TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, August 21, 2012

Kenya - Muliro Gardens...!!!

Mambo vipi wadau?kama kawaida tunaendelea kuraha tupuika hapa.Jamani kuna issue ya picha za kikubwa ambazo zilipigwa bustani ya Murilo hapo kwa majirani zetu. Nimepata muda wa kuziangalia na nimegindua kuwa hizi picha hazikupigwa kwa bahati mbaya ila zilikusudiwa. Kwani wahusika walijiandaa kabisa,ni watu wanaoonekana kuwa ni "sound mind" kwani wengine wanaonekna kama wametoka ofisini kabisa na picha zote zimepigwa sehemu moja. Je nini mtazamo au maoni yako mdau?



Kuna Bustani kama hii hapa Bongo? Jamaa mmoja alipoona picha ya mke wake akimegwa laivu aliamua kumpa talaka kabisa.  

9 comments:

  1. Anonymous20:40

    Hizo picha wewe umeziona leo? hAPO NI sehemu maarufu sana kwa mambo hayo hasa nyakati za usiku, sasa jamaa wakagundua hata mchana watu wanapigana mashine, mjanja mmoja katega camera!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anony nilizisoma kitambo ila sikuanazo makini sasa leo nikazipatia muda nikama walijiandaa kabisa aisee kwani wote location imekuwa moja.

      Delete
  2. Anonymous21:20

    hAHAA, nilkuwa nazo nyiingi sana kaka zikaftika kwenye pc!
    Pamoja kaka.
    Bamdogo hapa!

    ReplyDelete
    Replies
    1. mia mia Bamdogo kama unakua nia vitu vilete tuwe tnachangia pamoja. kama vipi ntumie kwa gkizembwe@yahoo.com

      Delete
  3. Anonymous13:37

    Tunaomba Serikali ianzishe bustani kama hizi hapa bongo. Zitasaidia sana kusevu cost za guest house

    ReplyDelete
  4. au sio, ziwepo mbili tatu za kutosha. huyo dada Bonge naona amepanga washkaji kibao,inaonekana Kuma yake tamu sana

    ReplyDelete
  5. Anonymous15:14

    may be kulikua na hidden camera ilikua ikiwapiga picha ndo mana wanaonekana hawana hata woga.

    ReplyDelete
  6. Anonymous19:10

    halafu inaelekea watu wanaenda mida ila ya launch kazini, akichomoka kwenda pale aanapiga kimoja wanarudi kazini. Sasa na wale wanafunzi walivungua nguo magotini wakaona huu usenge tunakosa utamu, wakaona bora wavue kabisa tako kaacha nyuma huku.

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!