DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tuesday, April 03, 2012

Somo Juu ya Kula au Kuliwa Tigo (Kufirana) - Na Doctor Millenium: Wapenda Tigo Tafadhali Someni !!!

Hallow! Sister Nancy, mambo? Leo nimeona  nikuletee somo fupi juu ya kula au kuliwa Tigo (anal sex). Iwapo utaona somo hili lina mafunzo ambayo yanaweza kuwasaidia wadau wa RAHATUPU basi usisite kuwamwagia ili waambulie moja moja la kuwasaidia katika kijiachia katika maisha yao ya kimapenzi na wapenzi wao.


********
NINI MAANA YA TIGO? (KUFIRANA)
--------------------------
Tigo maana yake ni kufirana, hii hufanywa na mwanamke na mwanamme au manamme na mwanamme (kwa wale mashoga). Watu kuliwa tigo au kula tigo ni zoezi linaloongezeka kwa kasi sana siku hizi na hii inachangiwa sana na watu kuangalia filamu za sex (filamu za kikubwa) ambazo mara nyingi huonyesha watu wanapokulana tigo.(aidha mwanamke na mwanamme au mwanamme na mwanamme). Kula au kuliwa tigo haikatazwi ila cha kuzingatia usivunje sheria kwani kuwa kuna nchi nyingine kufanya tendo hili ni kosa la jinai.

Kuliwa tigo au kula tigo kumegawanyika katika sehemu mbili kubwa;
1. Wapo watu wanaopenda kuliwa au kula tigo
2. Wapo watu wasiopenda kuliwa au kula tigo.

Uchunguzi wa kitaalamu unaonyesha kuwa mkundu ni sehemu ambayo ina mishipa mingi ya fahamu ndiyo maana watu wanaoliwa tigo pia hujisikia raha kufanya hivyo japo sio sawa na wanaofanya sex kwa njia ya kuma.

MAGONJWA YANAYOSABABISWA NA KULA AU KULIWA TIGO
----------------------
Kufanya sex ya aina yoyote ile inakuweka mtu katika hatari ya kupata magonjwa. Cha muhimu ni kuhakikisha unatumia kinga yaani kondomu. Lakini pia cha kukumbuka ni kuwa kuliwa tigo au kula tigo kunamuweka mtu kuwa rahisi kupata magonjwa ya zinaa zaidi kuliko mtu anaefanya sex ya kutombwa kuma au kutomba kuma.

Magonjwa ambayo mtu anaweza kuyapata ni:

1.Ukimwi (Aids) 
2.Kisonono 
3.Cancer ya mkundu 
4.Vidonda vya mdomoni au kooni 
5.Hepatitis A  au B

KULA AU KULIWA TIGO KWA USALAMA.
----------------
(1). Hakikisha mkundu umeoshwa vizuri na tumbo halina mavi angalau saa moja kabla hamjaaza kazi.

(2). Fanya jaribio la kuingiza taratibu sana kidole kilichopakwa mafuta ya kulainisha mkundu katika shimo la mkundu ili anaeliwa tigo aone kama anajisikia maumivu au la.

Zoezi hili likikubali basi mlaji tigo aivalishe kondomu mboo yake halafu aipake mafuta ya kulainisha ndipo taratibu sana aingize katika mkundu wa mliwa tigo.

(3). Tumbukiza mboo taratibu sana, hii itamfanya anayeliwa tigo misuli yake ya mkundu isijikaze na hii itasaidia asisikie maumivu sana na pia mboo kuingia vizuri.

Kwa mlaji tigo epuka kutumia nguvu unapoingiza mboo maana inaweza kusababisha kondomu kupasuka kirahisi na kusababisha kuambukizana magonjwa kirahisi.

TULE RAHA NDANI YA RAHATUPU, FULL KUJIACHIA ILA TUSISAHAU KINGA YAANI KONDOMU.

DOCTOR
***********************
Ooooh Daktari.
Asante sana kwa somo hili. Endelea kutuelimisha !!!

17 comments:

  1. Nice06:18

    Haya kazi kwenu mnaopenda tigo.

    ReplyDelete
  2. Anonymous06:39

    mavi mavi mavi piga mkundu mpaka anajamba fyuuuuuuuup....ndo khabari yake

    ReplyDelete
  3. Anonymous22:08

    JAMANI TIGO RAHA ACHA TU.

    ReplyDelete
  4. Anonymous00:24

    pigwa tigo kama ww ni bidhaa tu, lkn for a real lovers u must care!

    ReplyDelete
  5. Anonymous21:53

    napita

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nesta Mbugi22:04

      Unapita unakwenda wapi? Una kuma ya kutomba leo?

      Kama huna sema nikusaidie kwani hata mimi jamaa anayenitombaga kaenda safari Msumbiji.

      Acha email yako hapa nikutafute. Yaani nina hamu kweli ya kutombwa wikiendi hii. Kondomu utazikuta kwangu.

      Delete
    2. Anonymous00:53

      Nawe msenge acha kuacha namba zako bure mtandaoni...ni upumbavu wa hali ya juu !!!

      Delete
    3. Anonymous19:46

      nesta natamani nikupate haraka nikutombe sana maana inaonekana umenyegeka si kawaida!!!!

      Delete
    4. Anonymous20:59

      nesta tafadhali nitafute nikupe bonge la uboo refu inch 9 uhangaike nalo hadi likumwagie vitu vya motooooooooooo

      Delete
  6. Anonymous21:30

    njoo mtt nikutombe

    ReplyDelete
  7. Anonymous17:07

    mie simooooo


    VX

    ReplyDelete
  8. Anonymous02:23

    Mm nahamu pia niko arusha nahitaji mboo nzuri nene na awe hata mzungu basi napendelea hivyo zaidi alafu uuuuuuh hoteli yenye hadhi 4-5 ndo napochezeaga sana nitafute kupitia papjaguar@gmail.com

    ReplyDelete
  9. Anonymous19:06

    kuna demu yuko tayari kuliwa tigo...nina hamu sana ya kuonja....its my first time...sifa awe amemaliza form six au chuo...sipendi demu wa uswazi..kama uko tayari niambie nikutumie email yangu tuwasiliane..usihofu, mboo yangu ni ya kwaida tu

    ReplyDelete
  10. Anonymous21:56

    ".....Zoezi hili likikubali basi mlaji tigo aivalishe kondomu mboo yake halafu aipake mafuta ya kulainisha ndipo taratibu sana aingize katika mkundu wa mliwa tigo......

    Hivi, nini kiko sahihi? Tunaambiwa kuwa most of the lubricants zinaharibu condoms na haishauriwi kuzitumia maana condoms zenyewe ziko lubricated automatically ...

    ReplyDelete
  11. Anonymous10:39

    mambo haya sio mchezo , na mbona watu mnaacha namba za simu wakati hairuhusiwi??

    ReplyDelete
  12. KILA MTU NA RAHA YAKE...WA KULA AU KULIWA TIGO AENDELEE NA WAKULA KUMA AENDELEE....RAHA JIPE MWENYEWE

    ReplyDelete
  13. Anonymous12:45

    Sasa ukusafisha huo mkundu raha itatoka wapi wakati raha ya mkundu harufu ya mavi?

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!