DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, August 07, 2012

Wadau - Mnapenda Wanawake Wanaopenda Kulia na Kupiga Makelele Wanapotombwa Kama Huyu Shosti au Mnapenda Wale Ambao Wanapenda Kuguna Kimya Kimya tu ???

18 comments:

  1. kelele kidogo muhimu ndio zinanipa mzuka sana wa kumkamua dem zaidi.


    VX

    ReplyDelete
  2. Kelele ndo mpango mzima,japo tungepata video yake wakati analia ingekuya poa sana...

    Kibamia.

    ReplyDelete
  3. Demu wangu huwa anatoa sauti kali sana wakati namtomba, kuna siku nilimtomba pale Jacaranda Lodge Mwenge, hadi wadau vyumba vya pembeni wakanisifia, nilimkamua hasa karibu usiku kucha alikuwa anapayuka maneno ya utamu tu!!!! MFANO MAMAMAAA UNATOMBA VIZURI, MAMA!!! WEWE NI MWANAUME WA UKWELI, UWIII UTANICHANA MTOTO WA WATU, PANAWAKA MOTO NIHURUMIE , SUGUA HAPO HAPO, HAPO HAPO NA MANENO MENGINE KIBAO!!!

    ReplyDelete
  4. mh, panawaka moto? Apo kuna raha kweli?? Tehe tehe teheeh

    ReplyDelete
  5. nimara yakwanza kuingia kwenye blog yako lakini sista nakupa bigap mungu akupe heri milele daima

    ReplyDelete
    Replies
    1. Karibu sana kaka...Kila mtu ni kula raha kwa raha zake...waambie na wadau wengine waje tufurahi !!!!

      Delete
  6. nimekuwanikitazama komenti zako nyingi sana zanyuma nimekuona nijinsi gani unavyoandamwa kuhusu blog hizi lakini sista usikate tamaa mungu atakusaidia nautashinda.dada nahitajikuwa memba wa blog hii nifanye nini iliniwe memba?imel yangu ukitaka kunipa jibu ni.hagaidafrosa@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Angalia hapo juu kwenye members 200 na u-join. Ni bure.

      Nitafurahi pia ukileta mambo yako ili tufaudu wote. Fanya hivyo kwa kutuma vitu vyako kupitia nancymitikisiko@gmail.com

      Delete
  7. kelele zinahusika sana...kwa sisi wanaume zinatupa hamasa...lakini sasa kuna wadada wanafake hz kelele mpaka sometimes unaweza cheka mwenyewe...kwangu mimi mtu akifake kelele naona kama anataka kuniibia hivi...

    ReplyDelete
  8. mitisa naomba uzidi kutuletea hasa vitu vya bongo....kweli sitokagi hapa bila kupiga puchu hasa kwa wabongo wa nyumbani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Vitu vya Bongo nishasema ni jukumu letu sote. Mimi sitembei na kamera nikitafuta watu wa kupiga picha. Hata wewe unaweza kuleta picha ulizonazo tukashea wote hapa. Kama wote tungeshea mavitu tuliyonayo, mbona tungekuwa na blog nambari wani Afrika Mashariki? Lakini sasa tatizo la watu kama nyinyi ni kudai tu kuwekewa mambo ya Kibongo. Mambo ya Kibongo mi niyatoe wapi kama wewe huleti mambo yako?

      Delete
    2. nimekurushi vitu leo nancy

      Delete
  9. Nancy niko Hapa kila siku ila sjajua kujiunga kua member

    ReplyDelete
  10. Nancy niko Hapa kila siku ila sjajua kujiunga kua member

    ReplyDelete
  11. Kelele ndiyo Zenyewe zinaongeza mahanjamu yakutiana.

    DOCTOR

    ReplyDelete
  12. utamu ukinizidia lazima kelele ziwepo!

    ReplyDelete
  13. Hata mie huwa natomba sana nikisikia keleleebraLo za demu akilalamika, uboo wangu huwa unasimama sana kelele zikizidi hapo kuma huipata!!!!

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!