TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday

Nani Ana Muvi au Picha za Ngono za Agnes Gerald (aka Agnes Masogange) Jamani Tufaudu Sote? Nasikia Zimeenea Mtandaoni Lakini Bado Sijazidaka. Nani Anazo ???

25 comments:

  1. Anonymous12:33

    aliye nazo atiririke

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:21

      huyo anayetombwa si yeye kwa anayetaka clip anitafute kupitia salimopo09@gmail.com

      Delete
  2. Kuna mdau mmoja alidai anayo na akaweka mail yake nimem2mia request bt mpaka sasa kimya

    ReplyDelete
  3. Anonymous17:46

    Nani alikua anatomba nyapu hiyo

    ReplyDelete
  4. Anonymous21:42

    huyu dem atakuwa mzito sana kwenye kutombana.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:52

      Umejuaje? Ulishamtomba ???

      Delete
  5. JEMBE22:54

    hizo hapo juu za kwake kwani au wanafanana tu?

    ReplyDelete
  6. Anonymous23:05

    JAMAA HUYU ANADAI ANAYO MCHEKI KWENYE chekibobu@hotmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdau, ni jukumu letu sote kusaka materials. Siyo lazima mimi. Hata wewe msake tu akikubali unatuangushia hapa. Kumbuka kuwa hapa hatulipani na ni wajibu wa kila mmoja wetu kufanya juhudi kuleta burudani. Lete contribution yako mdau !!!

      Read more: http://rahatupu.blogspot.com/2012/07/nani-ana-muvi-ya-ngono-ya-agnes.html#ixzz21Tyn60jd

      Delete
  7. Anonymous17:44

    nitafutien namba zake nina ham nae sana anahamasisha......wekeni clip yake nimeshapiga viwili vya hewani

    ReplyDelete
  8. Anonymous18:28

    Jamanieee tuwekeeni basi hio clip. Nimempigia sana puli video alizoshirikishwa. Leo hii kudadadeki kuna video tena yuko uchi.... asalaleeee ngoja niandaee jelly yangu mie, najua mzigo utakua uploaded soon...

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na wewe jitahidi kutafuta utuletee. Usiendekeze dezo tu. Eti mzigo utakua uploaded soon, nani anakutafutia?

      Delete
  9. Anonymous09:48

    hi

    ReplyDelete
  10. Anonymous09:51

    Nancy nimepata clip yake dakika mbili na sekunde 30 kuna mtu amenitumia kwenye bbm sasa nafauta njia ya ku upload in mail nikifanikiwa tuu nitakutumia uwape wadau mambo kimtindo. ni mimi mdau wa NEW YORK. tupo pamoja

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:39

      Longolongo tu hakuna kitu.....

      Delete
    2. Anonymous06:40

      Nancy sio longolongo ninayo kweli kama unabisha nipe pin ya bbm hata ya mtu unayemfahamu nimtumie then we uta upload kutoka kwake. sio utani ninayo kweli

      Delete
    3. Anonymous00:25

      lini sasa una weka hiyo kitu..swali kupiga nyeto usiku mwezi wa ramadhani zambi?

      Delete
  11. Anonymous17:51

    Tuma basi wewe kenge..arrggg

    ReplyDelete
  12. Anonymous16:52

    natuma leo jioni sawa nancy mdau sinza

    ReplyDelete
  13. Anonymous21:23

    nimeshatuma nancy video ya masogangeee

    ReplyDelete
  14. JEMBE22:52

    Mdau umetisha,quality aiwezi kuwa nzuri sana coz walitumia simu kushoot!

    ReplyDelete
  15. Anonymous16:57

    daaaah mpaka nimetokwa na udendaaa

    ReplyDelete
  16. Anonymous21:22

    Nampeda sana agnes wanao mkula wanakula kitu bomba sana

    ReplyDelete
  17. Anonymous00:44

    google zipo

    ReplyDelete
  18. Anonymous14:23

    DU AGNES ANATOMBWA NA MBOO KUBWA HALAFU IMEDISA SANA, JAMAA ALIFANYA VIZURI KUMTOMBA!!!!

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!