TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, May 08, 2012

Agnes Masogange na Kiuno Chake cha Milioni 2...


12 comments:

  1. Karembo kweli...lakini kanakosa upeo na exposure kama walivyo wengine wengi hapa town tunaowaita mastar & video vixens....

    Nilikua nakasikiliza Clouds TV juzi yani hakawezi kutengeneza sentensi yenye sense hata moja....

    Ndo hivyo lakini ndo wetu hao...wajibidiishe wenyewe sasa hata vicourse vifupi vya career guidance!!!

    ReplyDelete
  2. Kitu kinachoitwa shule huwa hawapendi,kwenda course ataona anajichoresha

    ReplyDelete
    Replies
    1. Na ndo maana wataishia kumegwa na kumwagwa pamoja na uzuri wao....sasa mtu kama mimi ntafikilia kuweka poyoyo ndani sababu ya uzuri....kwanza 'smartness upstairs' inamata sana kwa wanaume wa ukweli kabla hata ya huo uzuri!!!

      Delete
  3. ...duh huyu dem kwa kweli mkali Mr. Husband....hadi nimepigia puchu hii

    ReplyDelete
  4. ..Big up mitisa endelea kutuletea mavituzzzz hasa ya nyumbani kwa kweli yana rahaaaaa

    ReplyDelete
  5. Anonymous10:26

    huruma sana kwa warembo wetu siopenda shule

    VX

    ReplyDelete
  6. Anonymous01:26

    jaybieber02@gmail.com kama unataka video yake

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:19

      Ni tofauti na clip iliyowekwa hapa? Mtumie Nancy fasta basi tufaudu?

      Delete
  7. Anonymous07:33

    naombeni hiyo link basi tudownload na sie wajamen

    ReplyDelete
  8. Anonymous22:52

    thx for ur quick response,inaonyesha unatujali n ukoktk kutupa raha...labda hatujaelewana.mojasiokwamba naponda nn unafanya but ni ushauri tu n kama hilo lakupumguza pics na matangazoha liwezekani then hakuna tatizo,bundle tutalipia but siwezikuirekebisha koz similiki mtandao wowote ila hapabongo haya matatizoyapo na tunayajua.
    kuhusu links,labda ni kutotumia maneno sahihi.my point nikwamba waweza ona habari hapa,then ukiiclick ili uipate yote unakutana na ujumbe unakwambia sorry this story has been removed.sijui kama nimejitahidi kueleweka,ni hayo tu ila usiwe mkali koz humu ni raha mwanzo mwisho na hata ikifika wakati tukitakiwa kulipia tutalipia maana raha hizi hamna pengine pa kuzipata zikiwa katika uhalisia huu....thx kwa kazi nzuri!!!!!!!!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous23:04

      Picha na matangazo unavyolalamikia viko wapi na wewe?

      Delete
  9. Anonymous13:51

    hahahahaha kibofongo ata mim nikipata one ninght stand siachi na watto ka hawa no attachments apllied

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!