DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Thursday, September 20, 2012

Nancy - Napenda Sana Kufirwa. Sina UKIMWI na Anayetaka Tuwasiliane Lakini Iwe Kwa Siri Sana Kwani Nina Mke na Watoto...

Kwa vile tafiti mbalimbali za kitaalamu zimeonyesha kuwa kondomu hazisaidii sana linapokuja swala la kulana tigo, na kwamba mashoga ndiyo wanaongoza kwa kuambukizana UKIMWI, tumekataa kuiweka email na namba ya simu ya huyu baba. Bila shaka ni za bandia lakini hatutaki afe, amuue na mkewe na kutuachia mayatima...Sometimes we have to take a stand !!!

Nimenyoa na kujiandaa vizuri...

17 comments:

  1. Anonymous21:59

    ivi utafanyaje kama mwanao ndo kaichukua email kma nancy angeweka thn mkakutana!plz stop t bna

    ReplyDelete
  2. Anonymous07:02

    nitafute kupitia, chingchingcollabour@yahoo.com

    ReplyDelete
  3. Anonymous09:36

    PAMBAFFF KABISA WEWE....

    ReplyDelete
  4. Anonymous11:19

    we nancy unatubaniaaaaaa

    ReplyDelete
  5. Nina mashaka na hiyo picha sio yakwake huyo na kigovi hicho???

    ReplyDelete
  6. Anonymous00:24

    Huna adabu.katulie na mkeo wee bashaa

    ReplyDelete
  7. Anonymous13:52

    Wasiliana nami taratibuslow@gmail.com

    ReplyDelete
  8. natafuta mama mtu mzima anayependa kufirwa, kunyonywa mkundu,kutiwa vidole mkunduni kunyonywa kuma kutombwa na michezo mingine yote ya kitandani. nitaomba na kumfira vizuri sana.sitaki pesa.nasugua saa nzima bila kukojoa. pia napenda sana kunyonya kisimi.0767403917 email jerrykamu@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:07

      WE JITANGAZIE TU KUWA UNAPENDA KUNYONYA KUMA NA KISIMI KABLA HUJAJUA USAFI WA UNAYEMNYONYA KUNA KUMA NYINGINE UKIFUNULIWA TU UCHI MWENYEWE UTAZIBA PUA KWA HARUFU KALI NDO UTAKOMA KUSEMA KABLA HUJAMUONA ALIVYO NA USAFI WAKE,SUBIRI KWANZA UKAGUE UCHI WAKE NDO UJIPIME KUWA UNAMNYONYA AMA LAA

      Delete
  9. Anonymous12:17

    UYO BABA ANITAFUTE NITAMPATIA UDUMA NZURI KABISA ANITAFUTE KWA josephmakuni@?yahoo.com

    ReplyDelete
  10. Anonymous12:19

    Nitafute kwa josephmakuni@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous21:12

      Ha! hata wewe shemeji unafanya mambo haya sikutegemea.

      Delete
  11. nitafute kwa usahuri, usibabahike na matusi, hayajegi, unahitaji ushauri. wengi tumesalimika baada ya kujitambua na kushauriwa. nitafute kwa (pakatwa@gmail.com)

    ReplyDelete
  12. Anonymous19:09

    njoo nikupe kitu unapenda ,utafrahi wewe,usiri ni muhimu sana njoo hapa pls rahjoo2000@yahoo.com

    ReplyDelete
  13. Anonymous17:25

    Anayetoa tigo jamani anicheck mail richleo255@gmail.com

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!