DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Thursday, March 08, 2012

Nancy; Jana Nilitombwa Vizuri Sana. Tatizo ni Kwamba Huyu Baba ni Mume wa Mtu Tena ni Mzee wa Kanisa Pale Kanisani Kwetu. Amenishangaza kwa Jinsi Anavyojua Kutomba. Sasa Nifanyeje? Picha Hizi Alinipiga Mwenyewe. Zingine Sita Nitakutumia Baadaye Kwani Mtandao Hapa Musoma Unasumbua Sana.... .

116 comments:

  1. Taraz08:52

    duh hii ni very used! ya nancy ndo iko poa sana, nancy nitakuinbox nakutaka sana

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:55

      Used my foot. Nani alikwambia kuma inakuwa used? Hujasikia kuwa ng'ombe hazeeki maini? Mzee wa kanisa kaimbishwa mapambio hafu we unasema eti used?

      Delete
    2. Anonymous17:42

      hahhahhaha huyo mzee ana upako

      Delete
    3. Anonymous19:23

      Natamani kukutana na kuma hiyo hiyo nipate kuilamba angalau kwa nusu saa tu jamani. Naomba mwenye hiyo kuma anitafute nimwonyeshe ufundi wa kulamba na kunyonya kuma. Email. hermanjoe29@yahoo.com

      Delete
    4. Anonymous19:32

      Halafu nahisi kuma iliyotombwa na kulowanishwa na shahawa ni poa kuilamba na kuinyonya.

      Delete
    5. Anonymous21:04

      acha atombe hadi utakavyochokea na utafute mwingine

      Delete
  2. hee huyo mchungaji si mchz na wewe kata bwana si fresh ana mke alaf bado ni mtumish wa mungu so wote mnakosea jaribu kumbania bwana tafta m2 mwingine

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous00:15

      I is a long story....

      Delete
    2. Anonymous06:24

      namimi nikutafute nikupe kiwango changu utakimbia na chup mkönoni. Nijb ipigangomag@yahoo.com

      Delete
  3. Anonymous14:24

    Its a long story au umenogewa na mboo??! Achana nae tafuta mwingine, tupo wengi mtaani. Halafu dada Nancy naona watu wameshasahau kuvaa kondomu.. watu tunaloweka tuu kwa kwenda mbele!

    'NIZO'

    ReplyDelete
  4. Anonymous08:33

    nimeona kama mchungaji anakula mpaka tigo

    ReplyDelete
  5. kama namna gani mpige chini tu huyo mzee wa kanisa mbona wazee wa kazi wapo wengi tuu kitaa

    ReplyDelete
  6. Anonymous03:25

    Tupo wa kutosha tu jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous18:01

      nipe no.nikutafute

      Delete
    2. Anonymous22:46

      mmmmhhh jamani huku ni noumaaaa

      Delete
  7. Anonymous10:46

    Una kuma nzuri sana laini

    ReplyDelete
  8. Anonymous15:05

    aaaaaaaaaaaaawwwwww hello!!!! am sorry am here for looking for lesbians in sex relationship..please any ladies who has a lesbian feeling contact me on ninasantos811@yahoo.com please hii ni kwa wasagaji tu naomba mnitafute email yangu hiyo hapo juu..nawapenda sana wasagaji thanx!!!!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:57

      here im let me know

      Delete
  9. Nancy, nahitaji kukuona wewe, niambie ntakupataje kwa kutumia email yangu koplokifunta@rocketmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Itabidi upate ruhusa kutoka kwa Mr. Husband kwanza.

      Wewe waja hapa na moto. Je, hujui kuwa vieleavyo vimeundwa ???

      Delete
    2. nancy mr husband itabidi akubali manake huku pwani twasema vizuri hua wala na nduguyo itabidi umuone kifunta

      Delete
  10. Anonymous14:06

    natafuta demu wa kutombana nae tutoe picha tuweke kwa rahatupu,email yangu ni erickdanstan@gmail.com.nitafute hatuweki sura wala hatupigi sura

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous12:57

      uko tayari kupima kwanza kabla ya kazi hiyo

      Delete
    2. haha nice qn, say no to AIDS lol

      Delete
  11. Anonymous15:07

    Nancy Naitwa Jackson Jacob mwambie huyo dada wa musoma kuwa nimependa hiyo kuma yake na nataka nimtombe zaid ya mchungaji mimi niko Musoma, tuwasiliane kwa e-mail jacksonjacob341@yahoo.com

    ReplyDelete
  12. anonymouse20:38

    vitu vingine haviingii hata akilini. sasa mzee wa kanisa, atombe muumini kisha apige picha, naye ni mume wa mtu. doh, haya bana, kama ndo tunadanganyana au vipi sijui mimi. hata hizo picha sita hadi leo sizioni, sijui mtandao ndo umekuwaje tena huko musoma. haya wee.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous22:10

      Acha kulalamika we fala. Watu wanapigana picha kama kumbukumbu. Na wajanja hatuonyeshi uso. Umeona uso hapo?

      Zile sita hata zisipokuja, ni deni? Unadai?

      Enjoy what you have....

      Delete
    2. Anonymous12:06

      safi sna... umemjib vizur sna mwehu hyo!...

      Delete
  13. Anonymous21:18

    kaaa wachafu sana hata hawanyoi mimi sitaki wa bongo,

    ReplyDelete
  14. Anonymous16:12

    mimi naitwa margy ma number 0655288777 na mimi nina bwana dizaini hiyo hiyo ila mmh mambo yake makubwa hayasemeki.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:58

      Margreth Charles,nimeipenda hiyo comment yako nami nina hamu na wewe najua nitamzidi huyo mzee wako.Nitafute kwa email yangu: mboondefu@yahoo.com

      Delete
    2. Anonymous10:48

      we kuma ako noma

      Delete
  15. Anonymous10:41

    Aisee nancy huyo mchungaji alikuwa hajatomba muda mrefu nini mbona alikumwagia shahawa nyingi namna hiyo? hukupata mimba kweli bibie?

    ReplyDelete
  16. Anonymous11:13

    Ila nancy nimeipenda kuma yako, inaonekana inaweza kupokea mboo yangu inchi 13 tuwasiliane zaidi, nataka nikutombe kisawasawa!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous10:50

      tombana mnavyo weza kumbuka ukimwi upo wa kutosha

      Delete
  17. Anonymous14:49

    ntintila ntale Njoo kwangu uone ninavyo ididimiza hayo mashavu kwa kukutumbo

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:25

      nipe email yako nikutafute basi

      Delete
    2. Anonymous15:47

      bwererekuma@yahoo.com nitafute unitombe vizuri.

      Delete
    3. Anonymous17:28

      bwerere chukua e-mail hii tuwasiliane brezhnev62@gmail.com

      Delete
    4. Anonymous00:42

      hahaha

      Delete
  18. Anonymous05:59

    kuma nzuri inamidomo ya ku nyonya nitumie email yako....nikunyonye kizitoman...

    ReplyDelete
  19. Anonymous23:45

    mmmmmmmmmmmhhhh used hapo kazi ipo jiandae kuzaa na mzee wa kanisa kavukavu eeeeeeh

    ReplyDelete
  20. Anonymous11:39

    kama anakupa raha kitu gani nimeitamani

    ReplyDelete
  21. Anonymous18:37

    hyo kuma inaonekana tamu kwa kutumia uzoefu wangu.

    ReplyDelete
  22. hahhahahha eti mchungaji haya bana, lkn ngoma hapa ulijikingaje na unasema ni mme wa mtu? au ndo mnaogopa mimba tu?? Kuma ya ukweli ila nyoa kwanza kama siku nyingine ili rahatupu iwe kama jina lake

    ReplyDelete
  23. Anonymous14:38

    hahahahaha cha msingi utamu bwana haijalishi ni mzee wa kanisa wala nini.sio unalowekwa na mtu mwingine hadi unajuta ukitoka hapo unatamani upate wa kukuta tena kiu,kama ulifurahia ndio raha zenyewe hizooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo

    ReplyDelete
  24. Anonymous23:49

    kavu ina raha yake kwa yule ambaye una uhakika naye...we umeona umetombwa vizuri kwasababu jamaa alikula kavu alaf akakukomwagia uji wa moto kumani ndo maana.

    ReplyDelete
  25. Anonymous18:08

    mchungaji hakula tgo japo kidogo.mmmmmmmh!inaonekana una mkundu mzuriiii!mimi naomba tgo.

    ReplyDelete
  26. Anonymous12:13

    mmi kijana wa miaka 24 natafuta mschana wa kutomvana nae na kufirana nae pia. awe msafi mwenye shape nzur pia umri wake uwe kuanzia miaka 17-25 akiwa na umri mkubw zaid ntamfikiria baada ya kuonna nae. tuwasiliane mpendamatako@yahoo.com

    ReplyDelete
  27. joan19:19

    nina nilikutafuta kwenye email yangu na nikakutumia namba inaishia na 89 mbona hukunitafut.ni mimi msagaji

    ReplyDelete
  28. Anonymous14:03

    duuuuuuuuu haya bana

    ReplyDelete
  29. teh teh teh wabongo bana aminia

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous19:03

      haya bana,huko ni musoma,yoyote aliyeko manyara aninafute nimsimamamie kwa kitombo cha hatari mases3@yahoo.com

      Delete
  30. kazi kwelikweli ,chra akikua hawezi kuwa mamba by WAMOTO

    ReplyDelete
  31. Anonymous00:21

    Kuma tamu mpaka nimepeez

    ReplyDelete
  32. Anonymous13:49

    una pepo

    ReplyDelete
  33. Anonymous11:01

    alinitowa bikra ya mbele na yanyuma piya ni kaka yangu nampenda sana ila tatizo ni.....

    hi mambo vp naomba ushauri wenu kuna kaka yangu uwa nampenda sana amekuwa akinitomba toka utotoni ni mtoto wa baba yangu mkubwa ila jamaa ameowa sasa lakini mm bado nikifanya mapenz adi nimuwaze yeye ndiyo nafika kileleni nifanyeje?????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous15:38

      mtafute awe anakutomba kila unapojisikia kutombwa....

      Delete
    2. Anonymous13:36

      Nitafute kwa mboondefu@yahoo.com nitakusaidia jinsi ya kufanya mapenzi bila ya kumfikiria ex wako.

      Delete
  34. hw cn i join so dat cn chat to members plz am new here

    ReplyDelete
  35. Anonymous11:52

    You suck MAZAFAKA

    ReplyDelete
  36. Anonymous00:52

    nitafute nancy nikutombe niko musoma nyakato email ni perenadoman@gmail.com

    ReplyDelete
  37. Anonymous09:34

    habari zenu wadau kama kuna demu anaependa kutombana na kufirwa anitafute kwa dlukumani@yahoo.com
    napenda sana kufira na kutomba kwa wanawakee kwa siri sana.hata watu wazima wasisite kujitokeza kwani nafanya kwa siri.

    ReplyDelete
  38. Anonymous11:13

    JAMANI WAZIMA? MIMI NI KIJANA WA MIAKA 35 NATAFUTA MWANAMKE MTU MZIMA TUWE WAPENZI KWA SIRI.
    EMAIL YANGU NI nassir_suleiman@yahoo.com TUWASILIANE KWA ALIETAYARI KWA MENGI ZAIDI.

    ReplyDelete
  39. Anonymous15:54

    MCHUNGAJI NOMA ENDELEA KUCHUNGA

    ReplyDelete
  40. Anonymous09:30

    Naona kama kuma yako Nancy ni tamu, nitafute mimi Kimama Kinini Nikikutomba hutanisahau kamwe nina Mtarimbo Inchi 9 MNENEEE: kimamakinini@yahoo.com

    ReplyDelete
  41. Anonymous06:01

    sijui tutafika tunakokwenda?

    ReplyDelete
  42. Anonymous22:24

    Hiyo jehanam inawasubiri, fanya hima ukatubu. Halafu usirudie tena.

    ReplyDelete
  43. Anonymous14:44


    jamani kuma tamu

    ReplyDelete
  44. Anonymous17:58

    Fuck u watombaji kibao unalalamika nini?

    ReplyDelete
  45. Anonymous11:45

    Nilipoona hiyo picha ya kuma ikiwa imelowa shahawa nimedisa, naenda kutomba demu wangu sasa hivi!!!

    ReplyDelete
  46. Anonymous08:15

    Jamani natafuta mwanaume wa kunitomba kuma na mkundu, awe na mboo nene ya kutosha, na ajue kunyonya mkundu kabla ya kuingiza hilo boro, kutombwa mkundu tamu jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous20:48

      toa contacts zako hapa (baraka80@ymail.com) kazi ni kwako!

      Delete
    2. Anonymous15:17

      mimi pia tuwasiliane kwa;davidjames185@yahoo.com

      Delete
    3. Anonymous11:51

      1chagejr@gmail.com

      Delete
    4. Anonymous03:05

      Nipo tayari na pia nitkulipa

      Delete
    5. Anonymous18:11

      Natafuta dem wakumtomba na kumfila bolo saiz na maujanja kibao njooo nikufile mpaka utaje mizim ya kwenu no 0717793876 tufuraiye maisha

      Delete
    6. Anonymous20:58

      Kama upo serious tupia Email yako kwa ksitumai@yahoo.com

      Delete
  47. Anonymous08:42

    Got it, upo wapi? Acha contact.

    ReplyDelete
  48. Anonymous16:40

    Kama upo Arusha tuwasiliane; honorathishirima@yahoo.com

    ReplyDelete
  49. Anonymous10:52

    poa bac

    ReplyDelete
  50. Anonymous22:53

    fankuro





    ReplyDelete
  51. Anonymous17:00

    NATAKA DEMU MSIRI SANA MREFU MWEMBAMBA MWEUSI AU MAJI YA KUNDE NIMLAMBE KUMA NA MKUNDU TU MPAKA AZIMIE LAKINI AJUE SITAMTOMBA. ILA KAMA ANA MWILI MWEMBAMBA NA TAKO NENE PIA NI POA SANA AKIWA MREFU NITAMLAMBA NA KUMNYONYA SEHEMU ZOTE ZA SIRI HADI AKOJOE NDO RAHA YANGU. EMAUL: hermanjoe29@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous17:08

      Masharti mengi mno duh. Mpaka umeni-disqualify sasa....

      Delete
    2. titi chuchu11:44

      masharti yote hayo ya nini sasa ... kama unataka kuma sema

      Delete
  52. Anonymous20:48

    god have mercy on us....the pastor and she got fucked on bare dick.....guys take care HIV has no frend..whoever mistakes ur ar in for it

    ReplyDelete
  53. Anonymous20:57

    hey guys i am looking for a girl who is ready to test for HIV and establish a sexual relation with me.
    i am a boy aged 26 employed somewhere near the Dar es salaam, and am good at it yes i am sure. the one i prefer should be between 17 and 21.our relationship should be sexual i insist. who ever is ready please post your email

    ReplyDelete
  54. Anonymous19:57

    Tsup people? here is another anonymous cool guy, looking for a fine cheek aged 18 to 26....in mwanza by now will be in Dar soon enough....ready for H.I.V test, by the have had mine yesterday! just any with the qualities? would be so glad to meet a fine pussy on my arrival night.

    ReplyDelete
  55. Anonymous17:27

    Kama ni mtamu komaa nae ila kuwa makini maana mme wa mtu

    ReplyDelete
  56. Anonymous09:26

    hi!! mm ni kijana natafta mrembo mwenye miaka 18 hadi 21,ninaweza mavitu, anitafute kwenye mbavumbili@gmail.com

    ReplyDelete
  57. Anonymous00:29

    MIE MBONA HUWA SIPATI MWANAMKE WA KUMTOMBA??? NIFANYEJE...

    ReplyDelete
    Replies
    1. titi chuchu11:45

      jiulize mara mbilimbili unashida gani .. mademu wamejaa sana mbona

      Delete
  58. Anonymous17:04

    mmmmmnh

    ReplyDelete
  59. Anonymous20:54

    mimi kijana wa umri miaka 27 natafuta msichana mzuri mwenye uwezo kutombana vizuri na kunyonya mboo na awe na umbo zuri na tako kubwa tuwasiliane kwa glaxbuba@yahoo.com yoyote yle asikose jamani.

    ReplyDelete
  60. Anonymous19:30

    Natafuta mwanamke wa kunifira na dildo sibagui umri hata kidogo. jonasprosper6@yahoo.com

    ReplyDelete
  61. Anonymous20:17

    HIVI HUWA HAKUNA WANAWAKE WENYE HOBBY YA KUSAGA WANAUME? KAMA YUPO MMOJA NAOMBA AJITOKEZE, NINA HAMU SANA YA KUSAGWA NA MWANAMKE INGAWA MIMI NI MWANAUME.

    ReplyDelete
  62. Anonymous02:16

    chezea k wew!

    ReplyDelete
  63. Anonymous10:55

    Kazi kazi kweli kweli

    ReplyDelete
  64. Anonymous00:26

    mazee du!hii noma kuliko maelezo.

    ReplyDelete
  65. titi chuchu11:47

    aisee dada unakuma nzuri sana ... uko musoma sehemu gani.. mimi naishi Bunda.. nielekeze nikutembelee siku moja

    ReplyDelete
  66. Anonymous16:13

    natafta mdada wa kumtomba mboo yangu ni nene alaf ndefu, nipo mwanza malimbe... Nitafut kweny. Mboojohn@gmail. Com

    ReplyDelete
  67. huyo mzee wakanisa ni noomaaaaaaaaaa

    ReplyDelete
  68. Anonymous22:39

    NATAFUTA WA KUNITOMBA

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous09:42

      dem sio? micahmoses73@gmail.com

      Delete
  69. Anonymous11:27

    Kidume nataka mtt wa kujivinjari nae bila mipaka, sina masharti yyt. Karibu jojokci2013@gmail.com

    ReplyDelete
  70. Anonymous17:11

    Nataka demu wa kutomba,awe na kinembe mchomoko,awe mkoa wowote,niko tayari kumlipia nauli ya kuja na kurudi Dar,pamoja na malazi!Aliye tayari aniandikie leftside78@gmail.com

    ReplyDelete
  71. Anonymous10:39

    Hongera umejaaliwa.

    ReplyDelete
  72. Anonymous19:34

    Mtaranika njie watoto

    ReplyDelete
  73. Anonymous01:35

    Nataka wa kutombana nae

    ReplyDelete
  74. Mwenye hiyo virgina ani find kwe email. Mlaponconrat@gmail.com

    ReplyDelete
  75. Anonymous16:52

    this internet generation is at a wrong destination

    ReplyDelete
  76. Anonymous01:19

    mmmmmmmmh

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!