DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Friday, March 23, 2012

Mnakaribishwa Kuonja Utamu wa Ngoma za Kila Aina Kutoka Utamuwangoma.Blogspot.Com



Ukitaka kuona mambo ya kanga moja Ndembendembe na mikatiko ya kwenye ma-kitchen party basi usikose kumtembelea Mzee wa Utamuwangoma.blogspot.com HAPA.

5 comments:

  1. Nancy nakukubali kichizi...
    ..u know wat ur fans want....teh teh,,,hii kali!

    ReplyDelete
  2. nataka kujiunga kwenye huu mtandao jaman and kama kuna any jimama anataka mambo plz 0782255411 check me BIGBOY

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jiunge hapo juu panaposema join this site...

      Sipendi watu wanaoacha namba zao za simu hovyo hovyo katika mitandao...Be careful BIG BOY !!!

      Delete
  3. Nancy natafuta demu au jimama la kuchat nae kama akitaka kutombwa sawa e-mail yangu mediumdick@hotmail.com siko nchini kwa sasa naomba utanitaarifu akipatikana

    ReplyDelete
  4. Nancy! kazi kwako, go ahead reply, lakini napenda ni visit live hapo sinza kwenu mbona tunabaniana jamani

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!