Thursday

Ile Clip Fupi ya Agnes Masogange Hii Hapa. Asante Sana Point Man na Bwana Mj....Mwenye Picha Zaidi au Clip Yenye Ubora Zaidi Alete Tufaudu...Masogange, Asante kwa Kutuburudisha !!!

video
video

29 comments:

  1. Anonymous02:30

    aaaaaaaaaaaaaaaaaah, imeishia pabaya kweli hii clip bana

    ReplyDelete
  2. MbOo MbILi10:38

    Me NmEpEnDa jNs MtOtO aNaVyoKaTa kIuNo AiSeE yUkO fIt aLaf KaTuLiA..
    KwA uPaNdE wA pILi hUyO mChZ aLyEsAmBaZa hZ cLiP nAmUoNa MsHaMbA wA mApEnZ kSa kAtOsWa bAaDa yA dEm kUpAtA kIgOgO kAaMuA aJpOzE kWa kUmChAfULiA bAbY..!!
    KuHoNgA rAhA iLa kUcHuNwA mMh..!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:59

      Na wewe MBOO mbili kuandika kwa kuchanganya maherufi hivi ndo nini? Aaaaasrrrrghhhh !!!!!"!!!

      Delete
  3. MbOo MbILi22:48

    YaAn wE uMeKeRwA nA mImI kWa kUcHaNgAnYa hErUfI..!?
    MwEnZiO mE nAkErWa kWaNn SiJa Mt*Mb* mApEmA hUyO mtOtO..dAaAahHhH....!!
    NdO nShAmKoSaAaAa aH Ah Ah

    ReplyDelete
  4. Anonymous22:56

    Dah mtoto ana mkundu balaa then anatoa nyuma,raha sanaa!

    ReplyDelete
  5. Anonymous03:17

    jamaa mbona sijui namna ya kuiona wadau nsaidieni naclick wapi

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:35

      Click kwenye hicho kialama cha play kisha subiri kidogo itaplay. inadepend pia na kasi ya internet

      Delete
    2. Anonymous02:04

      duu

      Delete
  6. Anonymous10:07

    hii nimeikubali sana jamani

    Kibamia.

    ReplyDelete
  7. Anonymous10:38

    Inaoneka demu alikuwa paid ndo akafanya huo uchafu. Maana naona kuna demu mwingine pembeni anapiga msosi huku akimwangalia tu. May be threesome iliendelea baadae.....Hata akilalamika na kunywa sumu ni yeye alijitakia

    ReplyDelete
  8. Anonymous11:30

    yeah hata mie nimenotice hiyo kitu ya 3some...coz huyo demu hapo kando yuko comfortable kabisa.Sasa kwanini wasifanye kitu kamili kabisa ikawa mpango mzima tutanunua tu sisi.

    Kibamia.

    ReplyDelete
  9. Anonymous17:50

    Huyu mzur kwakufira jaman,mkundu waukwel huo

    ReplyDelete
  10. Anonymous10:31

    jaman members wa rahatupu nashauri tutimizee raha zetu kwa kukutana na kutombana wenyewe kwa wenyewe...tusibaniane..

    ReplyDelete
  11. duh duh...kweli demu ana tako la ukweeh...aliemtomba kafaudu duh....i wish

    ReplyDelete
  12. mmmh i lyk it,namhusudu sana huyu dem jamn!!!!!!!!

    ReplyDelete
  13. Anonymous00:05

    jamani hii video haiko supported na 3gp xo wenye cmu tunashindwa kurahatupuika dada mitisa na mr h tufikirieni na sisi bac......

    ReplyDelete
    Replies
    1. Tumieni njia nyingine - kompyuta etc....

      Mimi sijui njia nyingine ya kuweza kukusaidia...Otherwise sema niitupie kwenye youtube halafu nikupe link ukaitafute huko....

      Delete
    2. Anonymous07:56

      haya sawa dada hata hiyo itasaidia.....

      Delete
  14. Anonymous12:42

    Kwani hapo ndo mwisho?? mbona nasikia ipo zaidi ya hpo Jamani tutupie hiyo nyingine basi imeishia pabaya hapo

    ReplyDelete
  15. ndio mwisho hapo daah!

    ReplyDelete
  16. Anonymous02:32

    Mi mgeni kwenye hii blog na huyu demu kanivutia nimezima kabisaaaaa!Hongera Mitisa ila nashindwa kudownload hii clip nipigie nyeto.

    ReplyDelete
  17. Anonymous08:26

    tembeleeeni www.utamubongo.webnode.com

    ReplyDelete
  18. Anonymous11:02

    MBONA TABU KUIDAUNILODI JAMANI

    ReplyDelete
  19. Anonymous02:47

    KAMA WANAHHITAJI KUFANYA PORN FILM WASEMEE. WE CAN OFFER THAT!
    swadmkisa@gmail.com/swedmkisa@gmail.com/nzeka22@gmail.com
    TUTAFUTANE, SIO KIJIWEKEA CRIP MBOVU KAMA HIZO

    ReplyDelete
  20. Anonymous23:23

    nmeicheki stimu zmepanda mpaka nmeenda kupga nyeto dah binti mtamu ana matako mazuri ya kufira kabisa. Yani dah basi ngoja niishie hapa. Ila ntaidownload inafaa sana kupigia nyeto

    ReplyDelete
  21. Anonymous14:07

    jamaniiiiiiiiiii kaniumiza sana nani mwenye email yake

    ReplyDelete
  22. Anonymous18:46

    hii clip ilitakiwa ianzie ilipoishia

    ReplyDelete
  23. Anonymous20:24

    UYO MTOTO NILIMBWELA MWENEWE NINGEMTOMBA.

    ReplyDelete
  24. Anonymous01:56

    Hello There. I found your blog using msn. This is a really well written article.
    I will make sure to bookmark it and return to read more of your useful information.
    Thanks for the post. I'll definitely return.

    Also visit my web blog tenue de danse classique; ,

    ReplyDelete

Karibuni wadau katika Rahatupu mpya. Acha maoni kwa uhuru wako na epuka kuchafua hali ya hewa. Tupendane!