DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!

TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA

Total Pageviews

MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, February 20, 2012

Mtazamaji na Manzi Wake: Asante Mdau. Usichoke Kutuletea Mambo Motomoto Kutoka Huko Vijijini. Usisahau Kutumia Kondomu !!!

Hi Nancy..

Ni Mimi Mtazamaji
Niko kijijini sana wadau. Leo niemebahatisha computer yenye net halafu
kwa bahati mbaya sina files ila nikaona isiwe tabu. nikasimamisha gari
nikashika mrembo  nikajipigia chap chap na kuwaonjesheni maziwa hayo
ya kienyeji.


huyu mtoto anatombana kama mwisho wa dunia, nitawatumia video soon.

9 comments:

  1. Kaka umetisha kivyovyote leta tu....Ndoa RAHA TUPU hizi bana...wakununa wanune wajimalize....wasitughasi!!!

    ReplyDelete
  2. Kaka umetisha kivyovyote leta tu....Ndoa RAHA TUPU hizi bana...wakununa wanune wajimalize....wasitughasi!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Eeh mzee wangu Husband hii kitu ni kijiji mbaya mpaka raha. Si lazima watu wapewe oldskuls

      Delete
  3. Anonymous23:50

    duh hio skin tyt imenikumbusha enzi hizo. Kwel hio kitu ya kijijini...

    ReplyDelete
  4. Anonymous10:59

    duh mwana umetisha kitu kina matiti ya ukweli..mkoa gani huo?

    ReplyDelete
  5. dah mambo ya chuchuchu

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!