TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children (Below 18 Yrs), Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site and we NEVER EVER connect people. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate privately and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA
WADAU - TUPUNGUZE MATUSI NA KUTUKANANA HOVYO. TUMEZIDI

Saturday, February 25, 2012

Watu Wazima Kama Hawa Kwa Kutombana Ndo Wenyewe + Ziro Drama !!!

9 comments:

  1. Nice beautiful smile

    ReplyDelete
  2. Anonymous20:53

    amekaa vizuri...hawa wa umbo hizi na umri huu huwa ni watamu sana na wanajoto fulani la mwanamke aliezaa tayari..hawa wanajua hadi kukufanya mboo iendelee kusimama tuu..wanajua kula mboo kujiposition yaani vurumai tu...

    cox

    ReplyDelete
  3. Kweli kabisa.. Yuko sawa

    ReplyDelete
  4. Anonymous23:33

    naomba mawasiliano yake,biashara asubuhi jioni mapato.

    ReplyDelete
  5. uwiii kwa hilo smile mi napizzz

    ReplyDelete
  6. shaksy14:07

    naomba anichek kwenye email yangu chingchingcollabour@yahoo.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jimama la Kisarawe02:22

      Amesema kwamba anataka mtu wa kum-check? Wanaume nyinyi mmerogwa sijui. Yaani you can learn a lot about men kwa kuangalia tu stupidity mnayoonyesha kwenye hizi comments zenu hapa.

      Huwezi kuona mwanamke anamwaga stupidity kama hii mnayoonyesha hapa....

      Delete
  7. Real in need of jimama la kustareheshana aisee, popote pale walipo hebu wajitokeze na CV zao humu nifanze mchujo wa mmoja wa kwenda naye sambamba. Mawasiliano zaidi kupitia akilimarambili@gmail.com

    ReplyDelete
    Replies
    1. Jimama la Kisarawe02:20

      Akili HUNA akili !!!


      Mimi ni Jimama nipo hata Kibaha lakini tulete CV, who are you? Una nini cha maana mpaka wanawake tukutafute? Kibamia au HIV????

      Delete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!