoni hata pua ,unamkatikia hapo kama vile anajua imekuaje mpaka umekua mtu mzima hivyo! Plse wasichana wenzangu ,tujipende ,na thamani yetu iwe kubwa zaidi. Aargh!

      Delete
    2. Wala hata kakudanganywa kafanya huu upumbavu kwa akili zake timamu tena mbele ya mwanamke mwenzake. Na tena huyo mdada hapo pembeni ndie anayemwelekeza style za kukaa. It seems kuna kabiashara kalikua kanafanya haka. Kamchezo kalianzia kwenye kupiga still pictures ukaishia kwenye video. Tena baadhi ya clips zake nyingine anatoa miguno kama anatiwa huku anakatika kwa doggy style. Chezo likabumbuluka akakimbilia vidonge....

      Thanks 4 acknowledging Mtisa.

      Delete
    3. Mzee wa Porno. It is always nice to say thanks and appreciate people. I never forget ninapotendewa wema. Thanks again for sharing bebi....

      Delete
  2. Anonymous18:49

    Mbona hyo video haichomokeki wadau?

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:20

      Hata mimi nimejaribu nimeshindwa

      Delete
    2. Jaribu kubadilisha browser. Safisha cache na cookies halafu jaribu tena. Ikishindikana azima kompyuta ya rafiki .....

      Delete
    3. Anonymous23:20

      Eti haichomokeki...mnaparamia makompyuta hata hamjui hata ku-download au ku-view video halafu mnaanza kusumbua watu. Mngekuwa mnalipia naona pangekuwa hapakaliki hapa dah. Pumbavu zenu wachovu wote !!!

      Delete
  3. kwa kumnyegesha kama huko lazima atombwe sana na huyu jamaa inaonekana alipania kumuumbua na hapo bila shaka alipigwa kavu.Na kwakua wanasema haina makombo basi hapa atatombwa zaidi baada ya hii video tangazo limekubalika hahhaa

    ReplyDelete
  4. Anonymous21:13

    Wadau,mitisa......kwa macho yangu makini huyo wapembeni ni kama sintah ......naaamin kwa sababu ukiiangalia kwa makini lazima unote kituuu....cozz ata yeye mwenyewe aliblem ya kwamba sintah ndiye aliyekinukisha coz aliifahamu kila kitu...na hata yeye mwenyewe sintah alisema yeye mwenyewe ndo alikubali kufanywa vile kwa mapenzi yake mwenyewe(masogange)....yaaan kitu hii balaa...mimi ni mwenyeji wa bikini na mtu wa porn vibaya lakini bikini hii ni untouchable.........mtoto hatari huyu.....

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:25

      Kama ni Sintah na yeye watamnukishia kwani what goes around comes around...

      Huyu Agnes huyu kasoma mpaka darasa la ngapi huyu. She looks like retarded. Tuangalie jamani tusije tukawa tunashabikia sana kumbe mtu mwenyewe anastahili kuwa Milembe hospital. Something is not right with this girl. Ndugu zake wajaribu kumsaidia.

      Na nyie wanaume pumbavu zenu kabisa. Eti angalia na huku bebi wakati wewe umejificha. Kama kweli una ubavu mbona usijitokeze ukaonekana. Yaani roho inaniuma utafikiri Agnes ni ndugu yangu....

      Delete
    2. Anonymous23:30

      wewe roho ingekuwa inakuuuma ungekua unatembelea huku kuraha-tupuika. wewe unapenda porno na yeye anafanya porno, period.

      Delete
    3. Mdau 'Anonymous' usihukumu wadau wa RAHATUPU kuwa ni wapenda porno...hapa ni zaidi ya somo...Hili ni darasa huru bila malipo...pole sana kwako kama hua una angalia 'matako' na 'kuma' tu maana wadau wa RAHATUPU hapa ni KURAHA TUPUIKA na KUJIFUNZA pia.....

      ***********HAPA SIO PORNO TU....NI DARASA HURU ZAIDI....JIPANGE**********

      Delete
  5. Ngoja ni download ili na mimi nirahatupuike

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:27

    Shes just having fun shida yenu nini? alichokosea ni kutoa hiyo video tu lakini asavali ya yeye aliefanya hivi kuliko wengi wenu mnaofirwa firwa hadi mnajamba jamba puuu puuu puuu. Wengi wenu mnafirwa sana halafu mnajifanya wajanja hapa.Masonange upo juu sana weye

    ReplyDelete
    Replies
    1. Kweli mdau. Pengine wala siyo haki kumwita malaya na majina mengine tunayompachika hapa. Kila mmoja wetu anajua anayoyafanya anapokuwa katika privacy yake na yakianikwa hapa basi tutaonekana kuwa wanafiki wakubwa.

      Kila mtu ana uhuru wa kuishi maisha yake anavyotaka; na ku-suffer consequences zinazotokana na maamuzi hayo. Binti kaamua kuwa atakata mauno - hata kama ni uchi wa mnyama. Sisi tunapiga makelele na kumlaumu lakini haitabadili kitu...Hopefully anajua anachokifanya !!!

      Delete
    2. I would beg to differ...kama issue ni fun and privacy. Kwanini wengine wanabaki nyuma ya camera...ninavyo jua mimi mkiwa kwa mapenzi na mnapendana kama mnaamua kupiga picha basi wote mnaweka sura kwa lens and shoot sasa hii hata kama ni fun basi haikua na lengo zuri...Otherwise the reality will remain 'NO MANKINF UNDER THE SUN HAS THE RIGHT TO JUDGE A FELLOW MANKIND FOR NONE OF US IS EVER PERFECT' ila mabinti wajipange sizani hili linaitaji upeo mkubwa ukiangalia haya matukio ni mengi na yanawekwa hadharani sasa ukiona mwingine anarudia si ana kua amedhamiria kabisa huyo.....!!!

      Delete
  7. Anonymous12:05

    hyu jaaaamaa ana ngoma jamani huku tabata tunamwita soketi yaani gusa umeme unase sasa hyu masongange atawaua wangapi?

    ReplyDelete
  8. Unamjua anon 12:05 au fix tu?

    ReplyDelete
  9. Anonymous13:36

    Mtoto ana mfeji mpana!!! Dah! Ngoja nkapige nyeto fasta

    ReplyDelete
  10. Anonymous15:28

    yaani nyie mafala badala ya kushukuru mmepata cha kupigia nyeto mnakaa kulaumu tuuu....mbn mademu zenu mnawapiga picha na kuzileta hapa au kwakuwa huyu kaonyesha sura?the gal is hot...mi namlaumu.mshkaji alielikisha!tombo

    ReplyDelete
  11. Anonymous17:04

    by the way its tha first time haina shida shit do happpens kene life ila kumlaumu sana sio poa...ebu think mr husband day umepoteza camera unayompigaga shemeji picha....uuuuuwi cant imagine!na wewe nancy dah...all in
    all ni bahati mbaya tu.tombo

    ReplyDelete
  12. Anonymous17:08

    OYA MBONA HIYO VIDEO IMEISHIA KATIKATI HATUONI MA VITU?KAMA UNA FULL LENGTH YA HII VIDEO BASI WEKA MAANA C MMCHEZO.AU KAMA UNA ZILE ZA KANGA MOJA NDEMBE TUPIAAA.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tatumbo17:22

      Mdau mwenye kulalamika. Nyie ndiyo mnaoudhi na msio na shukrani. Nenda kamwambie Masogange akupe kipande ambacho anatombwa...Na hizo kanga moja ndembe ndembe zinauzwa pale Kariakoo. Nenda kazinunue uje uturahatupuishe hapa. Vinginevyo SHUT UP and enjoy the blog Mazafaka !!!

      Delete
  13. Anonymous01:07

    i ni ile fupi...kuna ya dk 15 nasikia..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:33

      Na utasikia saaaaaaana.....

      Delete
  14. Anonymous13:07

    I AM BAAAAACK !!!..COX!! THE RETIRED PLAYER!!MPENDO SIZE YA KATII

    mitisa umetishaaaaaa wee nomaaa..
    kwa taarifa yenu...rahatupu kwasasa inaangaliwa zaidi ya blogo yoyote na wanaiangalia hadi maboss ofisini sema kimyakimya..yaani mwalimu akimaliza kipindi tu kwenyee BBM anakamua rahatupu ..

    alafu hii video sio privacy ni video inaonekana ilirecordiwa ili itoke kwenye jamii kama hivi..nadhani aliahidiwa hela huyu..na nahisi hiki ni kipande kidogo ..inawezekana ilikuwa movie ya ngono..why nasema hivi..kama umeona kuna watu around na kulikuwa na mdada anakula...kakaa chini..na dem alikuwa analalamika kachoka miguu inauma ila ni kama alikuwa kazini na sio kwa jamaa yake...

    nimeipenda blogo bado ipo fiti na mwendo mdundo sana!!

    COX

    ReplyDelete
    Replies
    1. Leo popobawa atajitokeza hadharani leo...

      Karibu sana mwana mpotevu. Naona ulikimbia pale tu nilipokujia juu baada ya kuchoshwa na ahadi zako hewa za kuleta mavituz...

      Rahatupu bado ipo japo inapigwa vita kila kona...

      Natumaini safari hii utakuwa active sana kwa kuleta mavitu yako...Wewe ni veteran hapa na siyo vizuri unapokimbia au unapopiga fix za kuleta mavitu halafu huleti...

      Welcome baaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaack !!!!

      Delete
  15. Anonymous14:37

    sikukimbia..ila nilikuwa mahali ambapo sikuwa na ujanja wa kupata muda wa kubrowse blog yoyote..nilikuwa jela!!
    na bank yangu ya nondoz za kuleta raha tupu sijaikuta..so sina zana za kuleta...ila kama kawa dawa..rahatupika tu hapa...

    wapi husband?..kibamia?..etc

    thank you mama lao mitisaaaa!!
    ntakutumia email fulani soon...


    COX

    ReplyDelete
    Replies
    1. Aluuuuu kweli popo Cox...katokeleza!!!

      Yani hapa ni 100-100 tu....kupotea sio jambo zuri ila some time haikwepeki, mimi mwenyewe nilipotea kama mwezi hivi ila hapa ndo home sweet home....yani RAHA TUPU.

      Good to have you back!!!

      Delete
    2. Watu pipoooooooonani COX mwana raha tupu...Ulikua jela gani maweni au butimba mwanza?

      Delete
  16. Jitu Kubwa16:45

    Hii video ilikua threesome bado haijamalizika full video imelik mtandao flani hivi ndo inafanywa kusambazwa. vuteni subira kidogo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tunasubiria Jitu Kubwa kama utatusababishia pia itakua umefanya mambo ya maaana mno!!!!

      Delete
  17. Anonymous18:36

    tatizo hao madem hawatosheki na mipini,,,ndio maana wanaangaika,,,kumbuka kn kitu anamiss ktk majamboz...ndio maana ,,,huyo anaitajika kupigwa mpini wa nguvu ,,,,ataweka weka tena huo mwili nje nje,,,,-JIWE

    ReplyDelete
  18. FOR THE MOMENT IMPACT HAZITAONEKANA LATER HUKO MBELENI HUWA TUNAANZA KUFIKIRIA UIINGA TULIOFANYA NYUMA NA HUWEZI CHANGE THE PAST

    ReplyDelete
  19. Anonymous13:14

    Kibamia na husband ...nipo...back home! Nipeni emails zenu niwe nashare mzigo incase ukipatikana maana mitisa nahisi anapata emails kibaoo zingine dizain hatoziona...eg. nimemcheki juzi kimya.
    ebwana naona kazi mliifanya sio mchezo

    COX

    ReplyDelete
    Replies
    1. Cox....nipo sana na nilikupata. Bado nachambua ule mzigo na nitatupia mambo ya Lucy Moon na wengine baadhi...Niko katika hekaheka kidogo hizi ziku mbili tatu lakini kazi inaendelea.....

      Wote hapa tuliku-miss na kama kweli ulikuwa jela basi pole. Na unavyochukia mashoga naona huko jela palichimbika - hasa kwa ye yote aliyejaribu kukulimboka kinamna !!!

      Delete
  20. Anonymous18:42

    Haina noma head girl nimekusoma...chakalika...

    Kesho kuna email Ingine ntakutumia..something to share..

    Jela kweli..jela za wazungu..kuna mmoja aliniona naoga akaupenda mpini akataka kuning'iniza tako lake nikamvurumusha mbali...nilimwambia akachambe aje na ky....

    COX

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!