DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, February 13, 2012

Nancy, Naitwa Anna. Hii Ilikuwa Mara Yangu ya Kwanza Kupigwa Tigo...Niliumia Vibaya Sana na Sidhani Kama Nitakaa Nijaribu Tena. Niko Mtwara. Boifrendi Wangu Pengine Atakutumia Picha Zingine. Kama Zitakuwa na Sura Zetu Jaribu Kuziedit. We Love Your Blog !!!

42 comments:

  1. Unatolewa bikira ya mkundu bila hata ya condomu duu, lazima tigo ilikuwaka MOTO

    ReplyDelete
  2. Blog imepamba moto.

    Pole kwa maumivu binti, n karibu kwetu, huku ni RaHA TupU hakuna shida

    ReplyDelete
  3. Anonymous20:53

    Vumilia baadaye utakuwa unapata utamu badala ya maumivu.

    ReplyDelete
  4. kauboo09:47

    Ni vizuri ulipojaribu na ukasikia maumivu yake japo hujatuambia kama jamaa alifurahia au na yeye alikua anataka kujua ladha yake.Ungerudia ungesikia utamu wake nakushauri jaribu kurudia then utaprove nilichokuambia.UKIJARIBU TENA NA UKASIA MAUTAMU USIACHE KUTULETEA MAFOTO HAPA RAHA TUPU ILI NASIA TUFAIDI

    ReplyDelete
  5. RAHA TUPUUUU bana acha tuuu...Anna na boifrend karibuni sana!!!

    Kama jamaa hajajaribu tena kugusa tigo basi achaneni nayo maana nakumbuka nilipojalibu ya Mrs. Husband kama mara 3 hivi nilibaki kumuonea huruma nikaachana nayo kabisa....Lakini kama bwana boifrend anaitaka utafanyaje ndo mwandani wako huyo....and from experiance wanasema ukizoea poa tu....so akili kumkichwa!!

    Kidume2012/Mtazamaji nafarijika kuona watu wamepata mwamko wa kursha MARAHA kwa blogu nasubiri zenu....za Mrs. Husaband kwa kanga bwede bwede zaja ngoja tumalizie MARAHA ya VALENTINES DAY!!!!

    ReplyDelete
  6. Anonymous13:29

    Anna,
    Boy wako hajui namna ya kuondoa bikra ya tigo. Nakusihi nitafute nikufundishe hatua kwa hatua namna utakavyosikia raha. Nitakufanyiza zoezi na utakuja hapa jukwaani kunishukuru... Kama kuna yeyote hapa anasikia maumivu anapobanduliwa TOGO just click kwa Guru hapa

    ReplyDelete
  7. Anonymous17:06

    Anna mi naenjoy kutoa tigo huu mwaka wa nane sasa na wala sitaki kitu kingine chochote maana mbele sioni raha yake tena, mwambie mpenzi aanze na vidole kwanza huku analamba kuma hadi kutalegea na wewe mwenyewe utajisikia upo tayari kuingizwa mboo na jelly iwe karibu inarahisisha sana mambo hayo matamu

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mdai aiiii...Miaka minane unaliwa tigo. Hiyo tigo si itakuwa imeshalegea vibaya sana. Utaweza kweli kujifungua wewe? Ukishikwa na tumbo la kuhara je? Mchezo haramu huo jama !!!

      Delete
    2. Anonymous20:04

      Mitisa vilivyo haramishwa vyote vitamu mpenzii! But Miaka minane sio tatizo inategemea wafirwa Mara mgapi kwa kwa mwezi ama miezi hehee mi ufirwa Mara moja kwa mwezi rahaa tupu :)

      Cute..

      Delete
    3. Anonymous23:52

      Cute.
      CAN WE? maana seems unajua what is the best for you. Huwa najisikia hovyo sana endapo nitapiga bao bila kumsababisha mwenza si chini ya mara tatu....

      Kitombo siyo kuchomeka mboo pekee, bali ni maandalizi yake na kuiweka sawa saikolojia...

      Mashine

      Delete
    4. Anonymous00:54

      nitafute nikuulize maswli wewe ulietowa ushauri atumie vidole alafu jeli niandikie mchungajishoo@yahoo.com

      Delete
    5. Anonymous12:30

      MM NAKUITAJI WEW MZOEFU WA TIGO MIAKA 8 SI MCHEZO NATAKA MAEXPIENCE YAKO CHECK ME hasania745@gmail.com

      Delete
  8. Anonymous17:14

    Mshikaji hakutumia KY Jelly ndo maana ulisikia maumivu huyo boyfriend wako hana utaalamu wa kutafuna TIGO mie ninauzoefu wa kuwatafuna TIGO mademu muda mrefu sana sasa!

    ReplyDelete
  9. Anonymous19:56

    Kuliwa Tigo kwa Mara ya kwanza kunaufundi wake na style zake jamani, na Tigo hailiwi kila siku yaaliwa Mara moja moja kwa hamu...heheeya kufirwa raha jamini asikwambie mtu na Hasa mkikutana nyote mwaujuwa huo mchezo ahh ! Raha ilioje :) Pole shosti kwa maumivu siku nyingine ukijaribu kuliwa tigo usikaze matako yaregeze alafu mwambie boyfriend Wako awe anakuongelesha kuhusu raha aipatayo kwenye hiyo huku akufira taratibu huku mkono wake ukipikicha kisimi taratibu. Mamake lazima upige kelele za utamu!

    Cute..

    ReplyDelete
    Replies
    1. naomba tuwasiliane best nakukubali mama utafurahi call au msg na 0714333399

      Delete
    2. naomba tuwasiliane best nakukubali mama utafurahi call au msg na 0714333399

      Delete
    3. Anonymous12:32

      pls naomba nichek hapa hasania745@gmail.com

      Delete
  10. Anonymous23:34

    Cute
    Have me wholly. Am totally yours.
    HAVE ME

    ReplyDelete
  11. wewee utazoea tu mdau ila muhimu sura tukuone ulivyokuwa unauma midomo huku ukipigwa tigo,ebo Da Nacy muombe mdau atuachie angalau picha moja tuone sura alivyokuwa akisikilizia utamu kisha baadae ndio you Edit ama vp wadau

    ReplyDelete
  12. wewee utazoea tu mdau ila muhimu sura tukuone ulivyokuwa unauma midomo huku ukipigwa tigo,ebo Da Nacy muombe mdau atuachie angalau picha moja tuone sura alivyokuwa akisikilizia utamu kisha baadae ndio you Edit ama vp wadau

    ReplyDelete
    Replies
    1. Ombi lako duliz halitekelezeki. Mtu aonyeshe sura yake akiwa anapigwa tigo. Kweli? Ungekuwa wewe ungeweka sura yako? Acha hizo bana.....

      Delete
  13. Duhhhhhhh pole cna ila njoo kwangu sito kupiga nyuma milele nitakupiga mbele na mdomon

    ReplyDelete
  14. Anonymous17:00

    Daah!! Pole sana. Hukutumia mafuta?????? Niambie hukupata matatizo baada ya kufanya hiyo mara moja coz nasikiaga eti unakuja shindwa kuzuia haja kubwa. Na jamaa alikukojolea au vipi??????? Kama alikukojolea ulisikia raha gani??? Na je eti ni kweli shahawa za mwanaume akikukojolea mkunduni zinakuwa zinakuwasha na kukufanya utake na upende kufanya hilo tendo yaani kukushawishi uwe unalifanya?????????? Kuna ukweli wowote juu ya haya???????? Wadau wataalamu wa hili nijuzeni jamani

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous14:38

      ainaga adhara kama utafany kwa ustaarabu kwani fikiria kila siku unatoa haja kubwa lakini hautanuki maanahaja kubwa huwani saizi ya uume kabisa na unatoa taratiibuu!kama kunyonywa mkundu kwa dakika 15, kuma dakika kumi hv the unaanzakuingiza kichwa nakucheze tigo taratibu mpaka unaingiza kichwa tu raha yake lazima uksimulie nautadia tena, mi nilikuwa nikimfayiag hivyo ex gal wag alikuwaanadata na amejifungua bila matatizo wki aliolewa na bwana mwingine japo ananitaka kwa saa ilndo kashaolewa siwezi ataniletea balaa. Aizoo wa Dodoma East Zu!

      Delete
  15. Anonymous17:12

    Nancy Mitikisiko Salamba naomba nsaidie how does this blog work???????? Nshajiunga huku. Sema nikitoa comment haitoi jina langu yaani ndo nimeshindwa hapa mpaka nina post as anonymous. Jina langu ni Doreen Mosha. na vipi naweza kuwasiliana na watu humu????????

    ReplyDelete
    Replies
    1. Fungua akaunti ya Google (it only takes few minutes) na utumie hiyo ku-log in.

      Kuwasiliana na watu humu - nenda kwenye comments zao na waombe muwasiliane. Au lete tangazo kama kuna kitu unataka.

      Karibu Doreen

      Delete
    2. karibu doreen mosha menapatikana engineerbigboy@gmail.com
      check me anytym
      karibu sana RAHA TUPU UPATE RAHA BIN UTAMU

      Delete
    3. karibu sana doreen mosha nicheki mchungajishoo@yahoo.com

      Delete
  16. The Rear Professor20:18

    Niliwahi kutoasomo juu ya namna ya kula tigo inaonekana boy wako sikuhiyo alikuachaka nina uhakika wa asilimia nyingi kwamba alitumia mafuta ya mgando ambayo ayachubua sana hasa yakipata moto koz yana gandamwambie aende kwenye archieve za nancy asome

    ReplyDelete
  17. Anonymous11:55

    mademu wote kumanina zenu humu ndani na wanaume kumamboo zenu wasenge nyieee

    ReplyDelete
  18. Anonymous08:48

    Jamani na mimi natamani sana kufirwa nina mkundu mzuri ambao haujawahi kuguswa ni mwanaume nafanya kazi benki flani hapa dar mwenye mboo nyembamba ndefu tuwasiliane kupitia rdaudi80@yahoo.com awe anaweza kutunza siri asiwe mkorofi wakati wa kuanza kufirana kwa sababu nilisikia mwanzoni huwa inauma kidogo.

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous17:40

      tuwasiliane e-mail yangu tasimaalim@mail.com

      Delete
  19. cute tuwacliane kwa namba nilizotoa nahitaji ushauri kwako

    ReplyDelete
  20. Anonymous21:24

    Mmmmmmmmmmmm

    ReplyDelete
  21. Anonymous09:52

    Mm ni mwanaume wa miaka 21 nimeshafirwa na najua utamu wa kufirwa na mwanaume mwenzangu tena akijua kunila denda,kuninyonya viziwa vyanggy na kunitia kidole,mm najua kunyonya mboo mpka unikojolee mdomon.lol

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous02:35

      Mungu akubariki

      Delete
    2. Anonymous21:00

      sasa fanya tuwasiliane nikule tigo yako

      Delete
    3. Anonymous10:56

      ndugu una matatizo Mungu abariki ulaji wa TIGO? Du kama ni laana wewe yako haina tiba

      Delete
  22. Anonymous11:47

    wewe dogo unapatikana wapi nipe e mail yako tuwasiliane nikupe hiyo kitu unataka nitakupelekea moto mkali hutajaribu kuniacha.

    ReplyDelete
  23. Anonymous14:30

    JAMAA KAMA ANA GOVI VILE, KAKATE HARAKA KABLA HATUJAKUKATA KWA NGUVU!!!!

    ReplyDelete
  24. Napenda sana hii chakula

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!