DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


ZINGATIA: NAMBA ZA SIMU HAZIRUHUSIWI KABISA

Followers

FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Thursday, April 12, 2012

Hii Picha ya Mrs. Husband Imenivutia Sana. Ukiongeza na Huo Ujumbe Wenyewe Mh...Nikirudi Home Safari Hii ni Lazima Tuonane Mrs. Husband...+ Husband Mwenyewe in Tow..."Maongezi" Yatakuwa Mataaaaaamuuuuuuu. Cute Pia Unakaribishwa !!!

8 comments:

  1. NANCY IM IN 4SURE..! I CAN'T WAIT! WAPI NA LINI NIJULISHE KUPITIA EMAIL YANGU MPENZI ;) MIMI PENDA RAHA TUPU SAANA . NANCY KAMA ULIKUWEPO KWENYE KICHWA CHANGU


    Cute...

    ReplyDelete
  2. Nancy nataka nikunyonye kuma na kukupiga dogstyle kweli raha tupu

    ReplyDelete
  3. Nancy hiyo picha kila nikiiangalia kama yuko karibu yangu lazima nimdake....yani si ichoki.... 'ADUI HANA NAFASI KABISA'......

    Nyie watu siku hiyo si itabidi nipate kick back maana mtaniua...Nancy safi sana kwa kumkaribisha Cute kwenye kilinge....RAHA TUPU aisee!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. MR.HUSBAND NIMESHA KARIBIA ATI...HATUTA KUUWA JAMANI ME I CAN CM NA ENERGY DRINKS ;) RAHA TUPUU
      MRS. HUSBAND ANA MZIGO,NANCY ANA MZIGO, CUTE ANA MZIGO . HUSBAND U NEED MORE THAN ENERGY DRINKS I GUESS! HAHAHAAA


      Cute...

      Delete
  4. MH! HUYO ADUI ATAITOLEA WAPI HIYO NAFASI MH!!!! MR. HUSBAND LAZIMA ANENEPE

    ReplyDelete
  5. Hahahahaha dforgn umeona enh!!...Nakaba mpaka kivuli!!!

    ReplyDelete
  6. OOOOOH! NO comment.. uduma ya kwanza plzzz!

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!