TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately through this site and eventually meet!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Tukifika Total Viewers Milioni 100 Tunafunga Blog Bana...ITAKUWA IMETOSHA !!!

Sunday, March 04, 2012

Unenguaji Huu Kweli ni Raha Tupu. Hata Chupi Naona Hajavaa...!!!

19 comments:

  1. nayer19:38

    nancy naitwa nayer jamani nikaribisheni basi

    ReplyDelete
    Replies
    1. karibu sana nayeer jisikie karibunami

      Delete
  2. Kariibu ktk jiji la marahaaa

    ReplyDelete
    Replies
    1. Nayer - karibu sana hapa kwetu. Unaambiwa hapa ni raha tupu kwa uhuru bila kuumbuana wala kuvunja sheria. Tunatumaini kwamba utakuwa productive member na utatuletea mambo yako pia...

      KARIBU SANA !!!

      Delete
  3. mtombaji02:49

    Jaman nikaribishen na mie ktk dunia yenu ya maraha ni kweli hakuna raha inayozidi kutombana duniani dada Nancy hiyo kuma hapo juu imetokelezea nomaaaa cjui umeifuma wapi kweli we mtafutaji

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mtombaji karibu. Tena tunakuomba ujiunge hapo juu kama follower na uwe mwanachama makini ukiwa unatutumia picha na mambo mengine. Karibu sana !!!

      Delete
  4. me mbona sioni pakujiungia jaman

    ReplyDelete
  5. Anonymous00:29

    Nancy we ni mwanaume,mi nafahamu ilo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Uthibitisho mimi ninao. Ukinithibitishia kuwa wewe siyo shushushu niko tayari kukutana nawe ili uhakikishe...Kama upo Dar. Au sema nikupe namba yangu ya simu tulonge.

      Ya nini kujifichaficha, maisha menyewe mafupi haya. Leo hii waweza anguka na kubamiza kichwa ukafa na kujifichaficha kwako.

      I am free na simwogopi mtu na sina sababu ya kujificha kwa kujifanya mwanaume....

      Mdau wangu anony. upo????

      Delete
    2. Anonymous04:53

      mitisa nipe namba yako

      Delete
  6. balaah unenguawaji

    ReplyDelete
  7. Anonymous14:58

    nancy jamani me napenda sana hao wanawake wanene nisaidie kupata nimtibu ipasavyooo

    ReplyDelete
  8. Anonymous21:16

    Hii BLOG NITAIFUNGA TU!

    ReplyDelete
    Replies
    1. MITISA22:49

      Hata ukiifunga siyo neno. Zipo zingine sita zinasubiri kuingia mzigoni....

      Delete
  9. Mambo vipi mama pole na majukumu ya kila siku hakika unastahili mama. Hebu acha watombaji tutafute wake mama.

    ReplyDelete
  10. queen kumakubwa05:10

    me najua hamna mwanaume anaeweza game na mimi naitaj elfu 40000tsh nakufungia chumban cku 2 2kitoka humo hauna nyege kabisa et dada nancy u knw me mpe location na namba m2 alie na nyege me namsaidia hela yake 2.....mwaaah boys

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous13:54

      niko tayari toa details za kukupata basi.hela siyo tatizo

      Delete
    2. Anonymous01:43

      Nakuongeza 40 upo wapi

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!