TUKUMBUKE KUTUMIA KONDOMU JAMANI...TUSIONEANE AIBU. TUTAKUFA !!!


DISCLAIMERRahatupu is 100% Compliant With All DMCA Request Take Downs. We Neither Own nor Store Any of the Pictures or Videos Shown on this Blog. Most of the Pictures and Video Clips are Voluntarily Sent to us by Adults (Ages 18+) who Want to Appear on Our Blog; and we Get the Few Others From the Internet. We DON'T Post Children, Bestiality, Incest or Sadistic/Extreme Sexual Materials Here. If you Find any Objectionable Pictures or Videos (Copyrighted or Otherwise) or if you Want to Know the Sources of the Materials Displayed Here, Please Let us Know and we Will Take Appropriate Measures Including Removing the Materials in Question Immediately - No Questions Asked. Send all Questions and Comments Regarding any Materials Shown here to Nancymitikisiko@gmail.com. Moreover: Rahatupu is NOT a dating site. We are NOT responsible for anything that happens to people who communicate and eventually meet through this site!!!
FUATILIA MASWALI, MAJADILIANO, USHAURI N.K. HAPA
MAELEKEZO YA KUTUMIA BLOG HII VIZURI YAPO HAPA

Monday, February 13, 2012

Laivu Kutoka Tanga. Mwenyewe Hajasema Tanga Sehemu Gani. Bila Shaka Atarudi Kutuambia Anakopatikana...Mashosti Mpo ???

16 comments:

  1. Anonymous19:35

    Tupoo jamani hizi mboo mbona nzuri hivi! Mmmh

    ReplyDelete
    Replies
    1. Mboo ni nzuri lakini mkumbuke kwamba kuna UKIMWI...Ngono salama daima....

      Delete
    2. Hahaaa, dada Anonymous umeukbali mshedede wa jamaa? Kamata akaunti tuwe tunaona comment zako dada, napenda sana comments za wadada! Na wewe dada Nancy ci ukaribishe mgeni bana!lol

      Delete
  2. Mbona mboo yake imepauka hivyo? inaelekea anapiga nyeto sana huyu

    ReplyDelete
  3. Anonymous04:53

    Soon bamdogo I will :)

    ReplyDelete
  4. Bamdogo umenena...Nancy karibisha mgeni ndani kwanza ndo tuanze kumpa rules & regulations za humu mwetu....Mdau wa Tanga karibu sanaaaa mzigo wa uhakika yani RAHA TUPU kwa dada zetu...kama dada Anonymous umemchanganya kabisa...sasa ngoja na yeye akamate ID yake alafu aturushie RAHA TUPU zake...mchanganyane zaidi....Dada anonymous karibu sana mama....kamata ID tu RAHA TUPUIKE vizuri.

    ReplyDelete
  5. Anonymous21:05

    Nitafanya hivyo jamani hahaa.. UKIMWI upo na unauwa vibaya I know that ila mimi CONDOM kwa kwenda mbele so Mitisa worry not. Mimi jamani husband kanikaa kichwani sijuwi kwa nini! Mrs. I'm sorry nimeshindwa kuvumilia hahahaa Husband unanini jamani mbona wanianda mwenzio ;) ? ID nafunguwa msijali

    Cute..

    ReplyDelete
  6. Anonymous10:39

    kutoka tanga naomba tuwasiliane kwa 0689369491 mboo nzuri hiyooooooooooooo

    ReplyDelete
  7. Anonymous20:25

    dah yaonekana tamu ila sipendi nyeupe

    ReplyDelete
  8. Anonymous16:09

    Aisee umenitamanisha, napenda mboo kama hii, cheki ilivyodisa, halafu iko straight, ikiingia kwenye kuma yangu nitachanganyikiwa naomba contact zako HARAKA sana!!!

    ReplyDelete
    Replies
    1. Anonymous21:14

      baraka80@ymail.com

      Delete
  9. This comment has been removed by the author.

    ReplyDelete
  10. Anonymous21:13

    baraka80@ymail.com

    ReplyDelete
  11. Anonymous22:28

    daaaa na mimi naitaka iyo mboo bana yahaoorewards@yahoo.com

    ReplyDelete
  12. Anonymous14:00

    Ayaaaa!!! kuma yangu imepagawa ilipoiona hiyo mboo, nitafute haraka unipoze kwa kunisugua kuta zote nne za kuma yangu!!!

    ReplyDelete
  13. Anonymous18:34

    mpendwa yangu mbona hukuiweka?....

    ReplyDelete

Acha maoni yako. Mwaga Maujuzi yako ya kutombana na mengineyo . HAKUNA Haja ya Kuporomosha Matusi !!! KONDOMU LAZIMA!!!!! WALOKOLE MSITUFUATE HUKU PLEASE...KILA MTU NA MAISHA YAKE !!!