TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Thursday, August 23, 2012

Wadau, Mimi ni Mtaalamu wa Kutombana. Anayetaka Kutombwa Anitafute. Na Kama Unavyoona Hapa Huwa Natumia Kinga na Sina UKIMWI...Acha E-Mail Yako Hapa Nami Nitakutafuta. Only Serious Inquiries Please !!!

36 comments:

  1. Anonymous07:54

    Ila mimi mwanamke mnene kama huyo naonaga ananichosha sana. Nataka demu mwembamba kiasi ili kama mboo inaingia haswa na anakunjika

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:56

      njooo kwangu basi tutombaneeeeeee!!!!!

      Delete
    2. Anonymous09:04

      nipe email tutafutane

      Delete
    3. Anonymous14:55

      kanini njoo upate kijiti cha mpingo

      Delete
  2. Anonymous10:08

    Ok anomymous wa hapo juu (August 23,2012 9:56AM nitumie namba yako katika email yangu cibmannamdun@yahoo.com tujuane zaidi ikiwezekana tupeane raha...napenda kutomba mkundu ila kwa condom with KY JELLY.

    ReplyDelete
  3. Anonymous12:09

    mi napita tu, sina maufundi wala ujanja yangu macho


    VX

    ReplyDelete
  4. Anonymous14:24

    frankjackson124@gmail.com ntafute nikutombe adi uchoke wewe.

    ReplyDelete
    Replies
    1. We Frank vipi? Yaani unataka umfire huyu jamaa au? Wow !!!

      Delete
    2. Anonymous23:01

      me mara ya kwanza nilijua anataka kutombwa dat why nikarespond ila nothing rong

      Delete
    3. Anonymous00:14

      Nancy hv nikitaka kusubmitt picha nafanyaje? mdau hapa

      Delete
    4. Tuma kwa mumewamtu@yahoo.com

      Delete
  5. Anonymous14:53

    dah nataman sana kutomba majimama naskia matamu sana.

    bab

    ReplyDelete
  6. ..mdau tomba tombaaaaa...napenda manene kama hayo maana yana nyege na kuma zao hazikauki harakaa...vi portable ukicheza ndom inapasuka pwaaaaa....kwa ukavu

    ReplyDelete
  7. Leslick16:24

    Watombaji na watombwaji nawasalimia tu mitombo mema!!

    ReplyDelete
  8. Anonymous16:37

    govi ...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Wakati huu wa UKIMWI kuwa na govi ni noma kwani ni rahisi sana kuchubuka wakati wa gemu na kupata maambukizi....

      Delete
  9. Anonymous17:51

    mi sinaga chaguo tunkunya(bonge) portable wote kwangu miamia tu! ila chalazima kwangu ni kinembe tuuu ili nipige katerero vizuri, waliokeketwa hata kama anafanana na maraika hawanifurahishi.

    ReplyDelete
  10. Anonymous19:45

    JAmani kweli mko serious au sound tu???

    Kibamia.

    ReplyDelete
  11. Kamua baba kamua ila kwa kondomu.

    DOCTOR

    ReplyDelete
  12. Anonymous21:50

    nataka kupigwa tigo 0765782949

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:17

      nishakutumia mail kwa simu yako asa ndo tuone unavyojishaua.

      Delete
  13. Natafuta madada mazuri yenye mapaja laini...na hips.za kiukweli yaaan shepu iwepo.....mimi ni.mtaaalam.wa.....kunyonya kisimi na kulamba matako hata mkundu ukipenda lakin sio mfiraji na wala sipendelei ......kwa mnaotafuta nicheki.........freddymaddox@yahoo.ca

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:09

      hujaona malaya ww acha ubwege unadhan kuma zinajileta zenyewe..

      Delete
  14. Anonymous07:52

    Nancy mi nataka nikutombe afu 2share pics na wanarahatupu wenze2..nakupataje?

    ReplyDelete
  15. Anonymous02:35

    Natafuta demu wazuri wanaopenda kunyonywa kuma na kutombwa sanaa .mail me at akashaft@hotmail.com

    ReplyDelete
  16. Anonymous02:37

    akashaft@hotmail.co.uk hiyo no mail yangu hiyo mail ya juu nilikosea .

    ReplyDelete
  17. Anonymous16:02

    MTOMBANE WENYEWE KUMAMAYO ZENUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU

    ReplyDelete
  18. Anonymous23:52

    DAH HILO GOVI

    ReplyDelete
  19. hapo mdau ndio mwanzo wa ushoga huo yani uliwe Tigo amakweli umeridhia kuliwa mavi

    ReplyDelete
  20. Anonymous11:47

    kula tigo ni kula mavi acha kabisa

    ReplyDelete
  21. Anonymous13:38

    napenda sana kutomba kuma na kufira mkundu wa mwanamke, kunyonya kuma na mkundu,, na kunyonywa mboro, kama tunaendana nitafute kupitia mbootamu1982@gmail.com

    ReplyDelete
  22. Anonymous10:20

    Nataka mwanamke kiwango kipo adrs sethelly@yahoo.com

    ReplyDelete
  23. Anonymous23:38

    mboo yenyewe govi hiyo

    ReplyDelete
  24. Anonymous13:13

    Mlaponconrat@gmail.com. mwanamke anayetaka kuolewa anitumie cm no. kwenye email hiyo awe tayar kupima vvu umri miaka 18-25

    ReplyDelete
  25. Anonymous14:50

    mlaaniwe ninyimnaopost ujinga uu

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!