TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately through this site and eventually meet!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Saturday, August 25, 2012

Halima Madiwa (a.k.a Anti Suzi) - Mpare Aliyefungashia !!!

30 comments:

  1. She is goooooooooood,ndani ya hicho kigauni mmhhhhhhh

    ReplyDelete
  2. dah,nasikia na waparekwa kutombana ni moto!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anna Mtei (Mama Vicki)15:24

      Nakubaliana kabisa na Kibamia kuwa Wapare kwa kutombana ni moto.

      Kuna Profesa mmoja Mpare UDSM anaitwa F.E.M.K. Senkoro ni mtaalamu sana wa kutomba. Alinitomba zamani wakati nafanya MA yangu ya Literature mpaka leo sijasahau. Nina watoto wawili na miaka zaidi ya minne kwenye ndoa lakini I can say kuwa tangu nizaliwe sijawahi tombwa vizuri ka nilivyotombwa na Mpale yule. Yaani anavuma pale mlimani kwa kutomba wanafunzi na mabinti wanajipeleka kwake wakisikia tu umashuhuri wake wa kutomba japo ni mtu mzima sasa. Wapare kiboko jama !!!

      Delete
    2. Anonymous16:26

      F.E.M.K Senkoro hata mimi alishanitomba nilipokuwa second year...Kweli nakubali ni kiboko. Sikujua kama ni Mpare.

      Delete
    3. Watu weeeeewe...konfesheni za ukweli toka kwa wadau...na alietomba mpare je?ngoja ntafute halafu ntawaambia

      Delete
    4. Anonymous19:09

      Dah kweli huyo senkoro aliwafaidi, yani nyie wote wawili kawatomba na mmemkubal mpaka mmekiri....dah kweli mlitombwa kwa raha zenu

      Delete
    5. Anonymous09:21

      Anna na mwenzio hebu fanyeni nitafuteni niwatombe nina hakika mtamsahau huyo Senkoro,nina wac mlikutana na watia shombo za kuma ila ukikutana na mjuzi unaleta kila siku isuguliwe.Mapenzi si kabila ujuzi tu.baraka80@ymail.com

      Delete
    6. Vivian Kazi02:49

      Huwezi kumfikia Profesa FEMK sENKORO wewe. Yule mzee anazungusha mauno utafikiri ana mota kiunoni. Halafu uboo unachezacheza kwenye kuma utafikiri unatekenywa. Halafu anakupapasapapasa kwa namna fulani hivi mkunduni. Kabla hujakaa sawa mtu ushafikia climax. Sijawahi tombwa tena namna ile.

      Mi alinitomba nilipokuwa 3rd year 2002 na kuanzia wakati ule sijawahi tombwa tena vizuri namna ile. Huyu mume wangu ni michosho tu hamna lolote. Senkoro is a genius kwenye kutombana...SIJAONA. Wewe piga makelele hapa lakini kwa Prof. Senkoro huoni ndani. I swear !!!

      Delete
    7. Anonymous06:18

      Jaman vivi unanitia nyege kwa hii comment yako, hata wewe inaonyesha unajua kutombana sana, natamani cku 1 tutombane vivi, kama hutojali nitafute bac nikupe contact zang....

      Delete
    8. hamjatombwa mkatombeka nyie
      tutafutane humu gwijimimi@gmail.com
      ila one condition lazima mje kutoa ushuhuda humu@vivian kazi & anna mtei

      Delete
    9. Anonymous23:55

      Vivi usiongee sana fanya kwa vitendo sasa kama unataka fanya comparison ok? Hapa tunaongea tu huenda kweli umekua ukikutana na wachovu who knows? changamka!!!,nikikushindwa uniambie hapo hapo ni staafu kutombaa... baraka80@ymail.com

      Delete
    10. Anonymous23:59

      Kwahio Senkoro bado anakutomba?

      Delete
    11. BAKORAUFUNDI10:55

      MH kwa hili nilikuwa sina habari kuwa ni sifa ya wapare kwa ujumla na kwa sababu mm ni mpare nikisema unaweza kusema najimegea lakini naona kama kuna ukweli katika hilo... hii ni kwa mujibu wa personal experience

      Delete
  3. Inategeme Kibamia kwani viing'avyo vyote si dhahabu kuna bati pia, kujua kutombana ni utundu wa mtu haihusiani kabisa na kabila

    ReplyDelete
    Replies
    1. kweli mtambox ila kuna baadhi ya makabila katika kumi labda wawili ndo utakuta wako nje ya sifa yao.

      Delete
    2. Anonymous15:30

      Wahaya - Malaya/wasomi/wapenda ukabila
      Wakurya - wakali/wanapiga wake zao
      Wasukuma - washamba/hawajasoma
      Wachaga - wasaka pesa/wasomi/wapenda ukabila
      Wagogo - ombaomba
      Wahehe - hasira/wapenda kufanya kazi za ndani
      Wafipa - wachawi
      Wapemba - wapenda tigo
      Wapare - wabahiri/wafupi/watombanaji wazuri
      .....

      Je, yote haya ni kweli kwa asilimia 100%? Kuna ukweli ambao ni 100%?

      Mtambox - generally huna point. Hizi ni prejudices na huwezi jua zilianzaje lakini ukiangalia vizuri waweza ona kuwa kuna ukweli fulani ndani yake.

      Delete
    3. Duh anony hapo juu mpaka unadata hizo we mbaya ilibidi kwenye tume ya sensa uwekwe kwakweli

      Delete
  4. Anonymous15:27

    Hata mti huponzwa na matunda yake jamaa, huyu dada hiyo tiGo inaponzwa na tako lake jamaa, yaan jamaaa hata mie nikifumania hii kiumbe nakula tiGo bila wasi jamaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:31

      Mimi nakula tigo bila hata kondomu. Hata niukwae UKIMWI sawa tu liwalo na liwe....

      Delete
    2. Ha ha ha kweli kuma huwa inaponzwa na matako , na mkundu a.k.a tigo huwa inaponzwa na ujirani wake kwa kuma. Ila kavu kavu jamani mmhh...moyo huo mnautoa wapi?

      Delete
  5. Mmh sasa hivi sidhani kwamba kuna ukabila kwenye kutombana....ni akili ,ujuzi wa mtu..

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous16:24

      Ukabila bado upo kwenye kutombana. Unaijua KATERERO wewe?

      Kama hujui kawaulize Wahaya watakufafanulia...LOL

      Delete
    2. Anonymous17:14

      mimi nakubaliana na anony wa hapo juuu hakuna ukabila ni ujunzi na mautunduu tuu kama uhaminii njoo tushindanisheeeee!!!!!!

      Delete
    3. Sostenes.Majigwa17:23

      "Kama uhamini"...We ni Mhaya BILA shaka. Nenda kwanza ukajifunze kupiga katerero ndo uje hapa utuchanganye na hizi UHAMINI zako.

      Watu wanaofundwa na kupelekwa jandoni huwezi kuwalinganisha na nyie wachovu mnaojifunza mambo kupitia mitandaoni. Binti wa Kimakonde au Kizigua aliyefundwa huwezi kumlinganisha na binti wa Kichagga....

      Delete
    4. BAKORAUFUNDI10:52

      kweli kabisa kuna baadhi ya makabila yana mila za kuwafunda vijana na mabinti wao sasa hata kama hizo mila zinafifia lakini bado katika makuzi ya kawaida watu hujifunza yale yanayothaminiwa na jamii zao ndio maana hata leo hii nenda tanga, tafuta mtoto wa kizigua au mdigo umtombe halafu panda marangu umtombe demu wa kichaga utaniambia...... YAANI NI TOFAUTI SANAAAAAAAAAAAA.... ANAYEBISHA ASEME!

      Delete
  6. Anonymous20:16

    Halima,mesoma nae darasa moja huyu! Ninge juwaga ninge mtomba huyu! Ila alikuwa wakawaida sana....ila hilikundu mh! Haya bana Halima madiwa mototo ya songa mbele mirerani.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Umeshachelewa Anony...hata mie nimesoma darasa moja nawema sepetu tena alikua ananiita mchumba sasa hivi hata nikimkumbusha hawezi nijua...kidding jamani msije mkaenda kunsemea kwa daimondi bure

      Delete
  7. Anonymous03:36

    F.E.M.K. Senkoro ni yupi? huyu aliye katika majukwa ya siasa? nijulisheni nimtafute nikachukue kozi fupi.

    ReplyDelete
    Replies
    1. J. Mushi05:58

      http://www.iks.udsm.ac.tz/index.php?option=com_content&view=article&id=55&Itemid=76

      http://senkoroprof.blogspot.com/

      Ni profesa wa UDSM wa muda mrefu. Mabinti aliowatomba wakipanga mstari urefu wake unaweza kufika mwezini na kurudi.

      Anakata mauno yaani sijaona. Kila nikiwa natombwa na mume wangu namkumbuka Mpare profesa wangu mpendwa. Yaani hata nikikutana naye hata leo lazima tu anitombe. Hata akitaka tigo mi nampa tu kwa kweli. He is that good in bed !!!

      Delete
  8. Anonymous16:22

    mmmmmhhhhhhhhhhhhhhhh

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!